Singapore

lexuscva

Member
mịa, mình cũng giống y chang.đi kiểm tra quái gì hẹn hai ngày có kết quả, gọi 5 lần 7 lượt bảo chưa có kết quả, làn cuối cùng thì bảo mất bài.cáu quá, đ** đi học nữa. ở nhà tự học cho khỏe.

Vu_Thang_D2

Member
thôi cứ đi cho có :|...chứ bây giơ tôi biết đi học ở đâu :-S hôm nào vứt tôi mấy quyển đấy với , nếu ông còn cần thì bảo tôi photo thôi cũng được ;) Hic , mà còn chưa tìm được lớp tiếng Anh nào ra hồn đây...ông biết lớp nào chất nượng tí giới thiệu cho tôi , chứ Eng. của tôi còn chưa lên nổi Upper Level :-SS nói chi đến Toefl hay Ielts :-S...bây giờ gò cổ ra thì may ra mới kịp :|....

hehe...hôm vừa rồi đi interview thêm ở RV cuối cùng lại đỗ :D...chúng ló hẹn tháng 2 đến học.Nhưng mà xem ra cái tiêu chuẩn TB các môn trên 8.0 + 4 môn Toán Lý Hóa Anh trên 8.5 lại đáng lo hơn :-S..tình hình là bên D2 đang có một "quỷ đầu bạc" dậy Văn >.<...ko ngóc lên được đến 6.0 chứ đừng nói là 6.5 8-}Ah các tiền bối có sách gì cho em ượn với :|..em còn chưa biết nên đọc cái môtê gì nữa cơ :|...
Đúng rồi em ạ. Bọn RV nó chỉ ra yêu cầu thế thôi chứ có kiểm tra đâu. hồi trc chị biết nói T.A quái đâu mà vẫn học ngon. Cái chính đi học là lấy tài liệu, về tự học thôi. Bài kiểm tra đầu vào của bọn nó chỉ xác định em học Pu hay PP thôi, đằng nào cũng là học. Quan trọng là em có tiền đóng cho nó hay ko.

Volodia

Member
Một năm mới lại đến, lại có đàn em sắp sang đây rồi! :">
Năm nay ko biết bọn sang poly có đông ko nhỉ?
Ko biết mấy em gái có "chất lượng" ko nhỉ? :)) >:)

smooth

Member
tất nhiền là ko chất lượng rồi :)) thế mà cũng phải hỏi :p Muốn chất lượng sang SIM nhé, chất lượng cỡ nào cũng có :"> Mỗi cái tội ko phải VN T_T T_T

Volodia

Member
Erm nếu mà bên cạnh mấy cái ý có mấy cái như là giải nhất quốc gia môn gì đấy, điểm IELTS 9.0 thì chắc là vẫn được! :D
Ah quên nó còn có dạng xon kiểu phỏng vấn đấy, chú nào tự tin thì cứ đến gặp nó trực tiếp mà đề đạt! Tuy nhiên nó vẫn cần nhìn vào kết quả học tập nữa! ;))

ark

Active Member
:| sợ giáo viên trong trường cũng chả mấy ai được 8.0 chứ nói gì đến 9 :-&
Kết quả học tập còn sửa được chứ điểm tốt nghiệp ko sửa được :((

dangngochuy

Member
Làm quả Entrance Exam hoành tráng vào anh Nhật Anh :D. Nhưng mà hồ sơ điểm trung bình cũng phải tằng tằng không nó đuổi ngay từ vòng sơ khảo >.<. Mà tháng 3 này anh thi ạ :D.

Pirate

Member
oack. mình thi vào RV xong chúng nó cứ bắt mình học PP xong mới được học PU...>.< chắc tại Eng gà :-lthôi mắm môi mắm lợi học vậy...có ai biết có lớp Eng nào "ok" ko giới thiệu em cái...tình hình nhìn cái sách Eng hệ 7 năm mà choáng quá trời...thế mới biết cúi đầu xuống thì ko ai bằng mình , ngẩng đầu lên thì mình chẳng bằng ai :((

una-rapina

Moderator
em ơi, anh đi thi bỏ gần hết Reading! Ngồi viết 2 bài luận, mỗi bài 80% vẫn lên PU như thường em ạ =))
nhưng mà....dỗi, bỏ học luôn :))

Volodia

Member
Học PP hay PU hay ko là tùy vào khóa thôi em ơi! :D
Nó thấy em đủ thời gian học thì bắt học PP thui, còn nếu gấp quá mà ko sắp xếp đc lịch thì nó mới cho lên thẳng PU! :p
Chú Thành sao bỏ gần hết reading? Tại nó chim lợn hay tại ko đủ thời gian, hay tại ko thik? ;;) lol

hè hè em thi viết 1 bài luận khó lòi mắt được vài dòng
còn lại reading làm hơn một nửa
toán làm gần 100% hé hé
vẫn được lên PU mới sợ chứ
chiều mai học roài
hú hú

una-rapina

Moderator
Đấy là bài final của PP đấy chứ :| Em học hết SS, đòi lên thẳng PU, nên nó bắt thi!:))
Hồi đấy đọc kém, từ ít nên bỏ :D
Được cái essay thì bịa giỏi :D :p

Pirate

Member
oack..chả bù mình từ cũng ít , viết essay cũng kém :|..nhìn bọn D3 viết luận 1,5-2 trang mà mình thèm (bịa được có nửa trang mà nó cũng cho 48%) reading thì được 35% 8-} may mà interview phi tiếng Anh lia lịa :p.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000