Viết cho tôi,cho bạn,cho mọi người :x

t.jerome

Member
Hôm qua lúc nói chuyện cả người ta,thấy cả mình và người ta đều có những điều khó nói nên hôm nay làm cái topic này,ko chỉ để mình,người ta mà muốn tất cả mọi người,ai có những điều khó nói thì viết vào đây...biết đâu một lúc nào đấy người mà mình viết cho lại đọc được.Cũng hok biết là cái topic này có giống cái topic nào hok nữa,nếu mod thấy giống thì del hộ :)

t.jerome

Member
Ex,bây giờ mình chỉ là bạn thôi,cảm ơn vì đã hiểu,cảm ơn vì cuối cùng mọi chuyện cũng đã giải quyết xong,tớ thấy quý ấy lắm đấy :) >:D<

ly huyen vy

Member
To co TOAn+THAY VAN+CO ANH:em thich toan , nhung bay gio...em thay minh bat luc voi may de KT cua co,qua dai va em ko the tinh toan dung 100% dc(em cau tha ma!)Nhung em van quy co vi khi ko kt, co rat cute!
*Em rat ham mo thay!Uoc gi em dc = 1/99 cua thay nhi, em dang co gang day !
*em so luc co noi TA lam, em cha hieu gi (nhu vit nghe sam).Neu nhu lop em co nhieu time cho TA hon, chac em da gioi hon bay gioi roi.Em quy co vi em thich nghe nhac TA, thich xem phim Lilo, thich hoc TA

gipypy_9x

Member
Sao ko ai nghĩ khác cái đi nhở , suốt ngày bị đem ra so sánh với nó , làm như mình thik cạnh tranh với nó lắm ko bằng , tự dưng bị bình phẩm như đúng roài . Cứ thổi phồng người ta lên roài á ......................huhuhuhu , tức chết đi được . hờ hờ hờ , mình trở thành người đc so sánh với nó từ bao h đây , vẫn luôn coi nó là bạn mà ?????????????????ai vs nó đâu

fruit NHO

Active Member
hôm nay nhận ra đúng là hôm nọ mình nghĩ linh tinh thật
nằm ngủ ngon lành trong phòng nó ...
chả hỉu c mà bít chắc cũng tức ... :) ...nhưng iu c mà .. :x .....

rùi đi xem film ...mua vé rùi , chả hỉu sao gợi ý ... tán em thì phải rủ em đi xem film ...tớ tình nguyện xin rút ......thế là giúp nó mời em đi xem film bằng đc, mình lại bơ vơ 1 mình

nhưng rất nhẹ nhõm .... :*

klapika

xin loi ko viet duoc co dau moi nguoi thong cam:) :) :) :)
cha hieu sao sang den day minh lai thay buon buon vi xa nha buon vi nho nguoi ta buon vi nhieu thu khac :| :| :| :| :| nhung lai cam thay vui vi co mot cai gi do de ma nho de ma hy vong mong moi chuyen se tot dep:p :p :p :p :p

t.jerome

Member
Hok bit đây cóa là lần cuối mình đc câu bài đc lên 4r hok nữa,dù hok dám nói cho mọi người biết lần này đi sẽ thế nào nhưng vẫn mong mọi người dù cóa chuyện rì đi nữa thì tom vẫn yêu tất cả mọi người và nụ cười của mọi người là niềm tin của tom giúp tom viết ra những dòng này,:x và >:D< tất cả mọi người :)

t.jerome

Member
bọn này điên mất rồi,nhưng hok hiểu sao mình lại đỡ cho thằng bạn,chưa bao giờ mình hành động vì một người hok quen biết nhưng mình nghĩ mình làm đúng,dù lúc này cái hậu quả của việc ấy là mình đc mọi người chăm sóc cộng thêm.... :(( hok dám nói ra,mà chắc mình cũng hok sao,bồi bổ là đc mờ :)

fruit NHO

Active Member
tại sao người ta phải buồn thế vì 1 người ?
ngoài mình ra , chưa thấy ng ta khóc vì ai khác :(

nhớ ai đó khủng khiếp ........nhưng mà cũng rất tức vì dám bỏ rơi mình

gipypy_9x

Member
HY vọng ko bị so sánh nữa , mà so sánh với ai còn chấp nhận được chứ so sánh với nó thì , hic hic , ko chấp nhận được

unni_x

Active Member
điều khó nói à :( muốn nói lắm mà ko nói ra được :( sao ko để cho nó kết thúc 1 cách nhẹ nhàng nhỉ, kéo dài chỉ làm khổ nhau thêm thui >.< đấy, vẫn chẳng dám nói ra :(

foxdunk

Member
Em vẫn chưa thể viết trong topic cho người mình yêu đc,xin lỗi anh nhiều lắm nhé:)
Anh vẫn luôn hỏi em "sao em ko trả lời câu hỏi của anh?anh viết hết trong thiếp rồi mà?"Đành phải thú nhận với anh"em chưa đọc bất kỳ cái j anh tặng em cả"
Anh vẫn luôn hỏi"vì sao có quá ít bạn của em biết đến anh?"..."Đơn jan là vì em chưa thật sự chấp nhận anh!"
Anh khen em"lúc em ngủ trông em dễ thương hết mức"...:) ...Anh ngạc nhiên vì em ko cười,..."sao em lại khóc"..."xin lỗi anh,nhưng anh đang làm em nhớ đến nó"
Anh khoe với em "mấy thằng bạn của anh bảo quý em lắm đấy?vui ko?"..."ko anh ạ,em đã quá quen với điều ngược lại rồi"
Hôm đó buổi tối,trời mưa...lạnh,đi mua quà cho mẹ,anh ngạc nhiên "sao em lại buông tay ra"...Em chẳng còn biết nói thế nào!
Chưa bao giờ em lại nghĩ yêu thử 1 người lại khó đến như thế.Nhưng em sẽ cố gắng,vì anh,...phải ko nào?....:)
Xin lỗi vì chưa thể nói"em yêu anh"
Đọc đc bài này,gọi cho em nhé:)

fruit NHO

Active Member
rất nhớ ..................................................................................:((

n ss!W ......^nl ...............

Đừng xa em anh nhé
Dù đời nhiều bão giông
Bên anh em bé nhỏ
Vòng tay anh ấm nồng

Đi qua những mùa đông
Lòng em đầy ấm áp
Khi có bàn tay anh
Nắm chặt tay em nhé
Bên em đến tận cùng

:x :x :x
:(( ... :*
:x :x :x
................ :)

t.jerome

Member
lạy chúa tôi....đã nửa năm rồi con chưa hút thuốc,vậy mà hôm nay con đã đốt hết hai bao...đã nửa năm rồi con chưa bắn "tài mà" vậy mà hôm nay con đã lại dùng đến nó....con mới chắc chắn sẽ thay đổi được 3 ngày mờ hôm nay con lại quay lại đường cũ...nhưng con vì những người bạn đã gắn bó,đã ở cạnh con khi con cần...và bây giờ họ cần con nên con mới như vậy...con biết là khi mình làm những điều kia là có lỗi với một số người nhưng nhất định con sẽ giải thích và nói cho họ hiểu...yêu tất cả mọi người :x

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000