Võ Lâm Truyền Kỳ online !!!!

Ice_Fire

Member
Hê hê, ĐQ AB hồi trước giá cả chứ bi giờ có là cái gì đâu , anh làm 2 tháng được 1100 nv đấy :D
Ông kia đánh Boss ST ra ĐQ AB mới ghê :))=))

nmv_2301

Member
Hix, xài được AutoPro cho Thiếu Lâm mà ko có auto cho NM cả CB :(( Thứ 2 mà ko có làm sao đi học được đây.... Cha nó chứ thứ 2 học Kinh Tế Chính Trị, điểm danh ác liệt luôn... ko trốn được B-)

Ice_Fire

Member
Event như ****** à , thấy quảng cáo hay lắm cơ mà
Thôi mà mình cũng nghỉ chơi rồi :))
Các bác toàn bác chăm Auto , có ai tự chơi được đâu , bảo sao Vina Game nó ra toàn cái Event hãm l** như là Quà Quốc Khánh chả hạn =))=))

cloud1812

Member
event thế này thì thà đ** có còn hơn, mất thời gian của mọi người :-S, đc mỗi cái x2 là ngon, chỉ mong ép xịt chứ ăn mấy cái bánh chẳng đáng bao nhiu

Ice_Fire

Member
Acc càng ngày càng rớt giá , công sức bỏ ra ko đáng
Đồ HK ngày càng nhiều , rớt giá nốt , ít người dám om đồ , có là bán tống tháo hết
Ko nâng cấp thêm nhiều bản đồ mới , rất khó luyện , suốt ngày thấy ks tranh bãi nhau , rồi Côn Luân bùa , Ngũ Độc Bùa , Thiên Nhẫn cũng theo bùa nốt để đi phá cho bõ ghét , đến cả Thiếu Lâm biến thái cũng chăm chỉ đi phá hoại :D
Tình hình này qua games khác chơi thôi , ko biết có chú nào có thể làm đủ 8000 nv Dã Tẩu ko nữa :))

KID14122

Member
Bán acc sever linh giang nhớ . Nga my 127 hạng 108 , ai thực sự wan tâm thi pm theo Y!M : unlucky_kid_14122 nhớ :D !!! ( Sẽ có thông tin đầy đủ. )

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000