thế giới Ma Cà Rồng

kiwi_vn

Active Member
Trùi ui ! Sao anh khôn dữ vậy ? Nhưng thui nể tình anh tham gia cực kì tích cực vào topic của bạn em nên nếu có gì hay ho em sẽ cho anh mượn để anh khóc thét lên thì thôi
Khà khà . Anh khôn từ bé rồi . Em cứ đi kiếm đi . Bao giờ có thì báo cho anh , rồi anh đến ... mượn .:D . Quanh trường anh không có nhiều đĩa hay lắm , mà anh thì lười đi ... he he . Thế nhé . Nhưng mà phim ma Châu á hay hơn phim Mỹ .& Đảm bảo xem không khóc đâu .:D

kiwi_vn

Active Member
Không khóc mà la hãi hùng hả anh? Em không xem phim đâu ! Sợ lém ! Em chỉ đọc truyện thôi!
tất nhiên là phải la chứ . Hôm phòng anh kiếm được cái DVD " Ma điện thoại" của Nhật & Đài Loan, xem hay tuyệt . Tiếc là cái đầu đọc DVD của phòng anh dở chứng nửa chừng , phải chờ hôm sau về lấy latop để xem tiếp nên mất hứng . Nhưng dù sao vẫn kinh hãi .Nhiều tình tiết bất ngờ . Cả bọn nhiều phen ôm nhau hét lên , còn đâu phẩm chất anh hùng nữa .
"Đú" là thế nào? Từ ngữ của dân sử các anh ngộ nghĩnh thật
Vậy em không học lớp Sử hả ?

russianfall

kiwi_vn said:
Vậy em không học lớp Sử hả ?
Em hoc lop su nhung khong co y dinh theo nganh su. Em thi dai hoc khoi A co anh a. Vi the em khong phai la dan su. Duoc chua. Va anh cung dung co dung cai tu vo duyen day de noi ve bon em.

giraffe

Member
mọi người lạc đề roài. 2pic này lập ra để nói chuyện xả xì trét chứ có phải cãi nhau đâu. Bắt tay làm hòa cái nhỉ ^^

kiwi_vn

Active Member
Em hoc lop su nhung khong co y dinh theo nganh su. Em thi dai hoc khoi A co anh a. Vi the em khong phai la dan su. Duoc chua
Cái này thì không phải hiếm . Nhưng dù sao em vẫn đang học lớp Sử
Va anh cung dung co dung cai tu vo duyen day de noi ve bon em
Em không thích dùng từ đó thì thôi vậy . Bắt tay làm hòa cái nào :D
2pic này lập ra để nói chuyện xả xì trét chứ có phải cãi nhau đâu
Liệu có nên gọi cái topic kinh dị thuộc thể loại xả xì trét không em ?

miu miu

Member
Có chứ anh ! Nhiều khi người ta có thể xả xì trét bằng những thảo luận về một thế giới trong tưởng tượng chứ anh
Nhân đây em cũng muốn nói : Em cũng không thích dùng từ đó ! :( :( :( Nhưng thui dù sao anh cũng xin lỗi rui ! THôi Nga xí xóa cho anh ấy đi nhé !:) :) :)

kiwi_vn

Active Member
Nhiều khi người ta có thể xả xì trét bằng những thảo luận về một thế giới trong tưởng tượng chứ anh
Vừa thảo luận vừa trùm chăn kín mít :).
He HE vậy thì được ! ANh hãy chờ em thi xong Đại học nhé!
Thi ĐH thì cũng nhanh thôi nhỉ . Năm nay các em thi dính vào WC , năm anh thi thì dính vào EURO -> Vừa học vừa xem bóng đá đêm , thân tàn ma dại :D .

giraffe

Member
Thế này có phải thoải mái hơn không, toàn dân sử mà lị.
Không thích sử nhưng đã học ở lớp sử thì iu tất cả các bạn sử. ^^

miu miu

Member
Trùm chăn cũng là một điều hay ho đấy anh ah!:D :D :D Nhiều người còn muốn trùn chăn mà không được ấy chứ ! B-) B-) B-) nè nè đừng hiểu nhầm ý của em ah nghen ! Ý tức là người ta không sợ ma đó mà ! Cấm suy nghi bây bạ ah nghen!B-) B-) B-)

kiwi_vn

Active Member
Em đảm bảo mỗi sáng khi nhìn vào gương là anh lại thấy....... sợ kèkè
Ừ . Hy vọng là không phải thấy em , mới chỉ nghe em kè kè anh đã bủn rủn cả tay chân rồi .:D

DarkTemplar

Member
kiwi_vn said:
Không dám đâu, người trần mắt thịt không nên trêu hậu duệ Dracula : tóc dài , răng nhọn , da xù xì ... :D
Trong nhiều tác phẩm, Vamps luôn được mô tả là đẳng cấp quí tộc..có ngoại hình đẹp, hấp dẫn..Bất tử đi kèm với trẻ mãi không già..Biến hình và các hình dạng xấu xí không phải là thuộc tính tiêu biểu của Vamps (phim ảnh làm thế cho vamps đáng sợ hơn một chút..không trông lại ngon quá.. =)) )

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000