Võ Lâm Truyền Kỳ online !!!!

---> ông xem lại hộ cái , cỡ VD ra bán cho ko kịp giãy
Võ khí thì ko có tuổi rồi còn võ kiếm thì hit&run.... thế thôy đơn giản ....
( nga my em 10k máu đấy ..... võ kiếm chém mỏi răng mới chít :-s )
NM mang 2 đồ hk môn phái nếu mặc chuẩn kl cao(tối thiểu 75%), pk hit&run pro gặp VD khí thì % thắng là cao vì VD khí khó đánh NM PSTA mang 2 món HK. Nhưng gặp VD kiếm lv tương đương (ttk,vlmt tương đương) có DC HK VD, kiếm td 30, bs cao <--- nói chung thuộc loại khủng thì NM đấy còn xét. Nếu NM hit&run pro thì cả 2 sẽ kéo dài đc hiệp đấu đến khi 1 bên hết máu. Còn nếu nghe anh nói mặc tglc và tgtd cao , kháng thấp, nhất là kl và ptvl thì xác định thua VD kiếm. Ở SHXT này VD Kiếm có rất nhiều điểm mạnh so với CTC... đấy là ý kiến của em, em đã từng chơi VD nên nói vậy. xin hết :D

poranius

Member
Sau 3 tuần chơi võ lâm thì anh thấy Cái Bang là, toàn diện nhất và là đại biểu cho VLTK. Ko móc lốp cắn trộm như bọn Mộc, ko bắt nạt phụ nữ như bọn Thổ, ko đần độn như bọn Kim và vì anh là con trai nên ko chơi Thuỷ. Thêm nữa là Cái Bang là chính phái.:">

hehe, anh nói có cái đúng. Nhưng toàn diện nhất vẫn là CB bổng, mà CB bổng thì phải có bổng HK CB, mặc AB kháng max <--- tuyển đấy. Phần lớn các đại gia dân chơi lớn tuổi đều chơi CB bổng, phang bổng td40 thì sẽ bớt đc 2-3 skill gì đó. Nhưng 1 CB bổng khủng thật sự thì phải >15x ( max ttk,vlmt và full bánh trung thu :D) khi đó điểm hỗ trợ sẽ đủ cả, lúc đấy thì đừng hỏi. CB bổng pro đánh TY ko die, gặp 1 NM chưởng 2 món HK ngon ko die, gặp 2 NM như thế thì may ra tắc tử :D

Nói chung mỗi phái có cái hay riêng, em chơi VD nhiều nên vẫn kết hơn, pro hơn. hehe. SHXT này VD tank thì đừng hỏi, TVB và TL DMDG có đồ hk môn phái tank với VD phần thắng ko cao lắm. Trừ đánh với hệ Mộc như 5 độc và ĐM, riêng với ĐM tank vẫn có thể ăn. ĐM NHNA và CCPT thì tỉ lệ win là 50-50, ĐM BVLH nếu dùng nỏ td + stvl thì tỉ lệ win cao, còn BVLH dùng nỏ ds ngoại công thì xác định :)), vì ds ngoại giật rất phê :|. Đấy là kn của em. chơi nhìu nên bít vậy :D, TVB sau khi có đồ hk của boss Đại Mã Hổ thì mới thăng hoa đc, như VL trung quốc đó. Đồ của bos này kh toàn thuộc loại.... :-ss
........ nói về VLTK thì nhiều cái để nói lắm anh à... hehe

cloud1812

Member
Rồng. làm j có tiền mà chơi bổng.Đánh ngoại công chỉ dành cho bọn lắm tiền thôi :((.Quen mấy ông tầm 2 mấy tuổi toàn CB bổng, TN VLK, VDK đồ khiếp lắm.Mình học sinh, chơi vui vẻ, ko ăn thua :D

dân chơi sao phải sợ mưa rơi :-j,,, mưa rơi to quá có áo mưa rồi :)):))
nhưng nói thật, gì thì gì, VLTK muốn pro, muốn khủng thì phải đầu tư anh à. còn nếu chơi vui thì lại khác...
anh nói thế là sai rùi...Rồng mới tốn nhìu tiền mua mana :-w,1 lần pòm chíu là 65 mana thì phải... chơi bổng dùng hút nl,tiết kiệm ối, bổng tdxc bs thì bi h thiếu gì ;))......
Dân chơi thì chơi nhiều kiểu lắm anh à, Rồng cũng có mà ;), em có ông bạn trước cùng sv nhưng h chuyển rùi, bang ông ý có mấy ng thui, 1 hôm ăn đc HNN trên TBN đc 1 bao tay CB, 1 bổng CB
bao tay thì full op, hsnc 19 mấy ý,tdxc30, 2 skill +2 <~~ bán >20tr thì phải, vẫn có ng mua đó anh à ;))
Rùi cả nhẫn Vô Danh.... bao nhiêu tiền cho vừa =))=))

cloud1812

Member
là cái j thê ^^.post đi.Dạo này chẳng có j chơi lại cày lại võ lâm rồi. hix hix.
ko bít bao h bỏ chơi 5h 1 ngày nhỉ. yeah yeah. cố lên nào VNG ơi. :X:X

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000