Thế nào là nữ sinh thanh lịch ?

tidus_167

dinosaur lover said:
thanh lịch ở nước ta tức là
học giỏi
ngoan ngoãn tề gia nội trợ
hiền thục
phải có những câu phù hợp " thời đại " .VD: " phấn đấu vì Đảng ", " không phụ lòng ..."
tui có một đứa bạn , nó đi thi " nữ sinh thanh lịch " ở Nguyễn Tất Thành, ở nó có một số cái mới . Vd: đeo balo lên thi phần trang phục tự chọn, cắm hoa theo chủ đề con người ....đấy là sự khác biệt
Trời ơi ! Như vậy là quá nhiều rồi , ko cần fải vậy đâu .
chỉ cần 50% thôi là đủ .

smooth

Member
vichia said:
sắp tới trường mình sẽ tổ chức tọa đàm về học sinh thanh lịch đấy.
thế hả, thế có gì chú cho thời gian, địa điểm để anh với mấy bạn trên 4r đến góp vui tý chơi nhỉ :D

Thấy các trường rầm rộ tổ chức lắm , vào " mùa " =)) trường mình thi theo thể thức nào nhỉ? có bạn nào biết không ;;)

unni_x

Active Member
mama, hum nay gặp đứa nào cũng bảo nó đi thi thanh lịch cho lớp, mà đứa nào cũng chửi :-(

có vụ đại diện đi thi nữa cơ à, thấy trường nào cũng làm, thế phần cắm hoa với thi nữ sinh thanh lịch là khác nhau à

tidus_167

Các bạn ơi ! THANH LỊCH có fải là : " Nhuộm tóc xanh đỏ , mồm vừa nhai kẹo vừa văng lung tung , mặc quần áo 50% của Adam & Eva , tay cầm di động ...." ? :-/

fruit NHO

Active Member
hờ.....lớp tao kiểu này chắc thắng rùi...bạn này vừa hiền ..vừa ngoan ..vừa học giỏi nhất lớp...trông mặt mũi thì xinh xắn ..... heheheheh...còn xin mỗi cái chân MC

tidus_167 said:
Các bạn ơi ! THANH LỊCH có fải là : " Nhuộm tóc xanh đỏ , mồm vừa nhai kẹo vừa văng lung tung , mặc quần áo 50% của Adam & Eva , tay cầm di động ...." ? :-/
ANH ĐỒNG Ý CẢ HAI TAY VỚI CHÚ
NHƯNG ANH THẤY HÌNH NHƯ 50% LÀ HƠI NHIỀU

hatovica

Member
fruit NHO said:
hờ.....lớp tao kiểu này chắc thắng rùi...bạn này vừa hiền ..vừa ngoan ..vừa học giỏi nhất lớp...trông mặt mũi thì xinh xắn ..... heheheheh...còn xin mỗi cái chân MC
Em ơi, giới thiệu bạn đó cho anh đi.... :>> :>> :>>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000