thế giới Ma Cà Rồng

kiwi_vn

Active Member
he he . Em Tùng thân mến . Nhà anh ở Vĩnh Phúc cơ . Nhưng trường anh thì em xem trong Profile của anh đi . Gần thôi mà . Rất vui khi em có lòng mang đến tận nới cho anh . he he . Có thành ý thì cứ gọi cho anh : 0983.86.26.11

miu miu

Member
Nói như vậy mà không phải là đe dọa sao Linh? He ! HE ! Linh ơi tui mới bít chuyện ma hay lém ! Bà có muốn nghe không? ! CHuyện có thiệt đó! :>

miu miu

Member
Sory ! Xin lỗi mọi người ! Vì dạo này bận quá ! Không nen net được nên chẳng thể kể được câu chuyện đó ! Hơn nữa, không hiểu sao em không up lên được mọi người thông cảm nha!

kiwi_vn

Active Member
Nguyễn Ngọc Ngạn & Trung tâm Thúy Nga xin hân hạnh giới thiệu -> Cứ tìm Cd nào như thế mà mua . Nhưng dạo này hình như phòng anh xem hết các phim & nghe hết các chuyện kinh dị rồi hay sao , không tìm nổi DVD hay CD , VCD mới để về phòng xem thâu đêm như tháng trước nữa .

miu miu

Member
Không phải ! Dù sao topic này cũng nói về MCR mà lị cho nên ai có chuyện gì thỉ kể chút cho vui thui chứ có gì đâu :p :p :p

miu miu

Member
Vui chứ ! Bởi vì xem hình thấy máu me thì ghê kinh khủng ! Nhưng mà nghe hoặc đọc thì có cảm giác khác ! Đỡ ghê hơn nhưng mà cũng dợn cả gai ốc :D :D :D Có khi còn kinh dị hơn nhiều! Cảm thấy như thế nào ấy ! Nói chung là không thể nói ra được ! Nhưng mà ...

kiwi_vn

Active Member
Bởi vì xem hình thấy máu me thì ghê kinh khủng
-> Ngạc nhiên đấy . Em thấy cảnh máu me thì vui ? -> Bạo chúa . Em cũng học Sử hả ? Chắc lại tiêm nhiễm thói của mấy tên bạo chúa rồi .
Nhưng mà ...
Nhưng gì ? Bây giờ truyện ma nhiều lắm . Tối nay phòng anh còn 2 thằng , chắc tý ra hàng đĩa xem kiếm được cái nào hay về nghe . Hix . Giường mình lại đối diện với của sổ . Mà cửa sổ cái trường này chỉ dùng kính , không dùng cửa .

miu miu

Member
Sao anh lại bảo em thấy cảnh máu me thì vui ?X( X( X( Em bảo là nhìn cảnh máu me ghê chết đi được nên em mới không thích xem phim ma ! Còn đọc chuyện ma thì khác ma !X( X( X(
Troowif owi anh khoong hieeur em nói gif ah?

kiwi_vn

Active Member
Ừ . Anh không hiểu em nói gì đâu ? Em là dân sử thì nên nhớ nguyên tắc là nói " Ngắn , gọn , súc tích " chứ .

giraffe

Member
Văn sử bất phân. Với nhìu người phải nói từ từ cho người ta còn hiểu.
Minh ơi, phải nói dài thêm tí nữa, có người không hiểu kìa ;)

russianfall

kiwi_vn said:
Ừ . Anh không hiểu em nói gì đâu ? Em là dân sử thì nên nhớ nguyên tắc là nói " Ngắn , gọn , súc tích " chứ .
Hô hô hô, bạn này thi khối V đấy anh ạ, nghĩa là thi Toán Lý Vẽ đấy ạ.

@Minh và Linh: lần trước tôi nói là lần sau có mời tôi cũng ko thèm vào cái topic này nữa nhưng nghĩ lại tình bạn của chúng ta thì tôi đã thay đổi quyết định B-) .
Minh meo, bà đã sợ ma rồi mà còn đòi nghe chuyện kinh dị ko sợ đêm mơ ác mộng à? Rồi sáng mai đến lớp lại bơ phờ như kiểu "em mới chạy xe tới hả" thì lúc đấy đừng than thở đấy nhé.
Muốn nghe chuyện kinh dị với tôi bây giờ là gì không? Đó là mấy đề Toán Lý Hóa chưa làm chữ nào, chuyện với Keropy, với D1 (hãi hùng), chuyện cái Nokia 3220 của tôi nữa... Hix! Thảm quá!

kiwi_vn

Active Member
Văn sử bất phân. Với nhìu người phải nói từ từ cho người ta còn hiểu.
Minh ơi, phải nói dài thêm tí nữa, có người không hiểu kìa
Cha mẹ ơi . Anh ít gặp những người thành công với môn Sử mà thích xài bơm tàu lắm :D .Anh thì đối với người khác có thể là thành công , nhưng với anh thì chưa thấy thỏa mãn về thành tích có được . Nhưng dù sao Sử nó cũng mang lại cho anh nhiều danh tiếng thời cấp 3 .
Hô hô hô, bạn này thi khối V đấy anh ạ, nghĩa là thi Toán Lý Vẽ đấy ạ.
Học Sử mà thi khối V .
Sao các em Sử đú nhau ở đây hết nhỉ ? Có nhìn thấy anh cũng Sử không :D .Không biết Sử hợp nhau ở cái gì nhỉ ?Chắc là trùng khoản : Cừng sợ ma :D. các em tự do bên ngoài thì lùng các hàng sách , đĩa nhiều truyện ma lắm. ( rồi cho anh mượn ké :D )

miu miu

Member
Trùi ui ! Sao anh khôn dữ vậy ? Nhưng thui nể tình anh tham gia cực kì tích cực vào topic của bạn em nên nếu có gì hay ho em sẽ cho anh mượn để anh khóc thét lên thì thôi :D :D :D
To Nga : Không sao ! Bây giờ tôi không sợ ma nữa ! Gặp ma tôi chả đâp cho một cái ấy chứ lị ! Hì hì :D :D :D
nhưng đấy là nói đùa thui ! Quả thật là mình vẫn ngán mấy con ma lắm ! Tôt nhất là không phải gặp nó ! He He ! HƠn nữa mình là người lương thiện mà ! Làm sao mà gặp ma được !:? :? :?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000