Thầy cô của chúng ta...

teddybear

Member
Thật sự là mọi người phải cảm thấy rằng mình đã vô cùng may mắn khi quãng đời học sinh tươi đẹp không bị thầy Thông biến nó trở thành hãi hùng :ph34r:

Nhoc_Maruko

Member
<!--QuoteBegin-teddybear+Jan 31 2004, 08:56 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (teddybear @ Jan 31 2004, 08:56 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Thật sự là mọi người phải cảm thấy rằng mình đã vô cùng may mắn khi quãng đời học sinh tươi đẹp không bị thầy Thông biến nó trở thành hãi hùng :ph34r: [/b][/quote]
Đến nỗi thế kia á ? :blink: :blink:

GiangNguyen

Member
Có 1 lần thằng bạn mình chạy lung tung trước khi thầy vào , thầy vào nhìn thấy hỏi nó đang làm gì mà k ngồi vào chỗ , nó bịa ra la đang đinh đi toillet nhưng thầy vào nên thôi .
Khong ngờ thầy nhất định bắt nó ra khỏi lớp để đi toillet k thì sẽ k dậy nữa , cuối cùng hắn fải ra ngoài , còn làm gì thì mình k biết B)

teddybear

Member
Thầy Kim dạy cũng được nhưng mà buồn ngủ lém, thật là khó khăn vô cùng để tỉnh táo học tập trong tiết của thầy mà không gật gà gật gù. Hehe,nhưng mà được cái thầy chấm điểm khá rẻ, ai thi khối D khỏi phải lo lắng gì nhá :p

fruit NHO

Active Member
thầy thông là thầy nào?dạy môn gì?lớp nào?
mà em thấy nếu nói về độ kinh khủng thì chắc là nghe cô Tú nói(lúc cô chửi thôi nhá) vẫn là kinh khủng nhất! :unsure: :(

Hùng con

Member
Tui ko biết thầy Thông, nhưng đã được thụ giáo thầy Phong, thầy mà coi thì đứa nào đứa nấy ko dám ngo ngoe. Hì...... mình đọc thấy bác nào nhắc đến "lảo sư" Chu Hùng---Lạnh lùng...... thế nhỉ, hì ,mình ngồi bàn đầu, thầy thì cứ đứng ở đấy rồi "khạc khạc phù phù " gì ý, ko hiều thầy bị làm sao. Còn thầy Kim ,tui chỉ đi học thêm thôi, nghe thầy nói buồn ngủ lắm, đọc đề thì rất là diễn cảm, từ từ " cho......... dung...dịch...hát...c...lờ...vào......." hì hì. Nhiều lúć buồn cười lắm, được cái cho đề kiêm tra thì dễ.
Oài, nhắc đến mấy thầy, mình lại nhướ thầy Đổng dạy Địa lí, bác nào ở đây đã̃̉ trải qua quảng thời gian dài dằng dặc học với thầy nhỉ

chipcom

Member
Quả thực. Bi giờ đã nghỉ hè rồi mà nhắc đến chuyện "bác Thông" em vẫn còn kinh hoàng. Học lão ý, điểm 8 Hóa là cả một mơ ước cao sang và xa vời (hí, thế mà có lần em được tận 10 lận, cả lớp choáng, em choáng, không ai không choáng! Chuyện này chỉ xảy ra có duy nhất một lần trong cả năm lớp 10. Và đó là điểm 10 duy nhất trong môn Hóa của lớp em trong năm vừa qua!) Bác Thông thì có lắm chuyện kinh hoàng lắm. Như kiểu bác ý đứng ở trên bục giảng cứ vô sờ tư ngoáy mũi (xin lỗi, nhưng quả thực là nó như thế) và búng về phía ... học sinh. May mà em không ngồi gần đó không chắc giờ này chẳng ngồi đây nữa đâu. Còn nhiều chuyện cũng kinh hoàng không kém. Đợi có thời gian em kể mọi người cùng nghe!

God bless u

Member
Mình thấy trong số các thày dạy Hóa, thày Kim dạy..tuy có hơi buồn ngủ nhưng mừ được cái thày dạy có vẻ hay nhất. Học trên lớp thì không tính, chứ học thêm thày dạy nhiều cái bổ ích lắm. (lớp em năm nay thày chủ nhiệm mà)

teddybear

Member
Ôi đúng rồi, đúng hình ảnh của thầy Thông đấy rồi.Vô tư, tự do ngoáy mũi trên bục giảng rồi ... pằng chéo... tiêu luôn đứa ngồi bàn một. Ác mộng nhất trong mọi thể loại ác mộng.
he he, còn điểm số thì không nhớ rõ lắm,nhưng trong lịch sử thì đúng là điểm phẩy hóa của mình thấp nhất vào năm thầy Thông dạy.hic hic... :eek:

smooth

Member
Học thầy Kim thích thật đấy, hì. KT, thầy bảo "trò thích học đông học tây, thầy thích dạy đông dạy tây gì thì mặc, kiểm tra các em cứ lườm qua cái này cho tôi (cái này là quyển BT Hóa), thế nên điểm kt cao cũng dễ hiểu mà". Khổ nỗi cái lớp A3 02-05 rất thích bắt chước điệu bộ, giọng nói của các thầy cô để mua vui, có lỗi quá, hix!!! hì hì.

fruit NHO

Active Member
xem ra các thầy trường mình có vẻ có nhiều chuyện để nói hơn các cô nhỉ?
mà nghe chip nói:"Vô tư, tự do ngoáy mũi trên bục giảng rồi ... pằng chéo... tiêu luôn đứa ngồi bàn một" có vẻ kinh hoàng wa' may mà em chưa gặp phỉa thầy đó!!!ko thì chắc chạy rẽ đất!!!!

lemon90

Member
các thấy cô ở trường kinh hòang thế kia ạ.Thế này chắc em chẳng dám vào chu nữa đâu
Nghe các anh chị nói mà em hãi wa cơ.Chấc thầy Thông phải kinh khủng lắm nhỉ?

God bless u

Member
Đấy, mọi người cứ nói thế làm em nó sợ rồi kìa. Các thày cô dạy mình chưa đến nỗi đáng sợ như mấy người nói đâu:D

NQD

Member
Chao ơi. Sợ quá đi mất. Quân đội ta đã sáng tạo ra một số loại súng đạn rồi.
Bây giờ lại đến các thầy cũng có súng đạn tức thời thế thì sợ quá.
Thế đã có ai đọc chuyện 7 viên ngọc rồng chưa. Ơ dơ có quả võ hơi bị xịn...

chipcom

Member
Thôi, đừng có mà kể xấu các bậc tiền bối nhà ta nữa, không thì các bạn trường khác nhìn vào lại ... mất hình tượng (mà cũng chẳng bít là có hình tượng hay không nữa), các em định thi vào trường lại chạy mất dép. Phiền lắm!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000