thế giới Ma Cà Rồng

hot_cat

Member
Em hỏi thật liệu anh Việt Phương có phải là MCR vào đây để hỏi thăm và do thám xem tụi em biết gì về thế giới MCR không vậy?
Mọi người bị phê hử...Mấy giờ rồi mà còn tin là có MCR..
Em Minh cái tin trên TV anh không được xem. Có trang web nào đưa tin về cái này không? Chỉ cho anh với.

hot_cat

Member
Anh Việt Phương không phải là MCR !! Các bạn nhầm rồi !
Anh ấy là loài Protos, ngành DarkTemplar (xem avarta thì bít :p )

DarkTemplar

Member
Đủ rồi đấy mấy đứa, anh là NGƯỜI, hiểu chưa.
Có người chết 37 năm mà cắt tay máu chảy ra vẫn là máu tươi . Liệu đây có phải là một con MCR đích thực ? Hay chỉ là một con người có cấu trúc cơ thể đặc biệt?
Mong moi người sớm trả lời ah nghen!
Cái này anh cũng chưa được xem nhưng hiện tượng xác chết còn tươi không phải là hiếm. Anh đã được đọc về trường hợp đi tìm đồng đội, thấy thi thể được mai táng trong ni lông vẫn còn tươi nguyên như nằm ngủ. Các bác, các chú phải gỡ ni lông ra chôn lại để lúc khác đến lấy. Nếu da thịt vẫn còn tươi được thì cũng có thể máu cũng tươi..

Red Devil

Member
Em thích MCR, mặc đồ đen vãi đẹp, lại bay được, kô sợ chết, ghét tỏi, ghét chúa trời. Nếu được em cũng muốn làm MCR (nhưng phải xịn giống Dracula cơ). Nghe có vẻ bệnh nhỉ

DarkTemplar

Member
Ái chà....
Em thích MCR, mặc đồ đen vãi đẹp, lại bay được, kô sợ chết, ghét tỏi, ghét chúa trời. Nếu được em cũng muốn làm MCR (nhưng phải xịn giống Dracula cơ). Nghe có vẻ bệnh nhỉ
Không hề.. Anh thấy cậu rất thú vị đấy chứ...
Cậu thực sự muốn làm Vampyr hử?

kiwi_vn

Active Member
He he . MCR bi giờ đã sao ? đêm qua mấy thằng tắt đèn , bật đĩa ma , nghe sợ vãi , dù gì thì cảnh sát cũng là người thôi mà . THế mà có mấy thằng ko sợ . Tởn .

DarkTemplar

Member
Theo như anh biết thì chết là hết. Không thành Vam được đâu... Hê hê..
Xem nào.. (giở sách soạt soạt).. chỉ e hơi bị bệnh đây.. :D
Sách dạy rằng chưa nói về mặt thể xác, nếu cậu muốn thì cậu phải trở thành Vam ngay chính trong đầu óc của cậu đã.
Bài học số một, cái gì là sức mạnh thực sự của một Vam, không phải biết bay, không phải bất tử?

DarkTemplar

Member
Ờ.. chưa đúng.. :D Phải cố gằng thoát khỏi phim ảnh và truyền thuyết đã.
Sách dạy rằng cái làm nên sức mạnh thực sự, là bạn đồng hành của một Vam là ...BÓNG TỐI.
Một Vam phải biết lấy bóng tối để che dấu bản thân, ở trong bóng tối mà quan sát các địch thủ của mình để ra đòn. Vam cũng xuất hiện ngoài ÁNH SÁNG nhưng chỉ dưới một dạng ngụy trang nào đó.
Nói chung Vam không nên nhơn nhơ dưới ÁNH SÁNG...
Vì thế một kết luận của câu trả lời trên là những ai thích trở thành Vam đừng bao giờ.... nói là mình thích... Cũng như Vam chẳng bao giờ tự nhận mình là Vam vậy.. Khà khà..

goliath_nu

Trong Heroes3 cũng có Vampire đấy các anh chị ạ.Nó hút máu rùi quân thù rùi hồi được mấy mạng liền . Chơi con đấy thích lắm !! ( hình như hơi lạc đề thì phải !!)

goliath_nu

Nếu có thể sống lại , em sẽ chết thử xem nó thế nào ... Rùi sống lại cũng được mừ . (hơ hơ . lại giống Vam quá ) not good .

kiwi_vn

Active Member
Ặc . Được như vậy thì ai chẳng muốn thử . Tò mò muốn biết khi mình chết đi thì tâm linh nó sẽ như thế nào nhỉ ?

Red Devil

Member
DarkTemplar said:
Ờ.. chưa đúng.. :D Phải cố gằng thoát khỏi phim ảnh và truyền thuyết đã.
Sách dạy rằng cái làm nên sức mạnh thực sự, là bạn đồng hành của một Vam là ...BÓNG TỐI.
Một Vam phải biết lấy bóng tối để che dấu bản thân, ở trong bóng tối mà quan sát các địch thủ của mình để ra đòn. Vam cũng xuất hiện ngoài ÁNH SÁNG nhưng chỉ dưới một dạng ngụy trang nào đó.
Nói chung Vam không nên nhơn nhơ dưới ÁNH SÁNG...
Vì thế một kết luận của câu trả lời trên là những ai thích trở thành Vam đừng bao giờ.... nói là mình thích... Cũng như Vam chẳng bao giờ tự nhận mình là Vam vậy.. Khà khà..
Em phải thoát khỏi phim và truyện thì anh phải thoát khỏi game đi, nghe như đang chơi dracula ấy. =)) =)) Mà MCR nguyên gốc hình như là ma sói mà(trong DRACULA viết thế...)

DarkTemplar

Member
Hê hê, viết ra thế mỗi người có thể suy diễn theo cách của mình. Đấy, kiwi hiểu một kiểu, cậu hiểu một kiểu...
Anh chưa đọc tiểu thuyết Dracula. Nhưng trong lịch sử hình như ông này là một anh hùng dân tộc của Rumani, có công đánh đuổi giặc ngoại xâm. Chỉ vì nổi tiếng tàn ác với kẻ thù nên mang tiếng là quỉ hút máu.
Theo lời khuyên của cậu, anh quay về chơi game vậy... Hê hê..
To goliath_nu: Heroes IV Vampire mới mạnh. Heroes III Vampire vẫn phải nâng cấp một lần mà vẫn yếu chứ nhỉ??

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000