Võ Lâm Truyền Kỳ online !!!!

nmv_2301

Member
Ai là dân võ lâm thì vô đây chung ta cung thảo luận....
Online đêm để load về máy ai dè để goback ----> sáng hôm sau restar máy thế là -----> bó tay với chính mình... :-( :-( :-(

Có ai có đĩa VLTk ko cho tớ mượn tớ cài, chứ load về lâu bỏ xừ, tớ dùng ADSL mà còn fải mất 5h, :( thôi chẳng load nữa . Nhưng mà thấy thằng bạn rủ chơi trò này, nó bảo vào chơi rùi 2 đứa cưới nhau nên muốn chơi thử quá =))=))

nmv_2301

Member
tocduoide_q said:
Có ai có đĩa VLTk ko cho tớ mượn tớ cài, chứ load về lâu bỏ xừ, tớ dùng ADSL mà còn fải mất 5h, :( thôi chẳng load nữa . Nhưng mà thấy thằng bạn rủ chơi trò này, nó bảo vào chơi rùi 2 đứa cưới nhau nên muốn chơi thử quá =))=))
Mai anh đem cho mày, load về nên ghi ra đĩa rùi =)) =)) =)). Tiếc mỗi anh ở phái Thiếu Lâm nên không thể cưới vợ được ----> chán wá =)) =)) =))

nmv_2301 said:
Mai anh đem cho mày, load về nên ghi ra đĩa rùi =)) =)) =)). Tiếc mỗi anh ở phái Thiếu Lâm nên không thể cưới vợ được ----> chán wá =)) =)) =))
Thứ 6 mang cho em nhá, đằng nào thứ 6 cũng học mà, mang cho em để em còn cưới chồng :)
Ai bảo anh ngốc tự dưng vào fái thiếu lâm, dở hơi lắm :p

nmv_2301

Member
tocduoide_q said:
Thứ 6 mang cho em nhá, đằng nào thứ 6 cũng học mà, mang cho em để em còn cưới chồng :)
Ai bảo anh ngốc tự dưng vào fái thiếu lâm, dở hơi lắm :p
Kệ chứ, nếu có dịp anh vẫn lấy vợ mà -----> hehehe phá giới

Deathknight

Active Member
như Shi+ !
bây giờ mới để ý cái Nhiệm Vụ Ký Danh
có bác nào làm nhiệm vụ kí danh chưa
ko làm là ko có Skill 90 đâu
mk! chẳng lẽ bây giờ lại chơi lại

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Học võ là luyện sức khoẻ và kỹ năng tự vệ của bản thân. Còn chơi games võ thuật cũng có cái hay của nó, giúp chúng ta khám phá các thuộc tính võ thuật cổ xưa...
Cả nhà có ai chơi server Hằng Sơn ko??? Anh đang chơi lại ở serrver đó nhưng ko biết ký danh của fái thiếu lâm thế nào cả, tìm mãi mà chẳng thấy địa điểm như trong yêu cầu.
Mà ai cùng serrver Hằng Sơn thấy nick Chuvanan.org hay RuanLan thì đừng có đánh nhé, tội nghiệp lắm :D Bao nhiêu công cày tiền, thế mà mấy thằng Ngũ độc toàn làm cho die. Hic
chơi lại ah anh ơi?
LV 60 , các môn phái đều có nhiệm vụ Trùng Phản , ko hiểu làm xong có được xuất môn ko nữa hix

aadder27

Member
Em là 1 siêu cao thủ trong võ lâm truyền kỳ đây,chuyên lập 1 số kỷ lục như : 8,5 tiếng miệt mài cày ko lên được 50 % điểm kinh nghiệm ,ngoài ra còn 1 vài chuyện nữa ko tiện nói ra. Mà ở đây có ai ở phài thiên vương không vậy

NOBODY

Member
Hic. Ông anh Nguyễn Lam ở Hằng Sơn à. Em ở Tuyết Sơn, hôm qua đang luyện gặp 1 thằng tên nguyenlam, tưởng ông anh, pt lun. Khổ thân nó sau đó bị ăn đấm, lăn quay lun. :D

aadder27

Member
Hay mấy anh em cao thủ mình trong võ lâm ở Chu Văn An chọn 1 cụm server rồi lập thành 1 guild đi giết bọn nó,yêu cầu đẳng cấp >= 30.ok chứ mấy sư huynh

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000