Thầy cô của chúng ta...

BlackMask

nếu nói về độ đáng sợ thì phải nói đến cô Tú dạy Toán , có em nào từng trải qua chưa, nhớ cả đời luôn .

lemon90

Member
theo em\thì chắc các thầy cô cũng làm gì đến nỗi kinh hòang như anh chị nói đâu nhỉ.
có cô dữ thì cũng phải có thầy hiền chứ nhẩy?

unni_x

Active Member
God bless u said:
Đấy, mọi người cứ nói thế làm em nó sợ rồi kìa. Các thày cô dạy mình chưa đến nỗi đáng sợ như mấy người nói đâu:D
Hic, thày Vinh thì thế nào :cool:

ark

Active Member
BlackMask said:
nếu nói về độ đáng sợ thì phải nói đến cô Tú dạy Toán , có em nào từng trải qua chưa, nhớ cả đời luôn .
Công nhận =))
Lớp em học cô Tú 1 năm rồi :)) sang năm 50% cô Tú chủ nhiệm =)) 50 % còn lại cho ông Toán ( dạy Lý ) =)) sướng chưa =)) nghĩ đến là chẳng muốn đến lớp =))

Em chưa từng thấy thầy giáo nào hiền như thầy chủ nhiệm lớp em cả. Thầy Bình dạy toán ý, hiền trên cả mức hiền, đúng nghĩa là toàn bị học sinh bắt nạt......

chipcom

Member
@ un: Thầy Vinh rất hiền, dạy rất hay và dễ hiểu, thầy sẽ hiền nếu lớp không làm thầy cáu tiết (mà thầy cô nào chả thế)
@ ech: thầy bình thì hiền nhất quả đất rùi. Sướng nhé!

Manchias

Member
Nếu nói về thầy Thông thì mong là các câu thông cảm cho thầy.
Tại là các cậu không biết chuyện của thầy thôi.
Tớ được cô giáo hồi học cấp 2 kể cho nghe.
Nói chung là không nên kể ra đây.
Nhưng được cái thầy Thông trông kiểm tra rất dễ, mặc dù là đề khó thật.Nhưng ngược lại, xin điểm thầy không khó.Chỉ cần chịu khó mở lời là Ok.Cứ như tớ đây này, hồi học lớp 10, trốn học đi hôm thứ 4.Mà hôm ấy thầy lại kiểm tra 1 tiết===> thiếu điểm.
Cuối năm, xin thầy cho làm lại bài KT, thầy không bắt làm Kt mà cho luôn 1 con điểm (không thấp ).

hieukhacle

Member
hehehehehe
em thấy các bác nói hay quá, đây là lần đầu tiên em vào đây, em thấy cả năm lớp 10 của em hình như bị lãng phí bởi không có những ông bà dạy giỏi như các anh các chị( hiiiiii ) được mỗi cái anh Hà chaien dạy lí, hay khủng khiếp, bây giờ đi học lại lí lớp 10 chắc thua xa bọn đàn em quá, lại còn anh trạch hói nữa chứ.. hứ hứ.. hay lắm. Cho xung phong lên bảng lấy điểm miệng mà mình vẫn bị 2 con 0 cả sinh cả kĩ nông. ngoài ra chả còn ai hêt, chưa được lĩnh giáo anh Thông, phí quá, phí quá

chipcom

Member
Cái gì thế này? Hiếu đang nói về thầy Thông nào thế? Phải thầy Thông dạy Hóa không vậy? :D hic... chuyện lạ à nha =))

<Hiếu mới thất tình chắc dây thần kinh số 7 và số 8 đụng nhau rùi :D >

chipcom

Member
Lại hóa à? Trời ơi là trời!

Mà bé un khen thầy Kim là phải rùi, thầy dạy hóa lại là chủ nhiệm. Khen là chuyện tất yếu mà? :cool:

unni_x

Active Member
chipcom said:
Lại hóa à? Trời ơi là trời!

Mà bé un khen thầy Kim là phải rùi, thầy dạy hóa lại là chủ nhiệm. Khen là chuyện tất yếu mà? :cool:
Hic, chị chưa được học thày Kim thì nói thế cũng phải thui, học thày Thông mà =D>

lemon90

Member
Manchias said:
Nếu nói về thầy Thông thì mong là các câu thông cảm cho thầy.
Tại là các cậu không biết chuyện của thầy thôi.
Tớ được cô giáo hồi học cấp 2 kể cho nghe.
Nói chung là không nên kể ra đây.
Nhưng được cái thầy Thông trông kiểm tra rất dễ, mặc dù là đề khó thật.Nhưng ngược lại, xin điểm thầy không khó.Chỉ cần chịu khó mở lời là Ok.Cứ như tớ đây này, hồi học lớp 10, trốn học đi hôm thứ 4.Mà hôm ấy thầy lại kiểm tra 1 tiết===> thiếu điểm.
Cuối năm, xin thầy cho làm lại bài KT, thầy không bắt làm Kt mà cho luôn 1 con điểm (không thấp ).
thế thì kết cục là thầy Thông có dữ ko ạ?
em thấy nhìu anh chị bảo thầy dữ lắm kia mừ?

chipcom

Member
Thầy Thông thì không dữ lắm, nhưng mà quái dị đản (quái đản + quái dị = quái dị đản :D ) kinh khủng khiếp (kinh khủng + khủng khiếp = kinh khủng khiếp :D ) Cứ học thử thì mới biết được mức độ kinh khủng như thế nào. :cool:

teddybear

Member
Thầy cô trường mình cũng nhiều người dạy hay lắm.Như cô Nguyệt dạy văn này,thầy Vinh dạy toán này...hehe...và có thể cả thầy Liên dạy lý nữa kìa...Nhiều lắm... cứ thử xem, bạn sẽ thích ngay mà...Thật đó

ark

Active Member
teddybear said:
Thầy cô trường mình cũng nhiều người dạy hay lắm.Như cô Nguyệt dạy văn này,thầy Vinh dạy toán này...hehe...và có thể cả thầy Liên dạy lý nữa kìa...Nhiều lắm... cứ thử xem, bạn sẽ thích ngay mà...Thật đó
Muốn thử lắm :9 nhưng ko được :((

hieukhacle

Member
muốn lĩnh giáo hết tất cả các bí kíp của tất cả các sư phụ nhưng không được vì nội lực có hạn. nhưng mà nghe kể thấy thích các thầy quá cơ, đặc biệt là thầy thông, nhưng mà lại đụng phải cô Chi rồi, hẹn thầy thông khi nào sẽ thỉnh giáo vài chiêu, đặc biệt là cái chiêu, bùm chíu . hahaahah

Công nhận thầy Kim cũng hiền, dễ tính nhưng cũng chưa thể hiền bằng thầy Bình chủ nhiệm lớp em, thầy Kim cũng có lần mắng bọn em rồi chứ thầy Bình thì chưa bao giờ kể cả khi lớp em 3 tuần liên tiếp xếp loại yếu. Lên bảng ko học bài thầy Kim còn cho 1 điểm chứ thầy Bình thì cho về chỗ khi nào học bài thì kiểm tra... :D

Nhưng có vẻ lớp e hợp gu với thầy Thắng dạy Lý. Thầy dạy cũng hay mà lại còn hay đùa, hay kể chuyện bằng cách nói rất "thâm thúy, sâu xa" của thầy mà chỉ có A2 mới hiểu. :>>

teddybear

Member
Hihi, thây` nào dạy Lý mà chả thâm thúy...Thâm thúy quá cơ..hic hic
Thầy Kim dạy là hơi bị ổn rồi.
Có ai học văn cô Nguyệt chưa thế????Cô giảng phần Xuân Diệu cực đỉnh luôn.. Hay lắm

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000