Tình cảm tuổi học trò

Status
Không mở trả lời sau này.
Longbeomap said:
Đọc những dòng này,anh lại nghĩ đến những gì mình đã có và sắp đánh mất,cũng có thể là anh đã đánh mất rồi nhưng ko tự chấp nhận mà thôi.Can đảm lên em,cuộc đời còn cho ta nhiều thứ hơn 1 tình yêu và 1 người con gái.Quan trọng là em phải biết cái gì là cần thiết cho em vào lúc này.Trong giờ phút mà anh tưởng như mình đã mất tất cả thì đã có người nói với anh những câu như vậy,và,anh đã tiếp tục đứng lên để chiến đấu với chính bản thân mình.Anh ko dám nhận là mình thắng nhưng có lẽ bây giờ thì anh đang hòa với "nó" rùi!Và anh vẫn tin rằng 1 ngày nào đó "người ấy" sẽ quay trở lại với anh.Em cũng nên tin như vậy vì con người ta sống là nhờ niềm tin mà!
em cảm ơn anh rất nhiều
những câu cuối anh nói rất hợp tâm trạng em lúc này
em đang giả dối với chính mình
bề ngoài cố tỏ ra mạnh mẽ
vẫn cố gắng cười nói...
nhưng bên trong thì đau lắm, rất đau
có lẽ cũng phải mất một khoảng thời gian để có thể quên đi cảm giác này
Đúng.
phải có niềm tin
và em cũng tin như anh
một ngày nào đó em sẽ có một cơ hội
dù rất mong manh
sống không nên ngừng hi vọng
em sẽ hi vọng
hi vọng
hi vọng.............
plz give me a chance, only one

fruit NHO

Active Member
Longbeomap said:

Đọc những dòng này,anh lại nghĩ đến những gì mình đã có và sắp đánh mất,cũng có thể là anh đã đánh mất rồi nhưng ko tự chấp nhận mà thôi.Can đảm lên em,cuộc đời còn cho ta nhiều thứ hơn 1 tình yêu và 1 người con gái.Quan trọng là em phải biết cái gì là cần thiết cho em vào lúc này.Trong giờ phút mà anh tưởng như mình đã mất tất cả thì đã có người nói với anh những câu như vậy,và,anh đã tiếp tục đứng lên để chiến đấu với chính bản thân mình.Anh ko dám nhận là mình thắng nhưng có lẽ bây giờ thì anh đang hòa với "nó" rùi!Và anh vẫn tin rằng 1 ngày nào đó "người ấy" sẽ quay trở lại với anh.Em cũng nên tin như vậy vì con người ta sống là nhờ niềm tin mà!

cố lên ! năm 27 tuổi :x :))
ước gì ......:x :* =))

Em chịu chị Un thật đấy!Người ta quằn quại đau khổ mà cũng mún giống họ là sao?
@NHO:Ý của chị là sao?Em cứ chờ đấy,xem người ta chịu dc "cái đuôi" này bao lâu?

Red Devil

Member
Longbeomap said:
@NHO:Ý của chị là sao?Em cứ chờ đấy,xem người ta chịu dc "cái đuôi" này bao lâu?
Thằng Long này đúng nà chuyên gia tâm lý nhỉ...............mỗi tội ngu=)) =)) =)) =)) .
@ Em Quân: Hy vọng thì nên có, nhiều là đằng khác, nhưng phải biết biến hy vọng thành hành động, phải hiện thực hóa nó. Hành động mới là cách tốt nhất..............
@ Un: Em đang hơi hơi sợ chị rùi đấy. Mà dạo này on mà kô chat với em. Định lờ em đi đấy hả...............X( X( X( X( X(

Red Devil said:
@ Em Quân: Hy vọng thì nên có, nhiều là đằng khác, nhưng phải biết biến hy vọng thành hành động, phải hiện thực hóa nó. Hành động mới là cách tốt nhất..............

đang ạ hehe
mà anh để ảnh "con gái" em hả

baby love

Moderator
Longbeomap said:
:D
pó tay:D
hình như con trai bây giờ yêu tha thiết hơn con gái :))
@ chị Un: chị đã yêu cả năm 11 và 12 chưa đủ hả chị :)) em chỉ cần 1 năm lớp 11 là tạch đến ja` rồi >.<
...
cái thằng tình nhân láo toét kia cái j` ở chữ kí ông đó hả X(
@ Quân : "em gái" em là con lào
...

unni_x

Active Member
ack :| hỉu lầm, hỉu lầm to rùi :| cái bài đó là viết cho NHO :D:D chắc có mỗi NHO hiểu là sao ^^
sorry em Quân vì bài viết của chị :) chị sẽ xóa nó, tránh hỉu lầm :)
@ Long béo : chị có mún thía đâu :(
@ Dương : ơ, ai lờ chú :"> tại tôi toàn bật máy rùi bỏ đi chơi nên mới thế :">
@ Hạnh : ai bảo bé thế T_T lớp 11 ko có iu :D lớp 12 có hki` 2 thui :D

baby love

Moderator
hic!
tại năm hè năm ngoái bé thấy chị viết trên 4r hoành tráng wuah:D
@ Long: hình như ấy sắp giống thằng tình nhân của tớ:))
tớ có mấy bài hát mới hay lắm, rất tâm trạng :)) hôm nào tớ share cho:)) nghe cho nó tâm trạng :))

@ Quân : "em gái" em là con lào
cái đứa ở avatar tình nhân chị ý, đừng đánh ghen nhé
tội nó :))

sorry em Quân vì bài viết của chị chị sẽ xóa nó, tránh hỉu lầm
sao chị lại xin lỗi em nhỉ
chị có làm j` đâu ? :-/

tớ có mấy bài hát mới hay lắm, rất tâm trạng hôm nào tớ share cho nghe cho nó tâm trạng
đề nghị bà chị share luôn cho em nhé hehe

unni_x

Active Member
baby love said:
hic!
tại năm hè năm ngoái bé thấy chị viết trên 4r hoành tráng wuah:D
:)) :)) chị được mỗi cái quan trọng hóa vấn đề :"> viết thế nhưng chưa chắc đã là thế đâu :"> đừng tin B-)

Red Devil said:
Thằng Long này đúng nà chuyên gia tâm lý nhỉ...............mỗi tội ngu=)) =)) =)) =)) .
@ Un: Em đang hơi hơi sợ chị rùi đấy. Mà dạo này on mà kô chat với em. Định lờ em đi đấy hả...............X( X( X( X( X(
Im mồm!X( Ai cho phép chú phát biểu ở đây.Lần sau nhớ đọc kĩ "hướng dẫn" trc khi vô topic nha!Ko có chỗ để bàn luận về chỉ số "ếch ộp" ở đây đâu.

baby love said:
:D
pó tay:D
hình như con trai bây giờ yêu tha thiết hơn con gái :))
...
Từ khi "chị em phụ nữ" yêu cầu "nam nữ bình quyền" thì có lẽ là con trai đã biết thế nào là yêu 1 người mà người đó yêu người khác.Thử hỏi ko thiết tha sao dc?Nếu ko tỏ ra thiết tha 1 chút thì làm sao "cưa đổ" dc???:))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000