Singapore

Volodia

Member
Hiz, mà cũng phải biết chọn, em mua con Fujitsu S7020 giá có 2600S$ mà bây h thấy tiếc hùi hùi, giá nó đắt hơn hẳn, biết thế mua Vaio! :((

smooth

Member
sao S7020 đắt thế ?? Hồi anh mua con S7021 này có 2200SGD thôi mà ?? Mua sau chắc ngon hơn nhiều nhỉ, mà có card đồ họa rời ko ?? Đời cũ nay ko có, chơi PE5 còn hơi xượng xượng :( ku Việt cũng mua ở NTU à ??

Volodia

Member
Máy em mua y hệt máy của anh Quang EE, hiz, đc giảm giá roài mà chả hiếu sao vẫn đắt thế! :(
Chắc sang năm đổi qua Vaio dùng quá! :D

smooth

Member
=)) thế sao đắt vậy nhỉ, máy thằng Quang mua sau anh mà, cũng 2300 thôi. mua NTU thì phải cùng giá chứ ?? Hay là hình giống mà ruột hơn ??

Volodia

Member
Ko ruột thì vẫn thế, máy y hệt lun :D Chắc tại em nhớ nhầm! :-?
Mà em nhớ là giá ngoài là 3200, chả nhẽ đc giảm nhiều thế? Để về hỏi lại Quang! :p

smooth

Member
uhm, giá ngoài đắt lòi kèn, hẻn nào chả đứa nào nó dùng, giá thế thì mua Vaio cho rồi, mà máy chú thỉnh thoảng còn thấy chứ cái máy anh đến giờ chỉ thấy 1 thằng cùng lớp dùng :))

smooth

Member
chắc nó nồi đồng cối đá, hy vọng thế, mới dùng gần 1 năm chưa thấy vấn đề gì :) Bằng tiền thế mua vaio vẫn sướng hơn chứ nhỉ, phải ko ??

Volodia

Member
@ smooth: Đúng roài, nó còn có cả card đồ họa nữa, sướng hơn nhiều chứ! :D
@ imdabomb: macbook là dòng máy của apple, khả năng đồ họa cao đến kinh ngạc, dùng sướng lắm mỗi tội cấu hình chip tương đương máy thường thì cao hơn hẳn về giá :D Nhưng mà máy dùng hệ điều hành MAC OS nên ko thik hợp cho dân IT với dân quen dùng Win cho lắm :D Có nghe nói là có cài đc WIN roài, để sau này nếu còn nhu cầu dùng laptop thì sẽ mua 1 cái mà chiến, để học xong roài đi làm đã! :D

smooth

Member
thấy dáng apple đẹp lắm, trắng toát, nhưng mà dùng ko quen, với cả mình cũng ko làm về đồ họa nên ko cần. COMPAQ bây giờ sao cũng ra máy vỏ trắng toát giống apple, trông đẹp phết :)) Kỳ này qua mà kiếm được ai mua hộ máy ở NTU thì đổi con T bao nhiêu ý nhỉ, wen rồi, màn hình xoay, cảm ứng luôn, năm ngoái ngu ko mua tiếc quá :(

Volodia

Member
Uh thì nếu mà ko đụng chạm, cài đặt gì nhiều thì cũng nên dùng Macbook, máy hay phết đóa. Thix nhất khoản đồ họa, hình như còn làm đc slide 3d cơ, sướng lắm! :x

Volodia

Member
Mới có, trước đây thì chưa có, nói chung dùng còn nhiều phức tạp lắm! Nhưng mà đáng để khám phá, mấy thằng bỏ win sang dùng mac thấy khen nhiều lắm! :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000