Võ Lâm Truyền Kỳ online !!!!

nmv_2301

Member
Ice_Fire said:
Sự tích 7 triệu trong ... 20 phút :|
...
Đệ ThanhLong : anh ơi cho em tiền đi , hết tiền rồi
ThanhLong : anh nghèo lắm ,có bao nhiu cho vào bang hết rồi
Đệ ThanhLong : đi mà anh
ThanhLong : Em lên Mặc Cao Quật mà nhặt rác

...

20 phút sau ...

Đệ ThanhLong : Anh ơi em nhặt được cái này

ThanhLong : Ặc , em nhặt ở đâu đấy
Đệ ThanhLong : 1 bãi rác anh ạ , em vừa rao có thằng hỏi mua 7 triệu
...............

Đm cả ngày mai em đi nhặt rác
Hàng quá, nga my của mình mặc áo nhu tình cả bộ trấn phái Maxxxx mà được cái bổng này thì chắc đánh được 4 tia :D Bạn bán chưa để mình mua hoặc sẵn sàng đổi con thiên nhẫn 135 hạng 23 sever đó (max VL và TN ) :D

nmv_2301

Member
cloud1812 said:
BDMV tăng max hả anh, hay tăng bao nhiu là vừa, Thiếu lâm em tăng 125 thân pháp :D:D.
Hiện nay đang vào max có skill 3x, tên là j thì quên rồi :p
Mà ko bít ngũ hành công kick damg có to ko nhỉ, thấy ai cũng kêu là khỏe mà mình 10 skill rồi thấy vẫn íu, mạnh hơn mỗi Hàn Long :-S
Nếu Thiếu Lâm em tăng 125 tp là ít so với điểm cần tăng để đánh DMDG vì vậy em nên tăng thêm BDMV để tăng thêm độ chính xác.... ( nhưng nếu lv thấp thì em sẽ bị thiếu điểm phụ trợ vì vậy dù chính xác mấy thì DMDG của em vẫn ko được hoàn chỉnh ). Theo anh em nên tăng tầm 200 điểm tp trở lên vì :
1. Không mất nhiều phụ trợ của DMDG
2. Có thể đeo nhẫn Hiệp Cốt để tăng bù sm đã mất do cộng vào TP hoặc đeo đồ sinh khí cao để bù máu
3. Nếu em tăng Thiếu Lâm theo kiểu Thiếu Lâm buff thì sức mạnh tuy ít nhưng vẫn khiến CB về thành trước với DMDG

Với Long Trảo Hổ Trảo 3x(max,STVL >1000, TP ~>100) TL 8x 9x chưa max DMDG hay ko đủ TP như trên TDP là điều thường thấy, 5 độc chưa có hạng vẫn sợ như với DMDG

nmv_2301

Member
cloud1812 said:
hôm nọ mới đổi con VD 98 max kiếm chưa tẩy tủy lấy TL 108 max đạt ma,11 đao, cả 2 con đều xác ko.
Như thế có đc ko nhỉ :-/
Ko bít đạt ma và nhân kiếm pk bằng cấp thì ai thắng nhỉ :-/
Mặc đồ như nhau, TL mặc TGC 120% :-S, TGLC 80%
Solo với VD kiếm thì TL nên: thứ nhất tăng chuẩn, thứ hai mặc max kháng lôi, max PTVL, TGPH 40 ( 50 như áo định quốc thì càng tốt) TGLC và TGGC cần mỗi thứ 40 là vừa rồi nếu đồ em xịn thì 80 là tốt nhất :D. Theo anh DMDG solo với VD kiếm cùng, thấp hơn hay cao hơn 2-3 cấp nếu được như trên thì TL mang tiếng Cùi Bắp là hoàn toàn chính xác

nmv_2301

Member
Lời khuyên với Thiếu Lâm:
1. Nên max 3 đường vì theo kinh nghiệm con Thiếu Lâm cũ bên Dược Sơn lv 120 max VLMT và TTK, thì mình chủ yếu đánh theo đao SM>500, SK>150, TP ko tăng, NL thì bạn bít rùi đó..., mình đủ điểm đao, tăng được max BDMV nhảy xuống solo với CB, TN( TNLT) 10x bằng DMDG vẫn đủ sức cho nó về làng ;-) Thế là dọa được mấy con gà rùi ---> hàng khủng, đánh bằng rì cũng được :D
2. Theo mình được biết với bản Nghĩa Tình Giang Hồ sắp ra cơ hội được 1 đồ HK trấn phái là có (sure :D) vì vậy với Thiếu Lâm nên trở thành Thiếu Lâm buff :D Kinh nghiệm bên Hoa Sơn Thiếu Lâm hạng 213 theo đao, sm tăng 300, còn lại tăng sinh khí cầm đao HK trấn phái lực tay vẫn lên tới gần 3500, chém 5 độc "xịn" như chém chuối, CB dám solo với Thiếu Lâm buff ko ???

nmv_2301

Member
Chẹp, pà con ơi làm trị kn 50t được 41t + 1000 v em ấn nhầm 1000v roài :(( 41t là lên được 1 cấp. Hix lại tốn mất 17 bình TTL roài :(( + 2 thằng đệ(từ lv 1 đến 8x ko phục mệnh) nữa :(( khi nv tiếp theo lại là 50t nữa hehehe sẽ được jì đây >:) DC An Bang ktc 30 hehehehehe( thành hàng độc)

Red Devil

Member
Thiếu Lâm max buff kô tắng đòn đánh kinh vật vã. Thiên Nhẫn thả TNLT, TL đứng yên, Tn ăn phản dam về luôn.............kinh!

Ice_Fire

Member
Ôi đm ai nói tăng tp 200 đấy hả :)) , có bị downy ko , TL cấp bao nhiu mà tăng bằng đó tp :-?? đm tầm tôi cấp 12x mà còn thiếu điểm kĩ năng , ông đòi hỏi tăng cả BĐMV thì điểm nào cho LHT < 5x chứ ko phải 3x > mà ít SM thì đấm ai :))
TL 120 tăng 650 Sinh khí máu chưa hoa sen = 11500 , có Hoa sen = 18500 :)) , đỡ đi , TN 13x bắn 3 phát .. TN ngửa
Ông nào cứ mải khoe cấp thế mà đ** post được cái ảnh nào lên đây à , xem ảnh con chữ trắng 112 chưa , cả con TL 120 biến thái nữa để tôi vứt cho mà xem ...
Hehe , sang Nhật học rồi , ko được chơi nữa, có ai lấy con TL 120 ý hok , cho free lun nè

nmv_2301

Member
Anh mày nói đấy thằng kia :( Bọn bạn tao chơi TL toàn tăng vậy mà, đánh sướng lắm rồi :( Tao đánh dao :) Tao ko hiểu sao ko post được ảnh lên, nếu ko đã vứt lên cho bọn mày xem... Ngại gì ko khoe hàng.... hixxxxxxx

Ice_Fire

Member
Cái 9h là ông có chơi từ cấp 1 lên 12x 13x ko mới quan trọng , mà anh mày cái đcm thằng Vũ béo ko nhớ tao à , thế có nhớ con Võ Đang 10x của anh Hưng Phục lớp tao ko :))

nmv_2301

Member
Lạ chó rì mày... Thằng Hưng Phục lớp mày toàn mua acc chứ chơi chó gì... lớp tao chắc chỉ có thằng DTrung mới mua thôi :) Tao mua làm khỉ gì...Có máy ở nhà, dùng thuê bao, từ 1x ---> 12x chỉ là chuyện 1 sớm 1 chiều mà thôi :( Từ hồi chơi VL đến giờ tao mới chỉ bỏ tiền ra để mua bộ mm thôi :( Còn lại tự cày tự mua, hay đổi ......
Thứ 6 tuần này (29/9/2006) có anh em nào đi họp liên Sever ko??? Địa điểm tại 15A Ngọc Khánh, khi đi mang theo 100K. Thời gian 17h. Chủ trì là thằng anh tôi... còn chủ chi là đóng góp B-) Rất vui được đón tiếp.... Thanks !!!

Ice_Fire

Member
Chơi từ 1-->12x = Auto thì kiến thức Võ Lâm cũng chả đáng là bao nhiêu đâu :> hehe , tôi chơi từ bản TQ --> thử nghiệm CTC --> CTC --> thử nghiệm SHXT --> SHXT suốt hơn 1 năm nay , đảm bảo kiến thức Pro về mọi mặt , từ cách tăng điểm tiềm , kĩ năng , cách luyện Skill , cách sử dụng đồ , cách ép điểm tiềm để sử dụng ... cho đến cách PK hay , cách săn boss , cách đánh Lôi Đài , Công Thành , Tống Kim đoạt cờ ...
Chỉ tiếc là giờ ko chơi được nữa , phải bỏ 1 acc 12x , 3 acc 9x lại chết dần chết mòn theo thời gian và tụt hạng >,<
Tự hào 1 điều là chưa bao giờ lỗ 1 xu trong suốt 1 năm chơi :)) , lúc nào cũng phú hộ và liên tục bán đồ = VND

cloud1812

Member
hix em cấp 113 cũng đang trị 50tr nè, ko bít nó cho cái j, toàn ăn TTL và vào TK đưa cờ :D:D, chạy em là 30 :D, cái bang max hoạt bát lưu thủ mà ;))

Ice_Fire

Member
Kinh nghiệm chạy cờ : 1 - thuộc tọa độ / 2 - mua cờ đủ và để sẵn phím số 3 / 3 - dùng doping + bẫy hết mình , ko tiếc < mỗi cờ khoảng 500 - 900 tích lũy , tùy theo số lượng chênh lệc giữa 2 bên Tống Kim :D
Kinh nghiệm làm nv 10 triệu 20 triệu 50 triệu : Cứ ? mà táng ! Vòng An Bang từ đấy mà ra khá nhiều

cloud1812

Member
hơ hơ, lỡ nó cho em cái hoa hồng thì tính sao hả ông anh, em đập đầu vô tường à :-S
mẹ cái sv thanh giang, đang chơi thì bảo trì, ra AU thì ko kết nối đc, ko hiểu vì sao :-S

Ice_Fire

Member
đm , ra cái AnBang là > 1 triệu = vài cái acc 11x ; 12x , cái tầm cấp này rồi , kinh nghiệm nhiều cũng ko là gì , quan trọng là " Đồ " , em có hạng ? mà đồ em ngon + max skill thì cũng ko ngại gì thằng nào hạng to , anh xếp hạng cao nhiều rồi , chơi bất kì sv gì cũng có hạng , gặp thằng nào đồ đẹp solo thắng mình nó chửi có hạng mà gà thì nhục lắm :))
Anh làm ra 2 Định Quốc , 1 An Bang , 5 THBT , > 20 thủy tinh , bí kíp + tiền vạn + limit TTL ... đều từ cái ? , tính riêng tiền chỗ đó cũng đáng giá 1 acc ngon rồi :D Sv Hương Giang anh chơi mới có 1,5 tháng đã bán được 1 triệu từ đồ mà ra , kó bao giờ mất xu nào phí phạm đâu
Bất kỳ điều gì thắc mắc kứ hỏi , kiến thức VLTK nhiều lắm ;)

nmv_2301

Member
Hix, các chú ghê quá ... mình làm gần 1000 nv dã tẩu rồi mà chưa nhận được 1 đồ An Bang nào cả :(( toàn Thủy Tinh > 30 viên là ít, TTL cũng tàm tạm... Thế mà 2 hôm đi đánh Boss Sát Thủ nhặt liền 2 cái nhẫn An Bang( 197nl 29 KH, 178 nl 30 KH) 1 ngọc bội An Bang ( 145nl, 27 KD ) 1 dây chuyền nữ ( 25 KL, 7 mm ) hix đó là những đồ thấy ngon :( Còn lại là đồ cấp 10 đểu .... Xin anh em cho ý kiến.
Nhắc lại : T6 ( 29/9/2006 ) họp liên Sever ở 15A Ngọc Khánh... Mọi chi tiết lên 4r biết liền

cloud1812

Member
boss sát thủ ở đây là boss nào ạ :-/
boss ở mấy cái động 9x á , em đánh ra toàn đồ cùi ko à:(
hôm nọ chơi có 1h mà nhặt đc tận 2 THBT :D
định quốc làm ra ở đây là cái j, có cá i mũ là ngon, giầy thì phải 40%, còn bao tay và thắt lưng thì ko đáng kể, Thủy tinh thì nói làm j, riêng tối qua em làm ra 3 viên Tử thủy tinh, có mỗi tội là chưa làm ra bí kíp ngon bao h, toàn mấy cái vớ vỉn.

shiva_4ever

Member
cloud1812 said:
boss sát thủ ở đây là boss nào ạ :-/
boss ở mấy cái động 9x á , em đánh ra toàn đồ cùi ko à:(
hôm nọ chơi có 1h mà nhặt đc tận 2 THBT :D
định quốc làm ra ở đây là cái j, có cá i mũ là ngon, giầy thì phải 40%, còn bao tay và thắt lưng thì ko đáng kể, Thủy tinh thì nói làm j, riêng tối qua em làm ra 3 viên Tử thủy tinh, có mỗi tội là chưa làm ra bí kíp ngon bao h, toàn mấy cái vớ vỉn.
thế mà ko ra đánh lô đi , tay đang hên :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000