Thầy cô của chúng ta...

Who_Cares

Member
:lol: Không phải ưu tiên đặc biệt, mà phải là rất rất đặc biệt...
Cả khối 10 có mỗi một lớp F thui mà lị :D :lol: :D
Cố lên các bác 10F :rolleyes:

Hmm .......... chẳng hiểu lớp F mắc nợ gì hay sao mà thấy bảo chẳng thầy cô nào muốn dạy................khóa nào cũng thế à................hic..........dân lớp F ăn cái gì mà sao toàn mang tiếng xấu thía không bít :huh:

Nhoc_Maruko

Member
anh co_ai_biet_toi_ko ơi!
Em học văn thầy Phong nè , được cả thầy chủ nhiệm đó (10A6)
Anh có vẻ quí thầy nhỉ? thầy nghiêm lắm mà
Nhưng tính thầy cũng hay phết!!!! :lol:

<_< <_< :lol: ;) ;) nè tui cũng học trường thây phong nè nhưng mà mọi người bảo thầy hơi bị ghê la ko dc đâu nha vi thầy hơi bị tận tụy đó thầy như "bố hiền ấy" mà bà con ơi có ai từng học thầy phong ko???????????? :huh:

GiangNguyen

Member
Hehe bây giờ mới đọc được topic này , thế ở FR có ai đã từng học cô Lê Thu Thủy dạy văn chưa ? luc trước cô chủ nhiệm lớp A6 và trước khi về hưu thì cô " fải nhận trách nhiệm chủ nhiệm lớp F 99-02 " .
Đúng thật lớp F từ lẩu từ lâu đã bị mang tiếng lắm . :(

LeoXX

Member
Ông Thông "chip" day hóa mới khiếp
thế lamb cũng thụ giáo bác này à,nếu đúng thầy Thông dạy hóa hay ngoáy mũi thì đúng rồi :ph34r: Không biết chúc mừng hay chia buồn nữa. Lớp mình có nhiều kỉ niệm với thầy "yêu quí" này lắm :lol:
Một lần cãi nhau với học sinh ngay ở hành lang và câu nói không thể quên của đứa bạn mình " Vâng em mất dạy, nhưng thầy dạy em đó " ( con gái nói) đã làm cái tên thầy nổi tiếng khóa học năm đó
Một lần khác vì lí do cá nhân hay thời tiết nóng bức thầy lại đuổi theo một thằng học sinh từ tầng ba xuống tận tầng một lí do rất đơn giản là nó dám đứng ngoài nhắc bài khi thầy trông thi :D Và khi thầy dậy thì cố đi học thêm nhé và trả tiền học thêm đầy đủ. Đừng quên trả như lớp mình không thì bi trừ điểm rất buồn cười, lí do cách làm không rõ rànràng. Đã có đứa lớp mình khiếu nại vì điều này, kết quả là lại cãi nhau
"ông chấm sai nhưng tôi làm đúng, ông ngu thì có " chuyện thật 100% ( lớp D6 khóa 97-00 )
.Mà chắc lâu rồi thầy cũng quên chỉ có bọn học sinh được dịp cười đau cả bụng
Cả ba năm học cấp ba chỉ cô Tú dạy toán là làm lớp mình choáng nhất, bản thân mình có lần lĩnh 3 con không trong một tiết, nhắc đến cô bây giờ vẫn run

Nhoc_Maruko

Member
Tui học hóa thầy Kim , thầy dạy hay lắm . B)

Còn môn lý thì .... Trùi ui ở đây có ai học thầy Hà ko vậy ??
Chẳng hiểu thầy dạy kiểu gì nữa ? Dạy học mà ko thèm giảng lấy một lời , thử hỏi hoc sinh làm sao mà hiểu được cơ chứ ??
Được mỗi cái thầy này rất hiền :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000