[X] XXX tuổi 8X [/X]

mattucach said:
ui giời, tưởng gì,chứ nhạy cảm thì con TUNX có thừa:) ai chứ ,bạn của Nhung cơ mà :p,tunx nhỉ:D
nghệ sĩ mà chịu thôi =)) tại sao bạn của N lại phải nhạy cảm hả N ? :q: chứng tỏ là con N hay ...lung tung =))

fan ngố said:
nhưng tunx đâu có bình thường như mọi người?
special mà :>> sao fan biết rõ thế :) đồng phạm hả =))

mattucach

Member
haha,vậy thì xài tạm ÁO MƯA 2000 của mình sx đê,hàng VN chất lượng..ko cao :D
yên tâm là vẫn tốt,chỉ mắc... bệnh khó ...chữa,chứ ko phải là ..ko chữa ...đc:D:D:D

Ai bị liên lạc với Dra nhớ
giảm giá chữa bệnh cho học sinh CVA =))=))=))
bố mẹ iem bác sĩ mừ :D:D:D -->>iem cũng bít chữa kiểu lang băm =))

unni_x

Active Member
bố mẹ làm bác sĩ có lợi cũng có hại, nhất là mama em lại làm bác sĩ sản < cùng bệnh viện với bố mẹ thằng Dra :| > thành ra em quá hiểu biết từ hồi còn bé, từ cấp 2 đến giờ thì đi giảng giải miễn phí cho bọn cùng lớp, cứ bị hiểu lầm là đã... rồi X(

ngothutra

Member
unni_x said:
bố mẹ làm bác sĩ có lợi cũng có hại, nhất là mama em lại làm bác sĩ sản < cùng bệnh viện với bố mẹ thằng Dra :| > thành ra em quá hiểu biết từ hồi còn bé, từ cấp 2 đến giờ thì đi giảng giải miễn phí cho bọn cùng lớp, cứ bị hiểu lầm là đã... rồi X(
Tại vì bọn nó hiểu ủn theo kiểu "lí thuyết chỉ toàn một màu xám, chỉ có cây đời mãi xanh tươi" ấy mà =))

Pham Vu Ngoc Ha said:
Nhưng mà mỗi tội con trai phần lớn còn suy nghĩ ích kỷ lắm em ạ, "nó" đã lỡ thì không sao, nhưng mà nếu ngưới yêu/vợ "nó" đã "lỡ" thì "nó" lại cảm thấy... khó chịu...
Không thể hiểu nổi???
Cái này đơn giản thế mà chị Hà *^2 không hiểu nhể

... Nguyên là thế này :>> , bọn chúng em có vai trò tự nhiên là phát tán bộ gen của mình và ngăn thằng khác giắc cái ADN chó má của nó vào lãnh thổ của mình. Bên cạnh đó, thằng nào phát tán được càng rộng thì khả năng bộ gen của nó tồn tại càng cao cho nên việc bọn chúng em có hay lỡ tay lỡ chân nó cũng là vấn đề của thế giới tự nhiên. Xét cho cùng con người vẫn là động vật mà thôi ;) .

Còn em nào đấy nói là được học về chuyện con giun sinh sản mà không được nhìn thấy cái condom thì anh bảo cho giải pháp, cứ ra bất cứ hiệu thuốc nào đấy bỏ ra khoảng 5000 vnđ thì em muốn nhìn thấy condom loại nào cũng được. Còn nếu em cò không tiến thì ra đường chú ý nhìn xuống chân, kiểu gì cũng được gặp cái mà em cần, có điều mấy cái này thì hơi bầy nhầy, không tiện cho việc nghiên cứu.

Em Unnix hay bị hiểu nhầm thì anh bảo, các cụ dạy "trăm nghe không bằng một thấy" thằng nào không tin em cứ theo làm theo lời các cụ, đảm bảo nó phải tin.

Xin đồng chí chúa tha lỗi cho bần tăng! Amen!

ngothutra

Member
trả lời tư vấn rất hay

Cho: được hay mất?

- Đầu dây bên kia giọng nói đầy trăn trở với chuyên viên tư vấn tổng đài 1088 (TP.HCM): ... Anh ơi, em buồn lắm, không biết làm sao bây giờ... Em quen anh ấy được sáu tháng.

Anh ấy cũng quan tâm đến em, tuy nhiên gần đây lần nào đi chơi anh ấy cũng... sờ soạng... Em rất sợ hãi... Rồi anh ấy đòi em phải cho... anh ấy.

Khi em giận thì anh ấy bảo rằng nếu em không cho anh ấy có nghĩa là em chưa hết lòng; tại sao em lại ích kỷ như thế! Hay là em có người khác, hay là em đã không còn trong trắng... Em sợ mất anh ấy nhưng lại cảm thấy mình bị xúc phạm... Em... (sụt sùi khóc)...

Chuyên viên: Em buồn khi người ta xem thường mình nhưng cũng sợ mất người ấy phải không? Anh ấy quan tâm đến em như thế nào, em nhỉ?

Khách hàng: Một tuần chúng em gặp một, hai lần. Anh ấy hay chở em đi ăn, đi hát karaoke... Anh ấy nói thương em, thề rằng sẽ không bao giờ bỏ em...

* Thế anh ấy giới thiệu em với bạn bè và gia đình anh ấy chưa?

- Anh ấy nói đợi khi có dịp...

* Thế lúc căng thẳng, em từ chối như thế nào?

- Em nói: Thôi mà...

* Nếu được lựa chọn giữa cách nói trên và cách nói rất nghiêm túc “một là anh sẽ được chuyện ấy, hai là anh sẽ mất em. Nếu anh ép em như vậy, nghĩa là anh thiếu tôn trọng em”, em sẽ chọn cách nói nào?

- Em cũng hiểu mà nói không được, em sẽ nói như thế khi chuyện xảy ra lần nữa.

* Em có đồng ý rằng yêu hết mình thì phải cho tất cả?

- Em không đồng ý như thế. Em nghĩ cần phải có thời gian để biết anh ấy yêu em thật hay không. Em sẽ không dại dột để “mất” mình đâu. Em cảm ơn...

source TTO

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Trời ạ, đọc mấy cái này mà lộn hết cả ruột.
1 là "cho", 2 là không. Mà tại sao con gái cứ nghĩ mình "cho" nhỉ, dại thế? Thực ra vừa là "cho", vừa là "nhận" thôi, chứ cứ "cho" mãi mà chẳng được "nhận" thì liệu có bền được không?

@ em Hoài:
Em nói thì cũng đúng thôi, nhưng mà em vẫn chưa giải thích được tại sao con trai lại khó chịu khi thấy bạn gái mình làm điều giống y như mình, mà tự mình thì chấp nhận được, còn với bạn gái thì không ;)
Sao con trai không nghĩ là: "mặc kệ ngày trước ra sao, nếu cái gien của mình nó trội, thì cần gì phải để ý đến "hồi trước", vì gien của mình sẽ át hết tất cả các gien khác" :D :) .

Cái đấy là vấn đề ghen ăn tức ở :D Kiểu sao thằng hàng xóm cũng bỏ ra có từng ấy tiền mà mua được cái tv mới còn mình thì phải mua đồ cũ ý :D

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Vũ Việt Hoài said:
Cái đấy là vấn đề ghen ăn tức ở :D Kiểu sao thằng hàng xóm cũng bỏ ra có từng ấy tiền mà mua được cái tv mới còn mình thì phải mua đồ cũ ý :D
Nhưng chính vẫn đề này cũng có thể đặt được ra với con trai mà em ;)
Chị đang bảo là con trai nó thế thì không sao, nhưng đến khi con gái thế thì lại dị nghị, "thế thôi" ý mà ;)

ngothutra

Member
"Cố vấn giới tính Tang Weiyao cho biết ngay cả những người Trung Quốc có trình độ cũng có thể không biết về sex. "Tôi có 2 sinh viên đã cưới được 2 năm và chưa có con. Họ tới bệnh viện để kiểm tra và hoá ra họ không biết ngay cả điều sơ đẳng về sex. Đơn giản họ cho rằng ngủ chung một giường thì sẽ có thai", bà nói."

=)) =)) =))

http://www.vnexpress.net/Vietnam/The-gioi/2005/05/3B9DE9ED/

Oài......... thật ah'............. nếu muh ngủ chung giường đã có baby roài thì có mà lọa ah`........... thía thì mình với chồng Un đã có mấy đứa .............. chồng nhỉ :D

Kid02117

Member
:)) :))

Nói chung là XXX có nên hay kô thì nên xét về nhu cầu! Tất nhiên là mục dích chính của xxx là phát triển dân số thế giới, mà ở tuổi này thì cái đấy hoàn toàn chưa cần thiết (i think) nên bây h đối với những bạn đã, đang và sắp làm xxx thì chỉ là để đáp ứng nhu cầu plessure thôi, mà vì một cái như thế thì cũng kô nên nghiêm cấm mình miễn sao đừng để lại hậu quả!

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
em Quang said:
:)) :))
Tất nhiên là mục dích chính của xxx là phát triển dân số thế giới, mà ở tuổi này thì cái đấy hoàn toàn chưa cần thiết (i think)
Em nghĩ gì mà... khô khan thế???
Thực hiện việc đấy chỉ vì mục đích tăng dân số thì với thời đại này, cần gì phải có 1 ông với 1 bà? Nếu muốn có thêm 1 cuộc sống mới thì cứ cấy tế bào vô tính (clone) - kiểu này thì đàn ông 1 mình cũng có con được :) , thụ thai trong ống nghiệm, v.v.. Cần gì phải đến 2 người ;)

Nói chung là không đồng tình với việc này ở lứa tuối HS vì nhiều lúc còn chưa đủ chín chắn, nhiều lúc chưa có đủ kiến thức, và nhất là chưa có đủ trách nhiệm để gánh vác hậu quả nếu có gì xảy ra, thể thôi...

Mà thực ra là không đồng tình với những ai không có đủ những điều kiện trên kia, chẳng cứ gì là HS :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000