Thông báo thú vị từ "Sức trẻ"

U.F.O

Active Member
Cam' on su quan tam cua moi nguoi den topix nay`. Vô hình chung tui da~ gop' pha`n quang ba' cho thuong hieu Sức trẻ .Các bạn 0 nhận thấy điều đó hay sao ?
thế này nhé,mọi ng` không bàn cãi nữa...nhắn những ai chưa bít zì:nếu mới chỉ đứng ngoài nhìn vào,hoặc mới chỉ bít chị Le thì đừng có phán xét linh tinh,chả hay zì đâu
Ấy đang nói tớ à?

Viết sai cả chính tả đòi cãi nhau với ai? Xã hội "trậm".............
bắt bẻ thế . Người ta có quyền tạo style . Như tao .Viết post thành pozt thì sao ?Tại sao cứ phải là cool mà 0 phải là kool?
Đây gọi là kô biện luận được nên cố tình moi móc khuyết điểm của đối phương nhăm hạ thấp nhân phẩm người ta. Cái này kô cho thấy Thiện nói sai mà chỉ cho thấy em là một kẻ nhỏ nhen bới lông tìm vết, chê bai người khác, tự cho mình là thanh cao..............đạo đức giả................
Mày thôngc ảm .ý người ta là tao cần có nền tảng . Tinh thần xây dựng mà .Mày đừng có khắt khe quá.
hình như ý của chị Lê là Thiện kô có tài năng gì có ích cho CLB này nên khỏi vào, nói vậy thì phải có tài năng gì đó thì mới được vào CLB, và nhất là tài năng ấy phải có ích cho CLB phải kô? Yêu cầu cao thế mà chả biết các thành viên hiện giờ liệu có phải ai cũng thế kô?(đây là câu hỏi tu từ đấy)
Xin lỗi vì đã chỉ trích công khai một số người, xin lỗi những người khác nếu có cảm thấy bực mình vì bài này....................Thiện ơi! Tao sát cánh với mày đây.
Tao cũng đang suy nghĩ câu của thằng Linh . Chưa có bình luận gì về cái này .

@ all : Tui vừa đi lễ chào mừng về . rất vui .Sức trẻ luôn chào đón các bạn (...) .Mong các bạn ủng hộ cho Sức trẻ vì đây là CLB duy nhát có định hướng nghiêm túc và mục tiêu rõ ràng .
Em tưởng chỉ cần muốn cải thiện bản thân là được vào sinh hoạt chứ, trong cái tờ giới thiệu có mấy cái phỏng vấn gì gì đâu? XD
Chính xác . Đó mới là vấn đề đang cần tranh cãi đấy .
# to Thiện : ko biết chị Lê đã nói với ông chưa nhưng chuyện ông không được vào CLB khong phải như ông nghĩ đâu...
Cám ơn ông . Chị Lê nói nhiều thứ với tui nhưng tui .. chắc là chưa ngộ được cái ông nói . hoặc cũng có thể là chưa nói

@ Hải Dương : Thank nhưng tao 0 đồng ý với lối nói đấy . đừng có nói với thái độ xúc phạm chống đối ai đấy . Chị Lê cũng nói với mày là mày cần sửa thái dộ rồi . Mày 0 thấy đấy là 1 bài học à ?

p/S: Mong mọi người vào tranh luận tiếp . kể cả những khách qua đường quan tâm tới topiz.

Sirius

Member
8h10 sáng: mò hộc tốc đến trường ,mắt với mũi cứ thi nhau díp lại , khổ thân, hôm qua thức đến 4h sáng xem WC, ngủ được có 4 tiếng ai mà chả thế.Vùa mới ló mặt đến trường , đã bị con bạn kéo đến bàn lễ tân bắt ngồi xuống phỏng vẩn tham gia,chả cho mình cơ hội chỉnh chang áo mũ gì cả.Điền vội vàng mấy thông tin bên lề như tên, họ, lớp ,email, đầu óc lúc ấy căng như dây đàn, chờ đợi câu hỏi phỏng vấn từ bên lễ tân.Lúc ấy cứ tưởng đích thân chị Lê ra phỏng vấn , lại bị anh Thiện hù cho tý chết tối qua, mồ hôi nước mắt cứ thi nhau đổ xuống.Ai dè lại gặp ba bà chị dễ thương hết biết, hỏi độ 3-4 câu rồi báo : em chỉ cần tham gia 5 lần sinh hoạt câu lạc bộ là được nhận làm CTV, rồi để trí óc chạy đi chơi tận đẩu tận đâu , mình ngồi cô đơn lạc lõng giữa trưa hè; nhầm, lúc ấy mới 8h30]
Ngồi được 1 lúc, thì bị con vợ, đứa con gái dắt ra sang 1 căn phòng bên dẵy nhà S, tưởng nó kêu cái gì, hóa ra bắt mình ngồi xem nó ........thái củ đậu, bổ dưa hấu.Khỉ gió, con gái con kiếc gì bổ cũng không xong, lại còn chớp chớp mắt ngây thơ dễ thương hết biết ra nhờ mình, cực chả đã lại xắn tay lên làm hộ.Thỉnh thoảng có ông anh tên Tiến thuộc ban ấy, chạy ra chạy vô hò hét đủ điều, lại còn xung phong nắm quyền ....thử món ăn xem có độc hay không, bảo đảm an toàn cho bên khách mời.Tất nhiên là sau đó bị đá dít ngay ra khỏi phòng làm chân sai vặt.
10h15: lò dò nhảy vào hội trường, cũng vừa lúc trò chơi kết thúc ,đến phần biểu diễn văn nghệ.Hát thì các anh các chị hát cũng hay, nhưng có những lúc để hội trường chết, không khí đang nóng cũng nhạt dần theo thời gian năm tháng^^.Điều tối kỵ đấy bà con.Sau đó đến phần chị Lê lên phát biểu tiêu chí của CLB.Mới qua trí tưởng tượng , chị Lê trong suy nghĩ là một bà cô cứng ngắc, nặng về tư duy[ sorry chị nếu đọc được những dòng này].Nhưng nhìn ngoài đời lại thấy 1 chị sinh viên khá là năng nổ, thoái mái trước đám đông.Bất ngờ khá nhất là thấy ờ chị có khả năng diền thuyết quá ổn , hoàn toàn làm chủ sân khấu.Đấy có lẽ là điểm thành công nhất của buổi lễ..Sau đó là phần liên hoan giữa các mem với nhau. không có gì đáng để nói cả.Cuối buổi , tự dưng mấy anh chị bật nhạc lên , kéo nhau ra nhảy, đang cười tủm tỉm thấy thú vị thì nũ cười ấy thành ra méo xẹo, 5 phút sau là kết thúc , nhanh còn hơn cả BOING747 nữa chứ .
11h-12h : ngồi lại với mấy đứa bạn thu dọn đám tàn quân của bãi chiến trường.Mệt kinh dị.Nhugnw vừa làm vừa ngẩn ngơ : cuối buổi chị LÊ nói với các CTV là về nhà làm những bản báo cáo cho chị mà chả hề đả đọng đến nhugnwx người mới gia nhập CLB, những người đang cần thử thách để được vào CLB, chả lẽ thực sự chỉ cần đi tham dự 5 buổi là có cái thẻ trước ngực sao.Hỏi chị Quyên, anh Tiến,con vợ , đứa con gái mình[ đều là CTV, riêng chị Quyên là trưởng ban vật chất] tất cả đều mù tịt.Điều đó đáng lẽ phải được phổ biến trong buổi lễ rồi chứ nhỉ,Đấy có phải là diểm thiếu sót hay chăng

nenu_aloha

Member
Anh thích cãi nhau nhưng em ko thích, nếu thích em tư vấn hẳn cho anh xem CLB ST là như thế nào, 8236893....

Em ngại đọc mấy cái bài anh post quá cơ!!!

U.F.O

Active Member
HUm nay buoi? ra mat' bi. loi~ mot. so' thu' 0 nhu du. kien' , Mong moi nguoi` thong cam?.
@ Tuan': Chu' may la` ai ma` seo anh o den' tan cuoi' buoi? khong biet' chu' mai` ?

tta

Thiện said:
@Hoang Linh : Day la` 4 cai mail tui gui cho ba` Le^ .
Cai' dau tien^ la` nguyen nhan dan den viec.... bi. sa thai?
Xin lỗi nhé ! nhưng tôi thấy thư ông viết như sh!t ý

Sirius

Member
Thiện said:
HUm nay buoi? ra mat' bi. loi~ mot. so' thu' 0 nhu du. kien' , Mong moi nguoi` thong cam?.
@ Tuan': Chu' may la` ai ma` seo anh o den' tan cuoi' buoi? khong biet' chu' mai` ?
Còn ai vào đây nữa, cái thằng mặc áo cảo sơmi, mặt mũi thanh tú ,. đẹp zai ngời ngời, trán cao mắt sáng thông minh thánh, mũi thẳng môi cười chúm chím hoa >:) >:) >:) >:) , ngồi cạnh anh ấy ạ

Sirius said:
Còn ai vào đây nữa, cái thằng mặc áo cảo sơmi, mặt mũi thanh tú ,. đẹp zai ngời ngời, trán cao mắt sáng thông minh thánh, mũi thẳng môi cười chúm chím hoa >:) >:) >:) >:) , ngồi cạnh anh ấy ạ
bạn ơi, bạn la hot boy cva ah, có ảnh ko post lên đi:)

fruit NHO

Active Member
với chị hôm nay thì ST khá vui ...vui và hài lòng hay hok do mình là chính , " hoa" nhỉ ? :D

mình quậy tưng bừng ....và lại còn đc ủng hộ nữa

mong sớm đc tham gia 1 event khác của ST ....dù ko còn nằm trong BTC

tta

chuabietgi said:
# to Thiện : ko biết chị Lê đã nói với ông chưa nhưng chuyện ông không được vào CLB khong phải như ông nghĩ đâu...
" Thiện giỏi tin học, mà CLB mình thì không cần điều đó, đặc biệt là với 1 CLB mới thành lập. Vì thé Thiện ko hợp với CLB mình để có thể thành CTV... Một CLB khác sẽ phát huy hết khả năng của Thiện "

All: Vì CLB mới thành lập, và những ai trở thành CTV đều được đưa đi đào tạo chuyên nghiệp ở Tâm Việt - nhưng theo 1 giáo trình riêng với mức học bổng 50% . Vì thế đầu vào đợt này có khơi khó chút. Nhưng cũng đừng vì thé mà ngại .. cứ thử sẽ thấy !
Nói thế , những người có tài năng mới được vào hả ?
Xin hỏi 1 câu thôi . Trong số những CTV ở kia , những ai dám tự nhận mình có tài năng ? Còn 1 cái nữa , xin lỗi tiếp nhé ! Ý tưởng quá tuyệt khi lập ra CLB này , nhưng cách làm việc , liệu có thật sự tuyệt ko ? CLB không cần những người giỏi tin à ? Vậy ai đã làm những thứ có thể trình chiếu hôm nay ?

Sirius

Member
thế ra chả ai trả lời câu hỏi của em à.Muốn trở thành CTV thì phải làm những gì, làm cái gì .Không ai nói cả thì em biết đường nào mà lần.Giúp em đi mà ...................

U.F.O

Active Member
Xin lỗi nhé ! nhưng tôi thấy thư ông viết như sh!t ý
Ờ tôi viết thế nèo mặc xác tôi . Tôi chỉ muốn cho mọi người biết về CLB mà thui . Tui đâu thừa .tưởng ông vào bàn luận gì hóa ra chửi người ta .T_T.Tui del bài đấy đi rùi .Đâu cố ý show ra đâu . Chẳng qua là HL nó hỏi tại seo tui out nên tui làm thế .Xin lỗi chứ . Ông chửi như Sh!t ý .
hi~ hi~ post lên cho mọi người chiêm ngưỡng dung nhan bạn đi......nghe như tả Đạt Ma Tổ Sư ý hi~ hi~
Chẹp chẹp : Béo+kính cận + nói chuyện rất thoải mái + Nhiệt tình .Chả bít vợ nóa là ai . hizhiz.
Nói thế , những người có tài năng mới được vào hả ?
Xin hỏi 1 câu thôi . Trong số những CTV ở kia , những ai dám tự nhận mình có tài năng ?
Cũng chả hỉu nổi chị Lê thế nào nữa .Nguyên văn chị bảo là làm CTV có đứa 0 có 1 tài năng gì .
Còn 1 cái nữa , xin lỗi tiếp nhé ! Ý tưởng quá tuyệt khi lập ra CLB này , nhưng cách làm việc , liệu có thật sự tuyệt ko ?
Đi đúng hướng rùi đấy ^^
CLB không cần những người giỏi tin à ? Vậy ai đã làm những thứ có thể trình chiếu hôm nay ?
Tin học áp dụng cho mọi ngành nghề và công việc .--> Chả hiểu sao , chắc đấy là ý nghĩ chủ quan củaHòang Linh .Chị lê chưa chắc nghĩ thế .

@Mạnh Tuấn : Seo chú mài bảo chú mài học A1 . hizhiz .
p/S: Tự dưng mình chuyển từ bà Lê sang chị Lê lúc nèo không biết .

ac ac, hóa ra chị Lê là sinh viên ah`, thế mà tưởng học sinh trường mình:)) =)) :p
(*!*) a.Thiện vì chuyện này mà phát ốm kìa...

Sirius

Member
Thì đúng là em học lớp A1 mà , ai nói dối anh làm gì cơ chứ .EM chuyển lớp từ đầu năm .Mà này , cái khoản nói về em ấy, dề gần đúng rồi, cởi mởi đúng rồi, sao còn thêm chữ béo làm gì nũa, cái này hơi bị đụng chạm à nha.Thêm hai chữ đẹp zai vào cho đủ bộ.
Anh Thiện chỉ cho em biết làm cách nào thành CTV cái nào.Hay cho em Nick chị Lê em hỏi trực tiếp cho chắc ăn

U.F.O

Active Member
Anh Thiện chỉ cho em biết làm cách nào thành CTV cái nào.Hay cho em Nick chị Lê em hỏi trực tiếp cho chắc ăn
Chào đón em đến với Sức trẻ ,Hiện anh chưa phải thành viên nên chưa nắm rõ cho lắm .EM có thể gọi cho em My 10 D9 có nhã ý tư vấn cho những ai mún hiểu thêm về Sức trẻ :
Anh thích cãi nhau nhưng em ko thích, nếu thích em tư vấn hẳn cho anh xem CLB ST là như thế nào, 8236893....

Em ngại đọc mấy cái bài anh post quá cơ!!!
(*!*) a.Thiện vì chuyện này mà phát ốm kìa...
vừa đúng vừa 0 đúng ^^ . Không đúng vì anh do bị cảm nắng chứ đâu phải chuyện này ^^ . Đúng vì anh cảm nắng do.. 3 hum liền đạp xe ra Sức trẻ giữa trời nắng chang chang ^^
Đang đau hết cả đầu , chả ngủ được , nước mắt nước mũi cứ giàn giụa. HIz . Mai gặp mọi người lại mất hết cả .......hình tượng^^ .Đang trong chế độ tăng cân mà thế nàyc thì ... hizhiz.

ac ac, hóa ra chị Lê là sinh viên ah`, thế mà tưởng học sinh trường mình:)) =))
:p
SV năm 2 em à . hình như là ngoại thương .Chị ý đúng là cựu hs đấy .
thế ra chả ai trả lời câu hỏi của em à.Muốn trở thành CTV thì phải làm những gì, làm cái gì .Không ai nói cả thì em biết đường nào mà lần.Giúp em đi mà ...................
Hizhiz . Anh cũng đề cập đên cái này qua thư cho chị Lê ( vừa xóa cách đây 2 tiếng rùi). Và hiện thời , ( cảm nhận riêng) , CLB anh thấy chả có cái phương án thống nhất cho ai mún tham gia CLB cả.
Hà My đâu . Giúp đỡ kìa !
đọc thấy hay quá
tuy ko hiểu thực sự cua nheo như thế nào
nhưng đề nghị mọi người tranh luận tiếp
Chẹp chẹp chú mài được lợi gì từ chuyện này ^^
Chỉ được cái xi pem . hehe.
@ Trâm : Tham gia ST đi em . Seo hum ra mắt CTV 0 đến ?
@Túân
dề gần đúng rồi, cởi mởi đúng rồi,
hề . Anh cóa nói thía đâu ^^Tưởng tượng à ?
p/S : Anh chỉ có nik Yahoo chị Hoa thui .Chị ý trong ban tổ chức ( PR) .Cười duyên lắm ^^ HUm nay chị ý mặc áo trắng váy xanh ngang gối đấy .
Thui đi ngủ đây 0 mai lại ốm thêm , 0 cãi nhau được nữa . hiz.
Ngạt mũi quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Sụt sịt .

cheryl

Ôi, đùa chứ tớ lại bỏ lỡ đợt đăng kí làm CTV lần 2 rồi :">
NGhe nói muốn vào CLB này cần tuyển chọn gắt gao, nên cũng muôn thử xem mình sẽ bị đuổi như thế nào :"> Làm ơn ai nói có lần đăng kí đợt 3 hok :-/

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000