[^o^]Nhật ký Online[^.^]

Handball

Member
ĐỊnh ko viết ra, nhưng thấy nặng nề quá. Sắp tới , sẽ là một chuỗi ngày ...ngắn thôi..nhưng chắc là sẽ có nhiều chuyện xảy ra lắm....và thấy sợ. Sợ vì biết trươc rằng nó sẽ đến, biết trước mình sẽ ra sao, mà chẳng làm gì dc cả. Ko biết, thấy mệt mỏi vô cùng. Có rất nhiều người...nhưng thực sự...lại chẳng có ai cả. Cứ phải băn khoăn, suy nghĩ, nhức đầu quá.
Có những khi muốn khóc, nhưng khóc để làm gì. Nước mắt lạnh lắm, mình thì đã đủ lạnh rồi.
Ước..được khóc thỏa thuê... ......để rồi....ko bao giờ phải nghĩ nữa...nghĩ nhiều, mệt quá!

cobe_hip_hop91

Chán thật, tất cả đều không như ý mình mong muốn, mình có đúng ko, chác là đúng thoai nhỉ nhưng mừ dù sao cũng quyết định roài, comuoons cũng không sửa lại đc, cố lên L oai, L sẽ làm đc mừ. Ngày mai là một ngày hoàn toàn new roài

letonkin

Member
Chán thật, tất cả đều không như ý mình mong muốn, mình có đúng ko, chác là đúng thoai nhỉ nhưng mừ dù sao cũng quyết định roài, comuoons cũng không sửa lại đc, cố lên L oai, L sẽ làm đc mừ. Ngày mai là một ngày hoàn toàn new roài
không sao đâu , nếu muốn thì vẫn sửa được đấy , đừng để quá lâu.Ấn vào chữ "edit"ấy (như thế này này) , xong rồi gõ "cos (space) muoons" , ấn nhanh và để unicode hoặc telex là được thôi mà..

CrazyA3

Member
Gần như chiều nào cũng lên Nha` thờ ... ngồi chơi :D
Chiều mai lại tập trung trên đấy rùi đi xem trận Indo - Việt Nam ... ;))

warnbomb

Member
Ngồi mà như vô phương hướng.Ước gì mình đang ở một nơi khác một lúc thôi.Có một người khác một người thôi.Và một lời nói cũng chỉ một từ thôi."Ngủ đi"

nữ tặc

Member
hix mày cứ cố nói dối tao cho qua chuyện
hôm nay mới hiểu mày đang nguy hiểm thế nào
hix mong mày bình phục nhanh.
mong nó ko làm gì mày

teddybear

Member
Lâu lâu mới vào 4r, lượn ra lượn vào rồi lại quay lại mục Tâm sự để post bài... lâu rồi không post bài ra ngoài mục này thì phải.
Đáng lẽ ra phải bận bịu mà lại rỗi rãi ghê lên được, sắp đến mức bão hòa rồi, relax tí trước khi lên thớt!
Chẳng có gì mới, tuần trước lượn Shopping Center, khuân về được 1 cái áo len mới... hàng sale off. Càng nghĩ càng thấy thảm!
Thi xong quyết tâm cày cuốc tử tế, kiếm tiền qua học kì tới... càng ngày càng thảm.
"Số chị như lá chuối rồi em ơi!" - nghe bà chị than mà não... ai cũng tơi bời, bạc mặt. Hùng hục hùng hục... cấm có thấy ngồi tán dóc trên cantin.
3 tháng nữa... những gương mặt xanh như lá chuối này sẽ tươi trở lại. Sự sống sẽ lại về và party lại rôm rả... Hannover đang ngủ đông... qua nhanh kì thi này nhé!

Handball

Member
Hình như mình đã vượt qua dc giai đoạn khó khăn này rồi thì phải. Nói chuyện với anh, nhẹ nhõm, thanh thản. Mình đã, vẫn là bạn, đúng ko anh. Em đã cố gắng, và đã làm dc. Trạng thái thăng bằng.

estrella

Active Member
mày già rồi em ạ...hnao rảnh rỗi wa trường bạn chơi nhá...

Hnay có j thú vị không nhỉ...ah có sinh nhật của chị giáo...feliz cumplean~os a mi profesora...deseo que tengas un feliz cumplean~os...

teddybear

Member
Die Zeit vergeht zu schnell... Klausur kommt schon und sie macht mir Fieber. Verdamm ist es, fühle ich mich total erchöpft.
Heute war ein schlechter Tag, also, mindestens für mich. Es gibt immer keine
richtige und erwartete Antwort für alles, was ich mich gefragt habe. Muss ich mich mehr darauf konzentrieren. Noch ein Monat werde ich von der Klausuren befreit und wieder in dem guten Zustand wie immer befinden.
Hoffe und Hoffe... im meinen Kopf steht voll von Hoffnungen!

fruit NHO

Active Member
nhận điểm kì 1 ...
thất vọng
quay ra chỉ trích chính mình >,< ......

nhận ms của 1 người
thất vọng
quay ra trách chính mình đã tìm sai

nhận ra trái tim mình
đang bắt đầu thay đổi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới