[X] XXX tuổi 8X [/X]

nạo thai rồi hoặc bị sẩy thai thì khả năng có con lại thấp hơn nhiều đúng ko? khổ chưa, sai một ly đi một dặm...
đến nhiều ông bố bà mẹ khi nói đến chuyện giáo dục giới tính còn ngại nữa là....

Một yếu tố dẫn đến việc quan hệ TD sớm của các bạn trẻ bây giờ là Internet, đĩa phim ảnh "Mếch" tràn ngập thị trường.... vv Nếu mà đi trưng cầu ý kiến của các bạn trẻ bây giờ thì tôi cam đoan cũng phải tầm 60 -70 % nói rằng họ đã từng xem " Mếch" trên dưới 1 lần......

ngothutra

Member
Qua khảo sát ở một số trường thì lứa tuổi thấp nhấp đã xxx là 14,2 tuổi. Tuy nhiên thực tế còn thấp hơn thế nữa. Từ đó có thể đặt ra một số câu hỏi:

1) Theo bạn xxx từ lứa tuổi phổ thông có tốt hay không?
2) Theo bạn, nên xxx từ tầm tuổi nào là tốt nhất?
3) Bạn nghĩ sao nếu bạn biết bạn gái (trai) của bạn đã xxx với nhiều người từ khi học phổ thông? Liệu bạn có chấp nhận người đó không?

Nhào dô, nhào dô.... trả lời đi nào :d:

avirax

Member
1. chẳng tốt cũng chẳng không tốt.
2. Cũng chẳng có tầm nào là tốt nhất.
3. Cái khoản xxx nó nói lên cái gì nhi? Đạo đức à?

unni_x

Active Member
ngothutra said:
3) Bạn nghĩ sao nếu bạn biết bạn gái (trai) của bạn đã xxx với nhiều người từ khi học phổ thông? Liệu bạn có chấp nhận người đó không?
1) chắc chắn không :)
2) đêm tân hôn với chồng, chắc tầm 28 :p
3) người như thế thì ko thể làm bạn trai của mình được ;-)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
ngothutra said:
Ơ, bây giờ chị mới đọc được 3 câu hỏi của Trà :D
Thảm nào mọi người cứ trả lời mà chị chẳng hiểu trả lời cho câu hỏi nào :D

1) không
2) tùy
3) không :D

Helices83

Member
Hic! :( Đọc hết 8 trang nè mà loạn hết cả đầu. Thế rút cục xxx là gì thía. Các bạn miêu tả tường tận cho tớ hỉu cái :D

baby love

Moderator
Hãy hỏi thầy Kim Dung :D
Thầy Kim Dung của em giỏi lắm:D
Cứ xem mấy cuốn tiểu thuyết của thầy ý :D
Hay ai ngại hỏi thầy thì lên D3 năm nay là 11D3 nha:D
Bọn lớp em giảng cho =)):D

Helices83 said:
Hic! :( Đọc hết 8 trang nè mà loạn hết cả đầu. Thế rút cục xxx là gì thía. Các bạn miêu tả tường tận cho tớ hỉu cái :D
Thực ra, XXX là cái kí hiệu, lấy chữ X thứ nhất thay bằng chữ S, chữ X thứ 2 thay bằng chữ E là hiểu ngay!
Cái này mang nghĩa bậy, nhưng ko phải là QHTD, ko hiểu sao vào đây lại biến đổi ra như thế này!!

Warrior of ice said:
Thực ra, XXX là cái kí hiệu, lấy chữ X thứ nhất thay bằng chữ S, chữ X thứ 2 thay bằng chữ E là hiểu ngay!
Cái này mang nghĩa bậy, nhưng ko phải là QHTD, ko hiểu sao vào đây lại biến đổi ra như thế này!!
Cái phần trên thì có thể đúng nhưng fần dưới thì sai be sai bét, nó chỉ bậy đối với những người nghĩ nó bậy, SEX có rất nhiều nghĩa : giới tính, QHTD... tùy theo từng trường hợp người ta sẽ sử dụng theo cách khác nhau. Nói như ông anh đây thì chẳng khác nào người ta dùng cái kéo chỉ để cắt, còn nhiều việc # chứ

===> một suy nghĩ lệch lạc về giới tính

unni_x

Active Member
sex không hề là 1 nghĩa bậy :D nếu nghĩa là TD thì theo chiều hướng khoa học chẳng có gì là bậy bạ cả, điều đấy là lẽ tất nhiên, chả nhẽ người nhớn bậy hết cả à ;-)

boycva_keyboard said:
Cái phần trên thì có thể đúng nhưng fần dưới thì sai be sai bét, nó chỉ bậy đối với những người nghĩ nó bậy, SEX có rất nhiều nghĩa : giới tính, QHTD... tùy theo từng trường hợp người ta sẽ sử dụng theo cách khác nhau. Nói như ông anh đây thì chẳng khác nào người ta dùng cái kéo chỉ để cắt, còn nhiều việc # chứ

===> một suy nghĩ lệch lạc về giới tính

Chán vãi!!!
Ông đã ko hiểu hết ý nghĩa thì chớ, lại còn chê người khác!
Sex nó là danh từ, đếch phải QHTD...
Bảo bậy ở đây là chữ XXX kìa!!!
Nói sex thì không bậy, nhưng nói XXX thì chắc chắn là mang ý ko tốt!

Warrior of ice said:
Chán vãi!!!
Ông đã ko hiểu hết ý nghĩa thì chớ, lại còn chê người khác!
Sex nó là danh từ, đếch phải QHTD...
Quên đi ông ơi, ông có xem từ điển không vậy, dùng cái lạc việt 2000 mà xem
[/QUOTE]
Bảo bậy ở đây là chữ XXX kìa!!!
Nói sex thì không bậy, nhưng nói XXX thì chắc chắn là mang ý ko tốt![/QUOTE]

Hơ cái này thì đúng

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000