****Tình iu thủa ấu thơ****

unni_x

Active Member
Hùi bé, lúc 5 tuổi, un kết bạn gần nhà, 2 đứa hay chơi trò vợ chồng ( trong sáng nhá ;-) ), rùi bạn ý chuyển nhà đi, buồn hết biết :D
Lớp 2 có 1 anh lớp 3 đẹp trai trắng trẻo cực, bi giờ vẫn tiếc anh ý :)
Lớp 3 có bạn cùng lớp :>> xinh zai, hehe, giận dỗi vu vơ rùi " chia tay" =))
Lớp 5 bạn lớp trưởng, chẹp, thư tình bạn ý gửi bố mẹ cứ lấy trộm đọc rùi cười tủm tỉm với nhau :-S X(
~~> Ngẫm lại, thấy mình ko hề bỏ phí phút giây thơ ấu nào cả :>> :)

unni_x

Active Member
darkknight1411 said:
lớp 11 đi lông nhông bắt được 1 thằng mèo hoang đem về vặt lông =)) =))
đúng là không bỏ phí cái gì =)) =))
bạn bè trong sáng :>> , mà vặt lông thế nào được, bé mèo không có lông =))

fruit NHO

Active Member
từ bé đến giờ tao bị gán ghép với đúng 1 thằng <thằng bạn thân chí cốt>
về sau tao chuyển tr`.....nó học tr mẹ tao ---->thỉnh thoảng chạy ra nhờ mẹ tao đưa thư...hỏi thăm...^_^
giờ vẫn chơi *+*....
còn hết tuổi bé thì gán ghép nhìu lắm..........
iu hả???chưa đâu....
chưa bao h......

Anh iu ơi, em cũng có, nhìu lắm nhưng thôi, kể thời ấu thơ thui nhỉ, kể hồi học mẫu giáo bé nhé .
Hồi mẫu giáo bé, thích 1 bạn trai cùng lớp, trong bạn ý dễ thương vật vã, thế là ngày nào có món đồ chơi gì là fải đem đến cho bạn ý chơi cùng :>> . Có hôm tớ đem trò chơi đến cho bạn ý, có 2 anh em sinh đôi học cùng lớp cướp của bạn ý, tớ thấy thế ra đánh 2 thằng đấy đòi lại trò chơi cho bạn ý :q: , thế là cuối cùng bị cô giáo fạt đứng góc lớp vì đánh cho 2 thằng đấy khóc nhè X( , tại bọn nó chứ có fải tớ đâu, bi h thì chẳng nhớ bạn ý là ai, chỉ thấy buồn cười thôi =)) :p , đúng là ty tuổi ấu thơ :?

tocduoide_q said:
Anh iu ơi, em cũng có, nhìu lắm nhưng thôi, kể thời ấu thơ thui nhỉ, kể hồi học mẫu giáo bé nhé .
Hồi mẫu giáo bé, thích 1 bạn trai cùng lớp, trong bạn ý dễ thương vật vã, thế là ngày nào có món đồ chơi gì là fải đem đến cho bạn ý chơi cùng :>> . Có hôm tớ đem trò chơi đến cho bạn ý, có 2 anh em sinh đôi học cùng lớp cướp của bạn ý, tớ thấy thế ra đánh 2 thằng đấy đòi lại trò chơi cho bạn ý :q: , thế là cuối cùng bị cô giáo fạt đứng góc lớp vì đánh cho 2 thằng đấy khóc nhè X( , tại bọn nó chứ có fải tớ đâu, bi h thì chẳng nhớ bạn ý là ai, chỉ thấy buồn cười thôi =)) :p , đúng là ty tuổi ấu thơ :?
=)) =)) =))
bé đã mấu thế
lớn lên anh lào chịu cho nổi =)) =))

darkknight1411 said:
=)) =)) =))
bé đã mấu thế
lớn lên anh lào chịu cho nổi =)) =))
X( , gì thế hả Hùng ơi, sao topic nào ấy cũng fải trêu tớ thế, cái topic lớp tớ, cái topic Đôi lover nữa, ấy muốn sao hả, có muốn chết ko :q: , hay là tại anh iu Uyên đi vắng, chán quá quay sang tớ =))
Hồi bé máu thế thôi, chứ lớn á, hiền như bụt ý :>> =)) =))
Thế bạn Hùng kể ty tuổi ấu thơ của ấy đê ;-) :cool:

tocduoide_q said:
X( , gì thế hả Hùng ơi, sao topic nào ấy cũng fải trêu tớ thế, cái topic lớp tớ, cái topic Đôi lover nữa, ấy muốn sao hả, có muốn chết ko :q: , hay là tại anh iu Uyên đi vắng, chán quá quay sang tớ =))
Hồi bé máu thế thôi, chứ lớn á, hiền như bụt ý :>> =)) =))
Thế bạn Hùng kể ty tuổi ấu thơ của ấy đê ;-) :cool:
ha ha tớ làm gì cóa gì mà kể :D :D
chỉ có hồi bé có 1 em hàng xóm phì lủ cứ hay sang tấn công mình :) :)
vì thế bi h gặp những cô phì lủ như Uyên dưa bở và Quỳnh dưa gang là phải thận trọng tốt nhất là tiên hạ thủ vi cương =)) =)) =))

titanic

đúng là tình yêu thủa ấu thơ thật đẹp :d: cho dù nó quá ngốc xít :( :)
nhớ lại về mình học cùng bạn ý tứ lớp 3 đến lớp 9 thân thì rõ thân =)) rùi 2 đứa cũng cảm thấy :9 mến nhau nhưng chẳng đứa nào dám nói cho đến bây giờ mới bít thì không thể đc nữa rùi huhu....xúc động wa' =(( =)) nhưng mình sẽ luôn nhớ về bạn ý ;-)

unni_x

Active Member
tuổi 17 có thể cho là ngốc xít ko ;-) tình iu của un với mèo cũng ngốc xít chẳng kém :p chia tay trước sn 18 tuổi đúng 10 ngày chứ =))

nghĩ đi nghĩ lại, thấy tuổi ấu thơ hồn nhiên thật, chơi chung, ăn chung, học chung... em đang nói về ng mà ai cũng biết là ai đấy...
Xem nào: bé tí:Duy ANh nhá
lớp 1: vừa vào lớp, cái thằng bên cạnh ( nhớ hình như nó tên Phi) quay sang bảo: "ấy ơi, sao ấy xinh thế? Tớ thích ấy nhé... " ---> ngộ nghĩnh không chịu đc
lớp 2: hồn nhiên vô tư, chỉ chơi với mỗi con gái, để bạn kia ức..
lớp 3 chuyển lớp chọn: học và học, nhưng vẫn để ý bạn ngồi sau, cao ráo sáng sủa, thông minh... chỉ tội, bạn lớp trưởng cũng thích nên ko dám tranh ( nghĩ lại mình hiền ghê)
lớp 4: một bạn béo béo đáng yêu chuyển vào, ngồi ngay cạnh, ngày ngày mang đồ vào cho mình ăn
lớp 5: 2 bạn mình để ý đều có ý thik mình... ( cả 2 đều tên Đức), nhưng ko còn liên lạc đc với bạn lớp 3( đau khổ ghê), còn bạn lớp 4 học NSL...

Lên cấp 2, trở về với mối tình thời thơ dại... ^.^... bạn lớp 4 học thêm cùng... bi giờ cũng đứt liên lạc...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000