Tình cảm tuổi học trò

Status
Không mở trả lời sau này.
Đã bảo là khi iu thì 1 số đôi vẫn ngoại lệ,tức là cả 2 cùng học tốt hơn mà!Nhưng cũng có khi chỉ 1 trong 2 người sút đi còn người kia ngày càng học tốt hơn,hoặc sau khi tan vỡ thì 1 người để wên đi nỗi đau thì lao đầu vào học,.....Nói chung là cũng "thiên hình vạn trạng" lắm!

Yes!Câu này cho 9 điểm.Phải biết chấp nhận rủi ro thì mới tiến bộ được.Ko thể cùng lúc thực hiện được nhiều ý định,phải biết cái gì là wan trọng.

nữ tặc said:
đã yêu thì phải chấp nhận
người nào ko có bản lĩnh sẽ tự tụt dốc
Đúng là mình ko có bản lĩnh trong mấy vụ yêu đương :D Nhưng lại học được một bài học lớn cho cuộc đời. Thế cũng công bẳng :)

Mà nghe em nè phát biểu hùng hổ vậy, chắc đang yêu rồi :D Vẫn giữ được phong độ học tập là tốt rồi, keep it up ;)

nữ tặc

Member
romance_affair said:
Đúng là mình ko có bản lĩnh trong mấy vụ yêu đương :D Nhưng lại học được một bài học lớn cho cuộc đời. Thế cũng công bẳng :)
:D uh mỗi lần yêu rồi chia tay là 1 lần trưởng thành lên rất nhiều

nữ tặc said:
:D uh mỗi lần yêu rồi chia tay là 1 lần trưởng thành lên rất nhiều
Thế này anh phải yêu nhiều lần rồi :)) Mới có 2-3 lần đã mệt rồi, bây giờ chỉ nghĩ cố học tốt ở univ rồi lấy mba, rồi đi làm, gặp người vừa ý rồi cưới thôi.

Yêu nhiều đến lúc nó chai sạn, tình cảm cũng khô cứng dần, chán lắm :)

Được cái ex-gfs đều trở thành bạn tốt của mình :D Không như nhiều người ko dám nhìn mặt nhau. Cảm ơn họ vì đã góp ý nhiều điều để mình tự hoàn thiện bản thân :)

Yêu cũng là một thử thách giúp mình trưởng thành, vì vậy cái gì cũng nên thử :D Dám yêu, dám thất bại nhiều mới tìm ra được người ưng ý :)

Nói thì dễ thật nhưng mà anh làm dc như vậy thì em xin nghiêng mình bái phục!Bái phục!Em cũng chỉ hi vọng bằng dc 1 nửa của anh thôi là vui rồi...

Ý em nói bái phục gì thế, mà một nửa gì là vui rồi ??

Ex-gfs của anh bây giờ đểu trở thành bạn tốt của anh :) Vừa mới thêm một chị từ cấp 1, cưa mãi không đổ :D Mới đây liên lạc lại, ôn lại kỉ niệm mà thấy tình cảm cấp 1 đẹp thật :) Tiếc là hồi đấy còn khờ quá ^^

nữ tặc

Member
khâm phục anh thật
em thấy chia tay nhau xong khó nhìn mặt nhau lắm
:( nhưng thời gian trôi qua lâu thì khác lại trở thành bạn bình thường ôn lại kỉ niệm cũng thấy buồn cười

:) Chỉ có méy dòng xúc tích về cái dc gọi là iu kỉu học trò ^^

Đến bất ngờ :| :?
Giật đùng đùng :| :-S
Hụt hẫng ,, lo lâu ,, phấp phỏng và ... thất vọng <nếu có> :| =;
Tuổi thọ thường ko cao >.< =((
Nước mắt :((

Nhưng bù lại :x :
Hồn nhiên trong sáng --> cái này mình ko dám chắc 100% vì bây h nhiều bạn ghê lắm :-S
Có động lực học hành
Giảm xì trét :)) >:D<
Có thể .. tìm lại dc chính mình |-)

v.v... :)

snowfromheaven said:
:) Chỉ có méy dòng xúc tích về cái dc gọi là iu kỉu học trò ^^

Đến bất ngờ :| :?
Giật đùng đùng :| :-S
Hụt hẫng ,, lo lâu ,, phấp phỏng và ... thất vọng <nếu có> :| =;
Tuổi thọ thường ko cao >.< =((
Nước mắt :((

Nhưng bù lại :x :
Hồn nhiên trong sáng --> cái này mình ko dám chắc 100% vì bây h nhiều bạn ghê lắm :-S
Có động lực học hành
Giảm xì trét :)) >:D<
Có thể .. tìm lại dc chính mình |-)

v.v... :)
Ghê thế nào vậy ^^ Cấp 3 mình ko còn hồn nhiên rồi -----> ghê :D

em thuộc dạng hồn nhiên vui tươi nè

nhưng mà em hỏi cái
nếu mà kiss roài thì còn gọi là hồn nhiên ko nhỉ
em thấy kiss là một chuyện
còn chuyện bản chất 2 người suy nghĩ thế nào mới là quan trọng
đúng không nhỉ

Thegun said:
Ngày sinh nhật mình !!
Không biết đây có phải là ngày quan trọng đối với boycva_keyboard không nhỉ ???
vậy hả anh
cái ngày này của em vui lắm he he B-)
thế thì chúc mừng sinh nhật anh nhé

em khoái cái số 13 và số 5 lắm

Tiện thể hỏi anh kĩ thuật kiss cái
how ? when ? where ?

là lá la

Thegun

Member
Có hai kiểu thực hiện nụ hôn đầu tiên: kiểu chậm rãi và kiểu bất ngờ. Kiểu bất ngờ thì hay nói đến hơn nhưng khó thực hiện vì cần phải có nhiều yếu tố chủ quan.Thường thì cao thủ mới thực hiện được kiểu này, nhưng tôi cứ nêu ra ở đây để các bạn tham khảo.

Thegun

Member
Để hôn được con gái một cách bất ngờ thì từ đầu đến cuối thực hiện phải hoàn hảo đến từng chi tiết nhỏ nhất. Hành động >:D< , ánh mắt ;-) , nụ cười :) , hơi thở |-) , v.v., đều phải cực kỳ chính xác. Các bước gồm có:
1) Kéo em lại gần. Cách hay nhất để thực hiện bước này là khi hai người đang nắm tay đi bộ, gà đi chậm lại một chút để em tiến lên trước. Sau đó gà đứng lại, kéo tay em kia một cái (nhớ là kéo dứt khoát nhưng đừng có mạnh quá không có gãy tay nó) là em ấy tự nhiên sẽ rơi vào vòng tay của gà.
2) Một tay đỡ lưng, tay kia cũng ôm hoặc nắm tay em, sao cho em gần sát vào người mình. Tốt nhất là làm sao cho em hơi phải ngả người ra phía sau một tí.
3)Nhìn vào mắt, ngừng lại từ 1-2 giây. Bước này cực kỳ quan trọng
4) Hôn thật chặt bằng cách hơi ngậm lấy môi trên của em, nhớ là không dùng lưỡi
5) Giữ khoảng 3-5 giây xong chủ động rút đầu lại, lại nhìn vào mắt em một lúc nữa, rồi buông ra. Tiếp tục đi/nói chuyện như không có chuyện gì xảy ra.
6) Nhớ là trong suốt quá trình không được nói một câu nào cả.
Các bước từ 4-6 là chung cho cả 2 phương pháp. Nhớ là cũng giống như khi nắm tay, nếu em nó giãy giụa quá thì cũng đừng miễn cưỡng, cứ thả ra rồi thử kiểu khác

Thegun

Member
Phương pháp hôn dành cho các chú nhát gái???(quan trọng đây vì hầu hết chúng ta đều nhát gái mà :)) ,phải đọc kĩ nha)
Bị chú: Nếu các chú gà không bỏ cái tính nhát đi thì cho dù có hôn được, có lấy được nó đi nữa thì cuối cùng cũng sẽ phải chịu 1 trong 2 số phận: 1) bị bỏ; hoặc 2) sống trong sự cằn nhằn bức bối tù túng của cuộc sống gia đình không hạnh phúc. Muốn bỏ được tính nhát thì phải tự nhủ: Mình sẽ không làm tài xế / trợ lý / ATM / bác sỹ tâm lý / cún con / v.v. của con gái. Nhắc đi nhắc lại 10 lần. Nếu cần thì chép câu đấy 100 lần vào trong vở)
Phần chính: Nếu gà không đủ kinh nghiệm để có thể hôn bất ngờ thì nên thực hiện cách hôn chậm rãi. Nhắc lại để các chú nhớ là phải trải qua các giai đoạn trước rồi, đến giai đoạn này hai người có thể tùy ý nắm tay nhau mà không gượng gạo xấu hổ.
Địa điểm thực hiện vụ hôn này là ở một chỗ yên tĩnh, vắng vẻ (nhưng đừng có tối tăm vắng vẻ quá. Chờ đến khi cuộc nói chuyện rơi vào một khoảng lặng thì đưa tay ra vuốt đuôi tóc em. Nếu thích improvise thì nói "tóc em mượt thật" rồi vuốt tóc (CHÚ Ý: nếu tóc em rễ tre thì đừng có nói thế. Mà nếu tóc em rễ tre thì tính tình em này phải cực kỳ ổn mới được, không thì các chú tán em như thế là làm lãng phí mất bao nhiêu năm kinh nghiệm của anh)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000