Thế nào là nữ sinh thanh lịch ?

fruit NHO

Active Member
mọi ng có xem lớp em ko????thấy thế nao`???D5 làm hay lắm à? .....tưởng là cùng phòng vbowis lớp mình chứ nhỉ?

Cheryl_map

Sai bét hết cả, các bác nì update thông tin chậm quá, Trang Ruồi A4 là nói tốt nhất. Con bé thế mà làm cả hội trường mắt chữ o mồm chữ a, nó nói hay ơi là hay, mà chẳng cầm giấy tẹo nào. Tại sao thi '' Nữ sinh thanh lịch'' mà cứ cầm giấy vậy, thi là nói lên chính kiến của mình mà có bé cứ cầm giấy đọc một mạch như phát biểu diễn văn, đến cả câu "" xin chân thành cảm ơn'' cũng đọc giấy, chẳng hay tẹo nào. A5, nói cũng hay lắm. Còn về phần năng khiếu thì Trang Ruồi A4 hát '' Người Tràng An '' ngon hết sẩy(^__^). Thông cảm tui là dân A4 mà.

smooth

Member
ôi, hóa ra em Vân Dung tài năng đầy mình thế cơ à, bất ngờ quá :D, thế có kết quả chính thức chưa hả mấy em ??

unni_x

Active Member
Trang A4 với Trang D5 là đỉnh cao nhất :D
rất tiếc cuộc thi thiếu 1 nhân vật quan trọng đang nằm nhà :>> :D

smooth

Member
em nào làm BGK hôm đấy ?? có thể tóm tắt sơ qua về buổi thi hôm đấy được ko ?? khối 12 ko tham gia, chả biết cái mô tê gì cả. Un với mấy đứa Đoàn trường dạo này bỏ hẳn bản tin Đoàn rồi à ?? update nhanh nhanh vào chứ.

fruit NHO

Active Member
ơ.........sao chỉ tung hô 2 bạn ý thế??có ai xem phần thì của D4 chưa????em thấy các thầy cô BGK cừ gật gù liên tục....bạn Hạnh Liên lớp em cũng ko thèm cầm giấy ......lại thêm màn minh họa cực ấn tượng...<em ko thèm nói ngoa...>phần trả lời câu hỏi thì em...ko có gì phải bàn....
nói chung em ko đc xem trang d5<ơ nhưng mà bạn ý làm giám khảo cơ mà??> cũng ko đc xem trang vân dung a4......<khác phòng`> nhưng em thấy có cơ là bạn liên lớp em vào chung kết mọi ng ạ!!!!
bạn ý vào thì mọi ng nhớ cổ vũ cùng D4 nhé1

unni_x

Active Member
smooth said:
Un với mấy đứa Đoàn trường dạo này bỏ hẳn bản tin Đoàn rồi à ?? update nhanh nhanh vào chứ.
em sắp mãn nhiệm rùi, đang chuyển giao công tác cho Khối 10 :( mà hiện giờ cũng chỉ có mỗi em trong BCH là hay lên trên này thui, chứ bọn nó thì thi thoảng mới thèm lên, thông tin lấy đâu ra mà update =((

minhtrikiet

la khong an qua vat ko giat qua cua ban khi thay ban minh dang an ngon lang ma minh ko dc an ko dc ghen tuc khi do.ko ngoi buon chuyen den nat ca dung ma chi ngoi den khi nao quan va may lan thi thoi ko noi chuyen bay dat ko noi phet noi lao an noi phai co ti muoi

không dấu, hơi khó đọc, nói chung làm người được hâm mộ " chắc là khổ " ( nói thế vì không phải tunx :)), không được làm nhiều việc mà mọi người được làm

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000