Viết cho tôi,cho bạn,cho mọi người :x

ablaze gem

Member
To: T-T
K nè…chắc chẳng bao giờ 2 người vào đây và đọc những j` K viết cho 2 nguoi` đâu nhỉ…K viết nhưng K bít là sẽ ko có hồi âm mà…Thế sao K còn viết những dòng này? Đơn giản lắm,vì K đâu còn bít nói ra với ai nữa đâu..giữ trong lòng mãi thì K nổ tung mất…Kem mệt mỏi lắm…

K bị ám ảnh đấy…ám ảnh bởi những mess K đọc được trong máy ngta..tự dưng K lại buồn..dẫu biết rằng đây chính là hậu quả của những hành động của chính K…K điên quá rùi…nhưng 100ng như K chắc đến 99ng cảm thấy tủi thân giống K mất…K chịu sao nổi khi mọi chuyện diễn ra nhanh đến như vậy..giá như K ko đọc được..giá như K ko biết…àh ko..giá như ko fải tự K tìm ra những điều ấy…bởi vì mỗi lần như vậy K lại thấy trống toang…lại muốn đập phá..K làm sao thế…

K đã, đang và vẫn sẽ cho là minh` lam` đúng mặc dù bây giờ ng` khổ nhất có lẽ lại là K…con ng` thay đổi nhanh quá…ko như K tưởng tượng…đành chấp nhận thôi…phải ko? Và mãi mãi vẫn như thế…K ném mọi thứ xuống biển để rồi khi ng` khác vớt mất thì m` mất cơ hội tìm lại…K mất rồi..nhưng K sẽ ko hối tiếc đâu…vì chính K cho rằng như vậy là đúng mà…chỉ buồn sao ng` ta thay đổi nhanh thế…sao ánh mắt ng` ta nhìn K hnay lại trong một cách thanh thản đến thế…ánh mắt ấy…K ko mong đợi chút nào…b ởi nó làm K băn khoăn xem những j` K đã từng tin tưởng tuyệt đối liệu có đúng ko…câu hỏi ấy cứ xoáy sâu vào trong thâm tâm K…kể từ khi ngta nhìn K bằng ánh mắt ấy….K sẽ chẳng bao giờ quên được mất…khoảnh khắc ấy…

Dù sao…K cũng sẽ ko hối tiếc…chỉ cần T với ngta hạnh phúc… Ngta yêu T sẽ ko khổ như yêu K mà…fải ko?...mãi là bạn thân nhất của K nhé T…và mong là ngta cũng sẽ mãi mãi là một fần quá khứ của K…một fần quá khứ mà K sẽ ru cho ngủ yên…để làm thanh thản nhau….

P/S: đừng bgiờ để K tự tìm ra những bất ngờ về chuyện của 2 nguoi` như hnay nhé…

Yêu!!!

fruit NHO

Active Member
uh` thi ke.
ke. tat' ca?........mot. khi da~ coi 2 ng` do' la` quan trong. , ca? hai deu` muon ke. thi` danh` chiu chu sao ....

gat. moi. thu ra khoi dau , thoi` gian vua qua minh` song cho ng` khac nhieu qua'.....gio` phai quay ve voi mom , dad va voi chinh' minh` .....
cu' thu? tu. tao, cho cuoc. song' cua? minh` vui ve?
tuong lai cua? minh` nam` trong tay minh` co ma` ...

unni_x

Active Member
t.jerome said:
Má ơi...con thương và lo cho má lắm má có biết hok.Các anh chị bảo má khóc nhiều lắm làm con càng muốn ở cạnh má,để làm chỗ dựa cho má...má ơi.Con chỉ muốn bay ngay đến bên má...đc ôm má...để má hok còn phải buồn :)
Chị Annie yêu của pé...mãi đến hôm nay pé mới nhớ ra chị...mãi hôm nay pé mới nhận ra...nhưng đã quá muộn...chỉ mong chị ở nơi xa kia chị sẽ vẫn mãi mỉm cười...
chị Nhật Anh :) dù ko biết chị nhưng em hy vọng ở nơi xa xôi ấy chị sẽ mỉm cười vì mọi người luôn nhớ đến chị :)
to Oanh : chị bảo em ko được suy nghĩ nhìu cơ mà :) sao hum nay chị lại nghĩ nhìu quá vậy :) Để mọi chuyện thật đơn giản thui, đúng là để giữ 1 tình yêu lâu bền và hạnh phúc là rất khó, nhưng ko phải là ko làm được, đúng ko nào :D uhm, dù thế nào, yêu mà được ở bên cạnh nhau là hạnh phúc hơn mỗi người 1 phương lắm rùi B-)

shinra

foxdunk said:
Hôm nay tự dưng thấy chồng đáng yêu chế.Chỉ tội chồng hiền quá,cứ bị vợ bắt nạt suốt thôi.Vợ nói j chồng cũng cười,mắng chồng mà chồng cũng chả thèm giận nữa.Hay....vợ sẽ thử!
:D cám ơn vợ em !!!! thỉnh thoảng nhớ vợ lại mò vào coi vợ viết cái gì ;) . mà em định thử cái gì nói trước anh còn bít hê hê

t.jerome

Member
:)) hôm qua đi kiểm tra...ông bác sĩ làm ngay câu:"mổ cho nó mau khỏi cháu ạ"=)) thế là phải mổ rồi :((...chắc là chia tay cái 4r 2 tuần mất :((...coan hok thích mổ má ơi :(

the leave

Member
to chi: chi ui...em nho' chi wa'...may hum nay voi em that kinh khung chi a...luc nao cung trong tinh trang suy sup...uc che...bun`....mun khoc kinh khung ma sao nuoc mat ko chay:( nho' chi wa'....chi noi khi nao co chuyen j em cu goi cho chi...nhung em ko mun lam fien chi....chi du chuyen de lo rui....nen em viet the nay....cung coi nhu la dc noi chuyen voi chi oi`....chi oi....bun wa' chi a....chi hiu tai sao em bun` ma...
bay h em thay co don...bit la ban be luon o canh...nhung chi mot so it hiu em thui....nguoi ma em nghi la hiu em nhat thi em lai cha dam ke j ca....hinh nhu ban y cung ko hiu em nhu em tuong....rui con mot con ban nua.....chuyen cua em la no' ro nhat....nhung no' cung du chuyen de ban tam oi`...dau fai luc nao cung nghe em tam su dc...
chi ui...nho' chi lam lam :(

t.jerome

Member
Má...con xin lỗi vì lúc này chưa thể vào với má....con xin lỗi vì để má một mình...nhưng nhất định 1 tháng nữa con sẽ về...về với má...hok để má phải sống một mình nữa...má ơi...con yêu má...hôm nay con đã rất vui má ạ...vì con đã nghe đc giọng má...con mong má cố gắng má nhé...con sắp về rồi >:D< :x

Điều mẹ mình nói hình như đang sắp thành sự thật...mình bắt đầu sợ...fải chăng chơi với quá nhiều bạn thì sẽ dần dần mất bạn:(...mình ko muốn như thế...thật sự ko muốn như thế:(...
@G6: chị biết trong thời gian qua chị đã sai..thực sự sai nhiều quá...hôm qua mọi người nói như vậy...chị cũng biết là mọi người nghĩ cho chị nên mới nói...chị cũng biết...bíêt nhiều lắm...chị ko muốn giải thik gì cả...vì chị sai...chị múon sửa chữa...cho chị thời gian nhé:x...iu G6:*:(:)
@HA: lại lâu lắm rồi H với HA ko nói chuyện với nhau...hình như từ hôm sinh nhật H thì fải...liệu H có quá tham lam khi H muốn H là bạn thân nhất của tất cả mọi người ko nhỉ:(...hình như là tham lam thật rồi...nhưng nói thế cũng chỉ là H mong HA coi H là một cái gì đó để HA tin tưởng thôi:)...có thể có những chuyện HA cũng ko thể nói cho H...H hiểu...nhưng khi nào HA cần...H vẫn sẽ luôn ở bên cạnh HA...iu HA:x
@C: tao coi mày là bạn dc ko:)...dù hồi đầu năm tao nói mày ko ra gì...nhưng giờ tao lại chơi với mày (nhiều hơn cả chị em tao như thế)...mày có coi tao là giả tạo ko:(...tao ko muốn fải lựa chọn...nhưng hình như ko fải cái gì cũng theo ý tao mày ạ...có lẽ thời gian tới tao fải điều chỉnh lại bản thân mình...tao tham lam lắm...tao ko muốn mất cái gì cả:(...mày cũng bảo là "cứ lựa chọn cái mà gắn bó với tao nhất, bạn bè là để hiều nhau"..có câu nói này của mày...tao nhất định sẽ cố gắng...iu mày:x
@A: Ae mình hứa với nhau rồi nhỉ:D...em sẽ giúp A thực hiện lời hứa đó...rất vui vì là e của A...iu A:x
@a:..........chẳng biết nói thế nào với a nữa...đối với a có lẽ e là một đứa con gái "lăng nhăng, dễ dãi..." e "vô tâm", e "ác"...mà đúng là như thế thật...e thay đổi quá nhiều rồi...hôm qua đọc...đọc đến câu "đừng đẩy chị các em đến bước đường cùng"....e gửi cho anh mặt :)) nhưng thật ra e đã :((...cũng ko biết tại sao nữa...khi đọc trang 11 12...e cũng đã :((...:(( suốt cả đêm với anh e...bởi vì e thấy mình đã sai như thế nào, đã độc ác thay đổi như thế nào...e ko ghét a vì những j a đã nói, đã viết...ko hề vì có fải đó là những điều bịa đặt đâu...e cảm ơn a vì a đã chỉ ra cho e thấy những điều đó...cảm ơn vì vẫn còn một người nhắc nhở cho e bên cạnh e còn có G6...cảm ơn anh:x

trungvb

Moderator
soi_hoang_g5d4 said:
cũng đã :((...:(( suốt cả đêm với anh e...bởi vì e thấy....
=)) =)) =)) ...chip' oi ba` bi. a... rape a` hay sao mà khóc lóc thảm thiể rồi ở với anh thế........=)) >:) >:)
@a tín: đọc những lời chíp nó vít chắc cc,tại như những j e nói tối qua mất...>:)

medusa

HA biet k , nhieu` luc V thay gian Ha ghe gom , boi V nghi~ rang HA la` ban than cua V . nhiu` luc thay co don tot cung , nhung cung~ cha dam noi' , vi V nghi~ HA con nhieu` ng` ban khac . xin loi HA nhe' , vi` co nhung luc' V thay gian HA , thay chang ua HA chut nao` . Nghi~ lai chua bao h V thay la` ban tot cua Ha ca. Hum wa chat voi T , V cang hiu ra nhi`u dieu hon . La` ban nhe ? dc khong? khong phai chi tren danh nghia~ . bay h V moi thay , V la mot ng` ich ky , ich ky ghe gom!
toi wa , di choi moi' thay mot moc chia` khoc hinh con ech , V moi chot nho toi Ha . hinh` nhu chua bao h V nghi~ toi ban be ca? dung khong . sorrrryyy Ha nhiu` lam , va` bay h cam thay iu Ha cuc luon ,
co le day la luc de V nhi`n lai minh` . V cung khong doi xu tot voi chi va Linh nua
V thay , moi ng` luon lang nghe V , nhung hinh nhu chua bao h V lang nghe moi ng ` thi` phai?
xin loi nhe' xin loi 4 dua
iu moi ng` nhiu lam !!!!

t.jerome

Member
má ơi...con xin lỗi má...con xin lỗi vì hok nói cho má biết con bị bệnh...hok noi cho má biết con đã từng sống như thế nào...vì con hok muốn má phải buồn má ơi...con đang cố gắng...cố gắng là đứa con mà má vẫn nghĩ tới...con yêu má...con sẽ về má ạ...nhất định thế!
@ bạn:hôm qua bạn đã gọi điện...đã hát cho phơ nghe...bạn bảo phơ nhất định phải về....đúng vậy...nhất định phơ sẽ về...sẽ sống tốt lên như bạn nói...cảm ơn bạn về tất cả >:D<

Bị giận rồi...bị giận thật rồi...làm sao đây:(...
Tôi biết là ông nghĩ cho tôi nên mới nói và hành động như thế...nhưng hình như tôi quá mù quáng rồi...tôi thật sự có lúc rất giận bọn nó...như sáng nay tôi vẫn còn giận bọn nó...nhưng chẳng hiểu sao tôi vẫn ko muốn xảy ra đánh nhau:(...tôi ko muốn như thế...và có lẽ vc tôi làm khiến ông nghĩ là tôi ngu si...chắc thế thật...nhưng tôi cũng ko biết nói thế nào cho ông hiểu nữa...tôi chỉ ko muốn chuyện đi quá xa...
Nhưng có lẽ nói thế chứ nói nữa vẫn bị giận thôi:(...pùnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn

t.jerome

Member
ôi vừa ngủ dậy...mình tỉnh dậy ngơ ngác như một đứa trẻ con...nhìn thế giới một cách lạ lẫm...ngồi một lúc mới tỉnh hẳn....một giấc mơ kì lạ....phải chăng mình đã chết...hay chỉ là một giấc ngủ sâu...nhưng một sự thật là mình đã ngừng thở...và quay lại bởi một tiếng gọi...cảm ơn đời...hok phải mỗi sáng mai thức dậy....mà đã cho con sống lại...cho con tìm lại chính mình...tiếng gọi....mảnh ghép cuối cùng...mình tìm lại mình rồi...bây giờ cố gắng chiến đấu với căn bệnh quái ác này...và trở về thật sự nào...
@ Những ai đang đợi Phơ:chưa bao giờ Phơ thấy yêu mọi người và muốn cố gắng như lúc này...nhất định Phơ sẽ trở về :)

foxdunk

Member
Ngồi nghe bon mày nói chuyện mà tao phát điên lên được.Bọn mày là bạn tao,mà sao suy nghĩ của bọn mày khác tao quá thế?Tao ko ngờ mày chưa từng thích ai đâu hechin ạ,về vấn đề này tao hoàn toàn đồng ý với con Nguyệt,mày có....thật rồi.Có thể bọn mày nói ra đc những câu như thế vì bọn mày chưa từng yêu ai thật sự,chưa bao giờ bọn mày mong người khác sống tốt hơn mình.Ko thể trách bọn mày ích kỷ đc,nhưng sao tao thấy thế nào ý....:( ...Tao chẳng muốn tranh luận,chỉ ngồi lắng nghe bọn mày nói.Hiểu bọn mày nhiều hơn.Mong rằng trong tương lai,có thể là rất lâu sau này,bọn mày sẽ nghĩ khác...Bọn mày sẽ hiểu,khi đã yêu ai thật lòng rồi,người ta sẽ hy sinh tất cả cho người mình yêu,sẽ luôn mong người ấy đc hạnh phúc,ngay cả khi phải chứng kiến họ ở bên người khác...bọn mày sẽ hiểu câu nói của tao "thà đau khổ vì anh còn hơn là lãng quên anh".Có nhiều thứ quan trọng hơn địa vị,mày ạ.:) ...dú sao cũng yêu bọn mày...

gipypy_9x

Member
Hy vọng là càng ngày mình sẽ càng trở thành a good girl :D:D:D , mọi người sẽ yêu quý mình hơn nè và ko còn anti nữa
Châu iu cả nhà nhiều lắm ý , những lúc buồn vui xui đều có nhau mà ;:D:D:D

theshadow

Member
chả hiểu dạo này mình đi đến đâu cũng có vẻ thừa...........tốt nhất là đi 1 mình.......
mà ko hiểu sao mình thik đi lang thang 1 mình thế nhờ..........chả biết nữa,chắc là đi cho khoẻ chân...cho đỡ nhớ người đó:)

Viết cho ai bi giờ...:-?
Thanks anh nhìu lắm...anh đã giúp em rất nhiều...hum qua gặp mọi người xong rất zui...biết được giờ mình fải sống như thế nào....:D:D...thanksssssssssssssssssssssssss:x

theshadow

Member
ẹc,suy đi ngẫm lại mình hoá ra là cái bia để nó bơ...............nó định bơ cả trường cuối cùng lại thành bơ mỗi mình.........đến chán.........mà chả hỉu vì sao lun áh..........

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000