[X] XXX tuổi 8X [/X]

crocodile

ngothutra said:
Qua khảo sát ở một số trường thì lứa tuổi thấp nhấp đã xxx là 14,2 tuổi. Tuy nhiên thực tế còn thấp hơn thế nữa. Từ đó có thể đặt ra một số câu hỏi:

1) Theo bạn xxx từ lứa tuổi phổ thông có tốt hay không?
2) Theo bạn, nên xxx từ tầm tuổi nào là tốt nhất?
3) Bạn nghĩ sao nếu bạn biết bạn gái (trai) của bạn đã xxx với nhiều người từ khi học phổ thông? Liệu bạn có chấp nhận người đó không?

Nhào dô, nhào dô.... trả lời đi nào :d:
1) Tất nhiên là không tốt.
2)Tùy , lúc nào suy nghĩ kỹ và thấy mình sẵn sàng , ko hối hận gì.
3) Cũng tùy nhân cách của người đó như thế nào.

Red Devil

Member
1. Không nên vì lúc đó chưa có khả năng chịu hậu quả.
2.Trên 18 ( theo pháp luật)
3. Người như thế Red sẽ không yêu vì không nhìn thấy sự chung thủy.

p3yeu

Member
1_vớ vẩn,học thôi,ko nghĩ đến chuyện đấy :D:D
2_26t :D vì lúc đấy đi lấy chồng hehehe
3_:D mình ghét thằng nào lăng nhăng,bắn bỏ luôn :D

ngothutra said:
Qua khảo sát ở một số trường thì lứa tuổi thấp nhấp đã xxx là 14,2 tuổi. Tuy nhiên thực tế còn thấp hơn thế nữa. Từ đó có thể đặt ra một số câu hỏi:

3) Bạn nghĩ sao nếu bạn biết bạn gái (trai) của bạn đã xxx với nhiều người từ khi học phổ thông? Liệu bạn có chấp nhận người đó không?

Nhào dô, nhào dô.... trả lời đi nào :d:
Đọc một loạt các câu trả lời trắc nhiệm trên thấy thế nào ấy, mình sắn tay áo thử mò vào xem:

1. Hồi xưa đi học cứ nói không, bây giờ mới biết mình dại, mãi đến bây giờ chưa biết yêu. Cuộc sống lúc đã đi làm quá khắc nghiệt, thực tế đến mức thực dụng. Chuyện tình củm phải luôn luôn phải trong sáng, không được phép tính toán vụ lợi. Còn lý do tốt hay xấu do bản thân của mỗi người, không hề phụ thuộc vào lứa tuổi. Tình yêu thời ô mai rất đẹp, ai không biết yêu chết nửa đời người, thành thật chia buồn. Mình buồn thật, chết mất nửa đời người rồi còn gì!!! :p :p :p

2. Có câu: "Hãy chế ngự lòng say mê, kẻo lòng say mê chế ngự bạn" (E.PIC-TEC). Làm sao mà đặt ra điều kiện thế này thế nọ được, khi ý chí không kiềm chế được sự say mê, lúc đó thì không tốt cũng thành tốt. Liệu có quan trọng là tầm tuổi nào không??? ;) ;) ;) ;)

3. Biết hay không biết liệu có quan trọng lắm không? Chấp nhận hay không chấp nhận được theo mình nghĩ phụ thuộc vào khả năng thuyết phục của người ấy thôi! Liệu người ấy có đủ khả năng để thuyết phục mình bỏ qua cho người ấy không??? Khía cạnh này là quan trọng nhất!!! >:p >:p >:p

Lucifer

Active Member
1. ko thật ngớ ngẩn
2. đủ trưởng thành và đã kết hôn
3.em sẽ ko bao giờ có thể có bạn trai như vậy đâu

unni_x

Active Member
hỏi khí ko phải chứ :"> Phòng Đoàn là kí gì đấy nhỉ :"> có chỗ gọi là " Phòng Đoàn" sao :-"
GDGT thì ở đâu chả giống nhau, trường mình hay nước mình thì cũng vẫn còn phong kiến lắm :"> tốt nhất bác nào mún tìm hiểu thì tìm hiểu ở bạn bè, sách báo văn hóa phẩm ko đồi trụy ý :)) ( tô đen để ko hỉu nhầm người trong sáng :">)

hinoga

Member
Hay thật, hôm nay em mới thấy cái topic "thú vị" này :D :">, em cũng thuộc dạng almost 8X đấy (sinh tháng một) :">.
1) Have xxx thì có nhiều loại, nhưng nếu là xxx "thật" thì chắc không nên, con trai thì ít "làm sao" nhưng con gái thì nguy X____X.
2) Tuỳ, sau 18 thì ..., nhưng tốt nhất là tối hôm cưới :D.
3) Với em, 1 người cũng không X_____X, ai chịu được....
Với các bạn gái, khó mà biết được bạn trai mình đã từng... mấy thằng kia ngu gì kể XD.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000