Viết cho tôi,cho bạn,cho mọi người :x

Nhà mình dạo này xa cách quá:(...có lẽ vì cũng chẳng ai nghĩ là nhà mình là một gia đình như em với một số ng` khác nghĩ:)...em ko giận mọi người, sao em giận đc chứ:)...mọi người ko có cảm giác giống em với nhà mình...điều đó cũng tất yếu mà...chẳng ép buộc đc gì, cả nhà nhỉ:)...em cũng đã tự tak mình ra khỏi một gia đình rồi...nên em cũng ko có quyền gì nói mọi người cả:)..chỉ là thế này em thấy hụt hẫng quá...cả nhà mình đã từng rất vui đúng ko:)...hum trời mưa...hum snvb...rùi cả những hum ol họp nữa...vui nhỉ:)...ngày trc em ko nghĩ là chơi đông lại vui như vậy đâu:)...em chỉ mún chơi ít thui...nhưng từ ngày có nhà mình, giờ em lại sợ fải chơi nhỏ lẻ...em mún lắm cái cảm giác xung quanh bao nhiu là người>:D<...tất cả vui vẻ, sum vầy....vui thật đấy...
Nếu bây giờ nhà mình ko còn đông như trc nữa...có lẽ em sẽ bùn:(...bùn chứ sao ko:p....nhưng cứ coi như trong nhà có người đi công tác nhé;)...đi xa rồi có ngày lại trở về mà>:D<...em sẽ đợi...rùi có ngày cả nhà mình lại đi chơi đông đủ nhỉ:)...iu mọi người lắm lắm:x:x

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000