Thầy cô của chúng ta...

LeoXX

Member
em thì cũng vẫn phương án như hồi còn đi học
không đi dép lê
mặc đồng fục ( gọn gàng )
không lảng vảng quanh văn phòng thầy
và tất nhiên nhìn thấy từ xa thì té thật nhanh
Gửi xe ở trong trường :p
Quí nhất các cô giám thị ( tuy rằng mình đã quên mất tên )
:rolleyes:
dù sao mình thật may mắn khi có được những năm tháng học trò dưới mái trường Chu Văn An :)

LeoXX

Member
Cứ mỗi lần có tiết Địa lý là sổ ghi đầu bài lớp mình lại xuất hiện những ghi chú rất là thầy Đổng
như
Sơn và Hiếu tập đấm bốc trong giờ
Long và Dũng giả vờ chơi cờ carô trong tiết
các bác nào muốn quay bài môn Địa thì có một mẹo nhỏ để đánh lạc hướng thày đó là
Nhà em ở đâu ?
Dạ thưa thầy nhà em ở tận Gia Lâm
thế là 100% các bạn sẽ được giới thiệu một vòng quanh cái Gia Lâm nhỏ bé đó với giọng kể thao thao bất tuyệt của thầy :rolleyes:

Ui giời ơi.........sao anh ăn nói xui xẻo thía không bít...............hic.....lẽ ra anh phải mong cho bọn em thoát bà y' càng sớm càng tốt chứ............hic.............đời thật là đen đủi :angry: :wacko:

hehe.......................thầy Phong thì chả thấy đâu chỉ thấy thầy Hiền gì đó thui.......................hic...............dạy cứ phại gọi là....................thà tự đọc sách giáo khoa còn hơn :(

ÔI giồi ôi cô Toàn dạy Văn thì đỉnh cao rùi, BT vừa phải vít mụt cái bản kỉm đỉm vì tội đi học muộn đây, hãi hùng lém rùi!!!! Mong là cúi năm mình kím được học bổng, ôi cô ý mà chủ nhiệm BT suốt 3 năm chắc chít mất thui!!!!

teddybear

Member
he he,thế ai học Văn cô Nguyệt chưa,hình như năm nay cô dạy lớp 11d1 với D3 gì đó :rolleyes: :rolleyes: Tuyệt vời trên cả tuyệt vời :lol:

HIc..nghe mọi ngừi nói về mí thầy cô tuyệt vời mà mình đau xót quá, từ lúc đi học đến giờ Bt thích mỗi cô dạy tiếng P vì đấy là tiết duy nhất BT học mà ko thấy chán, mình được nói lên những gì mình muốn, rất dân chủ!!!

Đội ngũ giáo viên 10F năm nay thật là kinh khủng khiếp..............hic............ai dạy cũng đỉnh cao cả................nhất là thầy Lý.........tên gì ý Nhung nhỉ

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000