Thế nào là nữ sinh thanh lịch ?

unni_x

Active Member
Yến thì được quá rùi, hum qua nghe kể chuyện Yến cưa mèo của mình =)) chết rồi, quả này Un thua ngay từ đầu :-(

hatovica

Member
unni_x said:
Yến thì được quá rùi, hum qua nghe kể chuyện Yến cưa mèo của mình =)) chết rồi, quả này Un thua ngay từ đầu :-(
Un ơi! Nếu em ko muốn mất mèo thì em với NHO giới thiệu bạn ý cho anh đi, ;;) ;;) ;;) :>> :>> :>>

Chúng mình hợp tác đôi bên cùng có lợi, ok ko em?

unni_x

Active Member
hatovica said:
Un ơi! Nếu em ko muốn mất mèo thì em với NHO giới thiệu bạn ý cho anh đi, ;;) ;;) ;;) :>> :>> :>>

Chúng mình hợp tác đôi bên cùng có lợi, ok ko em?
chết mất, chết mất, sao bạn Yến lại sáng giá thế này =)) bác Sơn ơi, có thật là bác muốn "giúp" Un không ạ =)) quả này em chết vì cười mất thôi =))

hatovica

Member
unni_x said:
chết mất, chết mất, sao bạn Yến lại sáng giá thế này =)) bác Sơn ơi, có thật là bác muốn "giúp" Un không ạ =)) quả này em chết vì cười mất thôi =))
Tại anh thấy NHO nói là: "hờ.....lớp tao kiểu này chắc thắng rùi...bạn này vừa hiền ..vừa ngoan ..vừa học giỏi nhất lớp...trông mặt mũi thì xinh xắn ..... heheheheh...còn xin mỗi cái chân MC", nên anh tưởng bạn ý OK. Chứ thật ra anh đâu có biết thế nào đâu. Nếu anh làm em chết cười, thì nghĩa là bạn ý... :-S Hik, chẳng hiểu gì hết!!!

Yo!

A4 năm nay đề cử bạn "Trang ruồi" =)) , hay còn gọi là Vân Dung đi thi
Quả nầy thì sớm muộn jì cũng đoạt giải cho mờ xem, nói để các bác chuẩn bị tinh thần trước :D "Ruồi" A4 hơi bị đỉnh đấy :> :> :> đủ mọi tiêu chuẩn thanh lịch luôn, hê hê

mỗi lớp một hả ? tũn chẳng biết chút thông tin gì hết, chỉ đú theo thôi, lần này phải xem để mở rộng tầm mắt :)

unni_x

Active Member
A3 cử bạn Trần Huyền Trang :D chính xác là Un bắt nó đi, mấy hôm nay chú Bách A2 cứ lườm Un mãi :)

unni_x

Active Member
26 thi thì phải :D lớp Un chơi trội, cử đến 3 đứa đi, phải lấy số lượng để bù cho chất lượng mà =))

Tớ mà đi thi thì đến giải rút cũng không giệt được đâu :-(
Tớ mà đi thi thì sẽ làm loạn sân khấu mất , có khi thành thí sinh hỏi ban giám khảo =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000