05-08 _Bóng đá_ môn thể thao vua

Sirius

Member
Híc, trước tiên là em xin các bác mod đừng del cái topic này của em .Vì cái top CLB thể thao dễ đến 1tháng chả có ma nào vào cả nên lập ở trong đó thì héo cái topic này của em.
Trở lại vấn đề chính của topic nha.Bạn nào yêu thích bóng đá thì vào đây, bọn mình cùng bày tỏ niềm say mê môn thể thao vua này.Tớ yếu quý đội bóng Arsenal ở vương quốc anh được 6 năm rồi.Thời gian khá dài đấy chứ nhỉ.Chỉ tội năm nay, Arsenal lận đận quá mức, buồn ghê người.Che mạnh quá, Liv cũng đáng gờm ,Mu đang hồi sinh.Hi vọng đoạt chức vô định Giải Ngoại Hạng Anh năm nay tắt mất rồi.Đến vé C1 năm sau cũng đang có nguy cơ mất .Một mùa giải tồi tệ cho Arsenal

Sirius

Member
Vì sao lại ghét đội bóng ấy chứ.Anh phải nói rõ ràng ra cho mọi người biết chứ lị .Sao chưa gì đã câu bài rùi .Nếu không có ý kiến thì làm ơn đừng có phá cái topic đầu tiên em lập ra chứ .

trungvb

Moderator
oài e thích MU lém là fan của MU từ bé,,,kekeke mà cả đội tuyển Anh nữa....có ai xem trận chung kết cham năm 98 không nhỉ,,,,trận MU thắng by với 2 bàn trong 3 phút bù giờ cuối không nhỉ,,,,,năm mà Man đoạt cú ăn ba...
mà bao h trường có giải nhỉ,,,,năm ngoái D2 vô địch chắc năm nay cũng thía thôi

Sirius

Member
Ê Ê, ông Trung phát biểu linh tinh gì thế.Chắc gì D2 đã vô đinh hử .Năm ngoái có phải các ông đá quái đâu ^^.Phét vừa thui cha nội]
Được cái chung sở thích đội tuyển Anh với ông.Ủng hộ Anh hết mình
Dẹp cái ý tưởng ăn 3 đi.Giải ngoại hạng Che mạnh lắm , Mu với Ars , Liv không còn hi vọng đâu.Mà C1 Mu bị loại rồi mà, lấy đâu ra ăn 3 đây.Chỉ hi vọng C1, Bar oánh chết Che thôi.Ars gặp real cũng khoai nhưng không phải là không thắng được.Chỉ sợ gặp juvetus thôi
To Trường: ko thích bóng đá thì thui bạn, phá topic làm chi

tuanvud5

Thôi thôi bóng đá Anh ít thôi các bố. Nói đến bóng đá là phải nói về những trận quyết đấu giữa các lớp chứ.(hay là lớp mấy ông chưa đá bao giờ, hoặc là mấy ông chưa được đá bao giờ :)) :)) :)))

tuanvud5

Lớp 11 thi bọn em ko chơi đâu.
Vì toàn chơi ca lớp 12 quen rồi mà :p
Nhưng nếu các anh cứ muốn thì bọn em cũng ko từ chối

trungvb

Moderator
Sirius said:
Ê Ê, ông Trung phát biểu linh tinh gì thế.Chắc gì D2 đã vô đinh hử .Năm ngoái có phải các ông đá quái đâu ^^.Phét vừa thui cha nội]
Dẹp cái ý tưởng ăn 3 đi.Giải ngoại hạng Che mạnh lắm , Mu với Ars , Liv không còn hi vọng đâu.Mà C1 Mu bị loại rồi mà, lấy đâu ra ăn 3 đây.Chỉ hi vọng C1, Bar oánh chết Che thôi.Ars gặp real cũng khoai nhưng không phải là không thắng được.Chỉ sợ gặp juvetus thôi
ủa thế ô không biết a` D2 0407 vô địch năm ngoái mà....=)) =)) =)) ....mà MU ăn 3 năm 98 không biết hả sên,,,,,cứ phát biểu bừa...>:) >:) ......
@a babyshock:ặc a ui D5 thua D9 mà...lớp e thắng 10D9 đấy anh có muốn đá không....;-) ...lão trường có trong đội D9 không anh hay trong đội cổ vũ thía...>:) >:)

tuanvud5

Ủa vậy không phải D5 - D9 la 3-1 sao ?
Hay là thằng nào lại tung tin đồn nhảm rồi đây =)) =)) =))
Tui nhớ để lọt 1 bàn thôi mà. Mấy ông D9 sút dở không chịu được :))

babyshock

ui' chui` ui.... no ba?o tuye?n TRUONG la` co? dong vien kia` men oi.... dau don' chua.... Truo`ng oi... ma`y dau roai`... xem chung no' bao ji` may` kia` :D

Sirius said:
nay` nay` an noi' can than nha thang` em :)):)) co' muon' da' bong' voi' 11d9 khong :)):)) dung` bao khogn chu' so ah` hoi Xuan Truong` thi ai cung biet' la` chuyen gia nhat. bong' Trung ah` :)):))
Khong hieu doi bong' thieu' minh` thi` bao gio` bong moi' vao` duoc goal

trungvb

Moderator
ặc ngại thía lão trường mà là tuyển a' ặc ặc....sock toàn phần mà năm nay lịc sử sẽ lặp lại thui D2 vô địch,,,,a trường chuyên gia nhặt bóng,,,=))=))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000