Thông báo thú vị từ "Sức trẻ"

chipchip_146

Anh Linh noi la` khong duoc chan' ngay tu luc dau, nhung ma` ngay luc dau da~ ga^y nhieu ap luc the thi` ... sao ma` khong nan? co chu'. Khi em cam thay minh` co nang luc va` muon dong gop thi` co ve nhu moi nguoi lai gat em ra. The thi` sao ma`lai khong nan? co chu'. Nhung du` gi` thi` em van thay cau lac bo can thiet doi voi em, vi` the em se~ van co gang. Nhung ma` em nghi~ anh Linh nen tiep thu y' kien cua moi nguoi. Boi vi` khong chi? co' mot nguoi phan anh, ma` con co rat nhieu nguoi noi ma`.

Lee_Hyori

Thiện said:
Chuyện . Bảo với chị Lê là thằng Thiện nó quảng cáo cho ST hết mình luôn .Hehe .Mà seo dạo này bà im hơi lặng tiếng thế . Có vẻ như chị Lê đang ém 1 kế hoạc nào đó khủng khủng với các CTV và đề nghị giữ bí mật đến phút chót . Mọi người chờ coi nhé .^^

Bà Lê chưa dạy cách đưa thông tin và cách quảng cáo à ? Hizhiz .Đưa tin thế này thì ... ma nó đến à !
Làm như chị Lê là BLĐ ko = . Hơi tí là khủng khủng với bố bố . Sao ông thick xé to mọi chuyện thế nhỉ .

Ờ thấy mọi ng` gay gắt qá nên thừa cơ quảng cáo thế thôi . He he he . Ko ai đến thì đành chịu . :)) :)) :))

U.F.O

Active Member
Vấn đề là bà đưa tin không đưa ngày giờ .Thông báo quảng cáo thì phải học tập thằng Link với e hà my kia kia . hizhiz

trungvb

Moderator
mit_littlexitrum said:
Sorry...đồng chí Dương...tớ lại cứ tưởng đồng chí là tên Dương bên F2 nên mới phòng thủ + tấn công full vậy chớ, chứ biết đồng chí ở mặt trận khác thì tớ đã... làm khủng hơn...:D :D :D
.
:"> :"> =)) =)) ,...sao thang con re cua minh bi nguoi doi cam ghe the nhe lam nhieu dieu ac nen....:">

mit_littlexitrum said:
Sorry...đồng chí Dương...tớ lại cứ tưởng đồng chí là tên Dương bên F2 nên mới phòng thủ + tấn công full vậy chớ, chứ biết đồng chí ở mặt trận khác thì tớ đã... làm khủng hơn...:D :D :D
Ack........ack..........D* coá làm gì đâu mừ mọi người lại hỉu lầm ghê thía ............:((.........mừ mình coá làm rì đâu mừ pạn H* D8 lại fòng thủ+ tấn công mình ghê thế nhẩy ,lại còn full nữa chứ :).........^________^.............chậc....chậc...iu cầu giải thick lý do nhá ...:">......mình trong sáng thía này mừ lị.......:p

mit_littlexitrum

Các cô các chú các dì, các anh các chị, các sư huynh, sư tỉ thông cảm cho D* đi, đồng chí mới ti toe lên thành phố nên tiếng địa phương vẫn còn ám ảnh. Yêu cầu send cho đồng chí D* topic riêng học tiếng Hà Lội đi, thế lày thì chết.:)) ;-) :))

Mà tớ có lói gì đồng chí đâu, nhìn cái ava đủ để khám phá thấy đồng chí "trong sạch, ngây thơ, trong sáng" rồi (Xin Chúa tha tội cho con lói dối...Amen...)

chuabietgi

Member
Thông báo mới !!!

Gửi tất cả các bạn đã cộng tác với Sức trẻ trong 2 chương trình vừa rồi. Đặc biệt là những bạn trong dội nhảy cổ vũ...
CLB Sức trẻ xin thông báo họp CLB vào 14h ngày 20/06 ( ngay` mai - thứ 3) tai phòng C1 CVA, mong các bạn đến đầy đủ ... Vì có việc quan trọng. Mong các bạn báo việc họp mày này cho tất cả những bạn đã tham gia. Dặc biệt là đội nhảy !

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000