Tình yêu học trò

lion

Moderator
Staff member
chào các bạn. Mình có một suy nghĩ thế này ko biết có đúng ko. Mình nghĩ tình yêu học trò cũng đẹp lắm nhưng mình nghĩ bây giờ thì chưa nên yêu vì tuổi học trò chưa đủ chín chắn để nghĩ đến chuyện đó. Tình yêu học trò là đẹp nhưng chưa hẳn tuổi học trò là chưa chín chắn để nghĩ đến chuyện đó. Quả thật tình yêu tuổi học trò chính là tình yêu đích thực nhất mà mỗi con người chúng ta đã trải qua. Rất vô tư trong sáng và không bị bất cứ một ý nghĩ khác chen lẫn vào và chính là bước đệm đầu đời để thành công trong chuyện tình cảm sau này của mỗi người.

lion

Moderator
Staff member
Ty học trò là kỷ niệm đẹp của đời học sinh .Nó đẹp và sống mãi trong lòng của mỗi người vì cái ngây thơ trong trắng của nó.Mọi ngườ bảo nó ko chìn chắn , đúng là ko chín chắn thế nên nó là ' tình yêu học trò" Nhiều người có quan niệm rằng chỉ quan tâm đến học chứ ko nên nghĩ đến chuyện tình cảm, nhưng các bạn thử suy ngẫm xem có thật là đúng như vậy ko? Khi gặp fải "đối tượng", chẵng nhẽ lại trái tim chúng ta lại không cảm thấy xao xuyến ít nhiều...
Tóm lại không nên cấm vận " Tình yêu học trò" nhưng đừng có lún sâu vào nó để rồi gây ra những hậu quả không tưởng, hãy tâm sự với người lớn và họ sẽ cho chúng ta những lời khuyên có ích, các bạn đừng có ngại bởi người lớn sẽ hiểu mình khi mình mở lòng với họ.

Trong cuoc doi` moi' von? ven 18 nam cua? minh` co' 2 dieu` ma` minh` an han nhat'!1 la` minh` thi rot' NT,2 la` minh` chua yeu het' minh`!Tinh` yeu hoc tro` that dang' de? tran trg...:X

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000