05-08 _Bóng đá_ môn thể thao vua

Chuatehacam

Sirius said:
Híc, trước tiên là em xin các bác mod đừng del cái topic này của em .Vì cái top CLB thể thao dễ đến 1tháng chả có ma nào vào cả nên lập ở trong đó thì héo cái topic này của em.
Trở lại vấn đề chính của topic nha.Bạn nào yêu thích bóng đá thì vào đây, bọn mình cùng bày tỏ niềm say mê môn thể thao vua này.Tớ yếu quý đội bóng Arsenal ở vương quốc anh được 6 năm rồi.Thời gian khá dài đấy chứ nhỉ.Chỉ tội năm nay, Arsenal lận đận quá mức, buồn ghê người.Che mạnh quá, Liv cũng đáng gờm ,Mu đang hồi sinh.Hi vọng đoạt chức vô định Giải Ngoại Hạng Anh năm nay tắt mất rồi.Đến vé C1 năm sau cũng đang có nguy cơ mất .Một mùa giải tồi tệ cho Arsenal
He he, mãi mới thấy thêm 1 người, thích A, giống mình >:D<

DanteXXL

Hehe! Cóa ai xem ngoại hạng hum wa ko? :D Sướng thế ko biết!!! Toàn đội mình ghét cay ghét đắng thì đều thua to =)) Chelsea bị hạ nhục quả này đúng là....:D

cheryl

babyshock said:
em cheryl ui... D2 thua 10 D9 mà 10 d9 thua 11 d9 thì D2 thua 11 D9 phải ko em
Đấy là chẳng may chóa ngáp phải ruồi, anh nhờ ;-) ;-) ;-) hehe >:) >:)
Mà 11D9 toàn anh đá trâu, chắc nà chăn trâu nhìu roài nên ... quen à :p

DanteXXL

Hehe! Anh ui, Chelsea bị hạ nhục 0-3 trắng ko gỡ đc bàn nào =)). Ars thì em ko xem nhưng hình như phút cuối chúng nó gỡ hòa đc (Tức ghê!!! :()

trungvb

Moderator
DanteXXL said:
Hehe! Cóa ai xem ngoại hạng hum wa ko? :D Sướng thế ko biết!!! Toàn đội mình ghét cay ghét đắng thì đều thua to =)) Chelsea bị hạ nhục quả này đúng là....:D
heee sướng we.....MU vô địch,,,,kekeee ....B-) B-) B-) B-)

MU

babyshock

sac. sạc em cheryl ui ... hình như tuần này lớp em đá lại với lớp anh nè nhớ ra xem nhá....
@ trường: đá chít mẹ mày bi giờ ai đội trưởng.... thư 4 bố ko đá... đang đau chân pỏ mẹ :(( :(( :((

cheryl

DanteXXL said:
Đề nghị các em D9 khóa nào thế anh? ;-)
Xem phải tự hiểu chứ ;-) ;-) :p Anh ý khóa 04-07, mà gọi em thì có nghĩa nà khóa 05-08 rồi chứ sao, chẳng nẽ nại nà 03-06 :)
Hình như thứ 4 lày dân Kim Niên nên trường mình đá :) Đi xiem ké ^.^ hie hie

DanteXXL

Nhỡ đâu anh ý nói các "em" 04-07 thì seo? ;) mà kể cả 03-06 cũng đâu có sao :p! Thời nay mốt "phi công trẻ lái máy bay bà già" mà =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000