Thông báo thú vị từ "Sức trẻ"

mit_littlexitrum

Tớ đeck cần biết đồng chí Dương lớp F xì xồ xyz gì về tớ. Cứ cho là tớ nhỏ nhen đê những chắc là ấy cũng tương xứng tầm vóc mới nhìn ra cái nhỏ nhen chả ai dễ gì có được của tớ. Nguyên cái chuyện ấy móc tớ ra mà xì xồ đã thể hiện quá rõ cái tầm vóc nhỏ nhen hơn tớ của ấy ----> đàn ông con trai jề mà soi mói con gái như người iu mình ấy (thảm nào cái Giang lớp tớ nó sợ ấy hơn papa nó). :)) :)) :))

Chị Diệp nói đúng đấy ai chưa vào Sức Trẻ thì đừng có đứng ở ngoài ngó vào ghen tị mà tung lời thị phi, cứ thử có diễm phúc đến sinh hoạt một buổi xem lại chẳng đêm mất ngủ vì " ngày hôm nay được gặp anh Thiện đẹp zai, bo đì chuẩn" của CLB tớ nhá.=)) =)) =))

To anh Thiện "đẹp zai, bo đì chuẩn" : Anh đừng có giả vờ ngơ ngác không biết em là ai nhá...à mà không biết em cũng phải thôi vì em đâu có ấn tượng gây sốc với mọi người như anh đâu... Cứ đến 11D8 hỏi Mít xinh vô đối, em sẵn sàng bỏ chút thời gian vàng ngọc của mình để tiếp fan hâm mộ.

To anh Hoàng Link : Bao giờ sinh hoạt buổi tiếp theo đây anh Link, có jề anh nhớ update luôn thông tin lên 4rum nhá. Thanks :)

cheryl

khiếp , Hương ơi, ghê quá à :"> Mình là kon gái, nói năng nhẹ nhàng thôi, ko các anh lại ... tít lun bi h >:) >:)
À mà hình như mài nhầm Dương rồi Hương ơi :"> anh nài hình như là anh Dương F hơn mình 1 tuổi, năm nay lên 12, hok phải pe' Hoàng Dương F2 đâu, nói thế làm ng` ta hỉu nhầm chết =))

U.F.O

Active Member
Ôi, đùa chứ tớ lại bỏ lỡ đợt đăng kí làm CTV lần 2 rồi :">
NGhe nói muốn vào CLB này cần tuyển chọn gắt gao, nên cũng muôn thử xem mình sẽ bị đuổi như thế nào :"> Làm ơn ai nói có lần đăng kí đợt 3 hok :-/
Co' gang' hoi? Ha` My di em . Hoac hoi? anh Hoan`g Link cunG~ duoc.
Có thì cho nick chị Hoa với
La` "anhhoa_hvtc " ong^ a` . Nho' gioi thieu em la ai chu' ba` y' toan de? invi ^^
cạch đến già >:D<
ấn tượng chi lê dã man :*
Tuong chua thua cuoc^. Hehe .Ma` luc truoc thay chui kinh lam' bi gio` lai. hun chu`n chut. the' kia ^^
Tớ đeck cần biết đồng chí Dương lớp F xì xồ xyz gì về tớ. Cứ cho là tớ nhỏ nhen đê những chắc là ấy cũng tương xứng tầm vóc mới nhìn ra cái nhỏ nhen chả ai dễ gì có được của tớ. Nguyên cái chuyện ấy móc tớ ra mà xì xồ đã thể hiện quá rõ cái tầm vóc nhỏ nhen hơn tớ của ấy ----> đàn ông con trai jề mà soi mói con gái như người iu mình ấy (thảm nào cái Giang lớp tớ nó sợ ấy hơn papa nó). :)) :)) :))
Nguoi` ta hon em 1 tuoi? ma` em .
ngày hôm nay được gặp anh Thiện đẹp zai, bo đì chuẩn" của CLB tớ nhá
Cha? hiu? seo em treu anh the' . Anh co' noi' the' bao gio` dau^.

Anh đừng có giả vờ ngơ ngác không biết em là ai nhá...
Khong. Anh khong^ biet' em la` ai that .

@CTV ST : Mem dang ca`n thong tin kia` . Ra ma(t di chu' .

Red Devil

Member
mit_littlexitrum said:
Vô đối rồi..................anh sợ em rồi............anh làm gì cái Giang lớp em mà nó sợ anh thế? Sao anh cũng kô biết nó là ai nhỉ?=)) =)) =)) =)) .Vố đối rồi.............em học D8 hả. Tí hỏi vợ yêu xem em là ai để còn ra bái làm sư phụ...................=)) =)) =))

cheryl said:
khiếp , Hương ơi, ghê quá à :"> Mình là kon gái, nói năng nhẹ nhàng thôi, ko các anh lại ... tít lun bi h >:) >:)
À mà hình như mài nhầm Dương rồi Hương ơi :"> anh nài hình như là anh Dương F hơn mình 1 tuổi, năm nay lên 12, hok phải pe' Hoàng Dương F2 đâu, nói thế làm ng` ta hỉu nhầm chết =))
uk, nhầm thật rồi, a D* 11F đào hoa nhỉ =====> BlackCat_5490 <=====Y!M bạn D* 10F2 đấy

U.F.O

Active Member
Sắp lạc đề rùi . Mà cũng nên lạc đề đi cho nóa thư giãn 1 tí .Đợi tin từ CTV roài chúng ta kùng ...bình loạn típ ^^

Lee_Hyori

Hizz ......... ng` nổi tiếng dễ xì căng đan . Công nhận sau vụ này ST nổi hẳn .

Cuộc chiến có vẻ đỡ găy gắt rồi . Mỗi ng` 1 lí , mỗi ng` đúng 1 ít . Chả biết đâu mà lần !!! -_-

Nói chung , ai muốn biết thêm chi tiết ( + chính xác ) về CLB ST và có mong muốn thử sức với chị LÊ thì chào mừng đến với CLB ( Quảng cáo luôn !!! )

Chúng tôi sẽ cố gắng cải thiện những sai xót đã mắc phải trong thời gian qua . Mong các bạn đừng ở đây " gà vượn " mà hãy đến và đưa ra n~ thắc mắc của mình cho các anh chị trưởng ban CLB ( Chị LÊ , Chị HOA , Anh DŨNG , Chị QUYÊN )

_ Thanks xờ _

U.F.O

Active Member
Công nhận sau vụ này ST nổi hẳn .
Chuyện . Bảo với chị Lê là thằng Thiện nó quảng cáo cho ST hết mình luôn .Hehe .Mà seo dạo này bà im hơi lặng tiếng thế . Có vẻ như chị Lê đang ém 1 kế hoạc nào đó khủng khủng với các CTV và đề nghị giữ bí mật đến phút chót . Mọi người chờ coi nhé .^^
Nói chung , ai muốn biết thêm chi tiết ( + chính xác ) về CLB ST và có mong muốn thử sức với chị LÊ thì chào mừng đến với CLB ( Quảng cáo luôn !!! )
Bà Lê chưa dạy cách đưa thông tin và cách quảng cáo à ? Hizhiz .Đưa tin thế này thì ... ma nó đến à !

Red Devil

Member
Lee_Hyori said:
ai muốn biết thêm chi tiết ( + chính xác ) về CLB ST và có mong muốn thử sức với chị LÊ thì chào mừng đến với CLB ( Quảng cáo luôn !!! ) _ Thanks xờ _
Thử đi rùi sẽ thấy kinh khủng......................=)) =)) =)) =)) =)) =))

mit_littlexitrum

Sorry...đồng chí Dương...tớ lại cứ tưởng đồng chí là tên Dương bên F2 nên mới phòng thủ + tấn công full vậy chớ, chứ biết đồng chí ở mặt trận khác thì tớ đã... làm khủng hơn...:D :D :D

To CLB Sức Trẻ : Tài năng tin học như anh Thiện không thể bỏ phí ko là có tội với bồ tát đấy (nam mô a di đà)...Em đề cử anh Thiện vào bộ phận CƠ SỞ VẬT CHẤT với vai trò lăng xăng đi mua nước trong mỗi giờ nghỉ + làm manơcanh trong giờ thực hành + chân giặt giẻ, lau bảng tích cực... Hoan nghênh anh Thiện...=)) =)) =))

To Trang Ly D9 : Mài cứ đến CLB phỏng vấn đê, không lỡ cơ hội lần nài cho mài đâu. 24/6 nài phỏng vấn đấy, đến mà abc xyz với Lê sư tỉ.

chuabietgi

Member
Thông báo của Sức trẻ !

Gửi các bạn trưởng ban , các bạn CTV, các bạn đang trong thời gian thử thách, và tất cả các bạn quan tâm đặc biệt đến CLB Sức trẻ.

Trước hết xin trân thành cảm ơn sự tham gia và ủng hộ nhiệt tình của các bạn cho chương trình Lễ chào hề , và lễ chào mừng CTV .

Chúng ta đang có rất nhiều ý kiến trái ngược và nhiều luồng thông tin khác nhau về CLB. Điều này cho ít nhất cho đến thời điểm này CLB cũng đã tạo được nhiều sự chú ý và quan tâm từ phía các bạn. Chúng tôi rất lấy làm cảm ơn về điều này.

Thực tình, CLB Sức trẻ hoạt động với mục tiêu là đào tạo kĩ năng và phát triển năng lực cho các bạn học sinh ( trong đó có kĩ năng tổ chức sự kiện, các kĩ năng giao tiếp, MC, báo chí, nói chuyện trước công chúng, kĩ năng làm việc nhóm, sắp xếp thời gian công viêc.... ). Là CLB mới thành lập, và đối tượng thành viên của CLB bao gồm CTV viên chính thức và những thành viên tham gia vì thế sẽ có nhiều luồng thông tin khác nhau về các hoạt động của CLB. Tuy vậy, do mới thành lập nên CLB mới chỉ dừng lại ở mức ưu tiên cho những cá nhân nào thực sự quan tâm, một chút năng lực, có sự nhiệt tình và hết lòng cho một trong các lãnh vực mà CLB đào tạo. Điều đó cũng phần nào giải thích cho việc thi đầu vào khá khó khăn ( vấn đề đang gây tranh cãi ở đây ). Thêm nữa, những người đứng đầu CLb không hề có ý phân biệt đối xử với các thành viên mà thực chất cũng do tiêu chí của CLB là cố gắng phát huy tối đa khả năng của mỗi thành viên, vì thế CLB sẽ chỉ nhận những thành viên mà CLB có khả năng giúp thành viên đó phát huy năng lực của mình trong các lãnh vực mà CLB đào tạo. Cũng sẽ là một thử thách và giúp các bạn nhận thấy việc ở trong CLB và hưởng những ưu đãi cho CTV của CLb là không dễ dàng và các bạn phải thật sự cố gắng và yêu thik nó.

CLB sau khi đi vào hoạt động sẽ chỉ sinh hoạt mỗi thàng 1-2 buổi. Còn các CTV sẽ được đưa đi tập huấn( khóa gần nhất sẽ là teamwork )

Thiết nghĩ, nhận được sự quan tâm đặc biệt của các bạn đã là một điều rất hạnh phúc cho CLB, nhưng CLB cũng rất mong nhận được góp ý chân thành từ các bạn. Còn những bạn nào chưa hiểu rõ về tầm nhìn, mục tiêu, và định hướng của CLB Sức Trẻ... thì xin đừng quá nóng vội trong việc đành giá và nhận định về CLB.

CLB sức trẻ rất chào đón các bạn!

Buổi sinh hoạt tiếp theo : Thứ 4( 21/6) . Lúc 14h .tại phòng C1.

P/S : Nhắn các CTV check mail để biết thông tin về những bài tập phải nộp, những bài tập phải chuẩn bị cho buổi sinh hoạt đánh giá và kiểm điểm về 2 chương trình CLB vừa thực hiện.

U.F.O

Active Member
Tài năng tin học như anh Thiện không thể bỏ phí ko là có tội với bồ tát đấy (nam mô a di đà)...Em đề cử anh Thiện vào bộ phận CƠ SỞ VẬT CHẤT với vai trò lăng xăng đi mua nước trong mỗi giờ nghỉ + làm manơcanh trong giờ thực hành + chân giặt giẻ, lau bảng tích cực... Hoan nghênh anh Thiện...=)) =)) =))
Ca?m tuong? nhu co` nguoi` dang khic' bac' minh` .
ANh cha? bao gio` tu. nhan anh la` tai` nang TH ca? .Em tu tuong tuong. lay ma` thoi . Con` may' cai' thu' sau thi` anh cha? bin`h luan gi` them^.

@Hoang Linh : Toi hieu? cai nay` lau roi` .va` y' cua ong to^i cung~ hieu roi`.
Chinh vi vay toi co' cai nay` can gop' y':
1. Goi. la` CLb la` khong^ dung' voi' muc tieu cua? to chuc nay`.
2. Neu muc tieu nhu ong noi' thi` hay~ cu' thu nhan^. vao` di , ai nhiet tinh` biet ngay .
3.Chi. Le^ da~ noi' " vao` CLB 0 can` co' 1 tai` nang gi`" .Ong^ hay~ khang dinh. la` chi. Le^ noi sai truoc khi phat' bieu? tiep'!
4.Giai phap: hay~ cu' thu nap., 0 phai` ai vao CLb cung doi` hoi? quyen loi. la duoc nay` no. voi' Tam Viet. Moi nguoi se~ vao` va` hoat dong. dung' nhu? mo^ hi`nh cua? 1 CLB .Ai co' nang luc va phan dau' tot' khi tham gia CLB se~ duoc. ho~ tro. tiep' . La`m gi` co' cai kieu? chan ngay tu` luc xin gia nhap nhu the' .

Moi nguoi` thay' toi^ noi' co' li' 0 ?

Red Devil

Member
Thiện said:

Ca?m tuong? nhu co` nguoi` dang khic' bac' minh` .
ANh cha? bao gio` tu. nhan anh la` tai` nang TH ca? .Em tu tuong tuong. lay ma` thoi . Con` may' cai' thu' sau thi` anh cha? bin`h luan gi` them^.

@Hoang Linh : Toi hieu? cai nay` lau roi` .va` y' cua ong to^i cung~ hieu roi`.
Chinh vi vay toi co' cai nay` can gop' y':
1. Goi. la` CLb la` khong^ dung' voi' muc tieu cua? to chuc nay`.
2. Neu muc tieu nhu ong noi' thi` hay~ cu' thu nhan^. vao` di , ai nhiet tinh` biet ngay .
3.Chi. Le^ da~ noi' " vao` CLB 0 can` co' 1 tai` nang gi`" .Ong^ hay~ khang dinh. la` chi. Le^ noi sai truoc khi phat' bieu? tiep'!
4.Giai phap: hay~ cu' thu nap., 0 phai` ai vao CLb cung doi` hoi? quyen loi. la duoc nay` no. voi' Tam Viet. Moi nguoi se~ vao` va` hoat dong. dung' nhu? mo^ hi`nh cua? 1 CLB .Ai co' nang luc va phan dau' tot' khi tham gia CLB se~ duoc. ho~ tro. tiep' . La`m gi` co' cai kieu? chan ngay tu` luc xin gia nhap nhu the' .

Moi nguoi` thay' toi^ noi' co' li' 0 ?
Kô.....................biết.............cũng kô quan tâm.........hè này chơi và học, kô có khái niệm hoạt động CLB...........

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000