****Tình iu thủa ấu thơ****

tran hoang long

thế mới biết con gái yêu quái dị thật, có khi lăng nhăng hơn con trai đấy,
xem nào lúc 3 tuổi kết chị hành xóm hơn 2 tuổi, đến lúc chị ý vào lớp 1 quên mình luôn, chắc vì thế nên bây giờ thích chơi toàn anh chị, có chị yêu đang học ở Đức, hehe,cấm ai kể với mẹ tao!!!!

titanic

xxxzzz said:
Tuỏi nào cũng có đứa ngốc xít thôi :D

tui lại nghi~ cái tuổi < 18 vì trẻ con nên mới gọi là ngốc xít còn trên 18 thì gọi kiểu khác :9

to bác Nam : hôm nào phải đi xem mặt,mũi bác thế nào chứ như thế này thì tức quá đi mất :-/ :-/ bác hạnh họe quá X( X(

tran hoang long

tao chỉ sợ con thảo muốn ăn gắp bỏ cho người thôi, đừng nói những gì ko phải của mình thảo ơi
thôi quay lại chủ đề chính nói chung yêu nghĩa là gì, đố ai định nghĩa đc đấy

unni_x

Active Member
yêu như 1 bức tường ngăn cách, người ở ngoài thì muốn vào trong, còn người ở trong lại muốn ra ngoài :)
to Thảo : mày nghĩ có mỗi mày trong trắng thôi à :>>:p

unni_x said:
yêu như 1 bức tường ngăn cách, người ở ngoài thì muốn vào trong, còn người ở trong lại muốn ra ngoài :)
to Thảo : mày nghĩ có mỗi mày trong trắng thôi à :>>:p
Nghe giống cái WC quá!!!

Deathknight

Active Member
hơi giống thôi
W_C chỉ ở mức độ 1 người
tình yêu cần có 2 người trở lên, và nó giống cái phòng mà 2 người sung sức muốn đi vào, còn 2 người ở trong lại muốn đi ra vì đã thấm mệt :)
=)) =)) =))

quay lại chủ đề cái nhở cả nhà ...
Tình iu thời thơ ấu ...nghe trẻ con quá nhở ..bé tí mình chả biết yêu đương là cái dek gì ..toàn mấy thằng trẻ con..thix làm sao được cơ chứ ..mà rõ ràng hồi đó mình cũng trẻ con lắm mà ..hihi
Nói chung là từ khi 1 tuồi đên khi 16 tuổi là tơ hơi bih ngoan ngoãn,chả biết iu đương là cái gì ...từ lớp 1 đến lớp 10 học hành hơi bị ổn ...thế mà mối tình đầu vào 1 phát ...xong luôn ...toạc luôn từ đây ....học hành bê bết ..buông xuôi hết ... may mà hồi bé mình ko iu ai..chứ mà yêu thì chắc là mất gốc từ bé ..hèhe

unni_x

Active Member
mối tình đầu là mối tình đẹp nhất và dang dở nhất mà :p Un chia tay ngay trước sn un lên 18 tuổi đúng 10 ngày, và trước kì thi là 12 ngày :) nhưng có sao đâu, kì thi này mà ko thi tốt thì đúng là ngu ngốc :p

lady_conqueror

unni_x said:
mối tình đầu là mối tình đẹp nhất và dang dở nhất mà :p Un chia tay ngay trước sn un lên 18 tuổi đúng 10 ngày, và trước kì thi là 12 ngày :) nhưng có sao đâu, kì thi này mà ko thi tốt thì đúng là ngu ngốc :p
Tôi cũng vừa nghe chuyện của bà xong! Tôi không ngờ đấy, chuyện 2 bạn bắt đầu bất ngờ và kết thúc đột ngột quá!
ĐN tình yêu của tui là: Khi yêu không nghĩ rằng rồi có lúc mình sẽ chia tay, đến lúc chia tay rồi lại không biết vì sao mình chia tay. Yêu thật lòng, yêu cho đến khi không thể yêu và vui vẻ khi không còn yêu đó là tình yêu!!

unni_x

Active Member
lady_conqueror said:
Tôi cũng vừa nghe chuyện của bà xong! Tôi không ngờ đấy, chuyện 2 bạn bắt đầu bất ngờ và kết thúc đột ngột quá!
ĐN tình yêu của tui là: Khi yêu không nghĩ rằng rồi có lúc mình sẽ chia tay, đến lúc chia tay rồi lại không biết vì sao mình chia tay. Yêu thật lòng, yêu cho đến khi không thể yêu và vui vẻ khi không còn yêu đó là tình yêu!!
Cái gì đến nhanh thì qua đi cũng nhanh thôi ;-)
Định nghĩa của ông nghe hay nhất đấy :x

unni_x

Active Member
To Tuấn Anh :
sao mừ bít chuyện của tôi thế ^^
ông có bít là toi khóc hết nước mắt trong 2 hôm đầu ko :-(
nhưng bi h tôi vui vẻ lại rùi :D

lady_conqueror

la_rose_poisson said:
Tuấn Anh ơi, bọn tao đâu dám so sánh với một người soi con gái nhanh ơi là nhanh... nói chung là phải học tập Tuấn ANh nhìu!
Oài, lâu không lên forum, góp vui có vài câu mà bị mọi người kê kích nhiều quá :(
Nghe câu này, người nào yêu mình sẽ bớt yêu đi, người nào chưa yêu nhìn thấy mình chắc tránh xa mất!! :-(
To uyên: Mày nên nhớ tao có thằng VA là nhân chứng và thằng bạn tao là nạn nhân.
To hằng: Tui vừa nghe t Long kể lúc chiều, mà thấy Long bảo hôm 2 bạn chia tay là hôm nó rủ tui đi chơi không thành vì trời mưa thì phải!!
Khóc đi rồi quên ấy mà! Nhưng không phải cái gì bắt đầu nhanh cũng kết thúc nhanh cũng như không phải cái gì bắt đầu khó khăn cũng kết thúc muộn đâu. Tui đang đợi thời gian chứng minh bạn ý đúng!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000