nội qui, thành viên, thông báo của hội ăn vặt

Status
Không mở trả lời sau này.
:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((...chít mất thui...sáng thu được của mỗi anh Vịt, chiều thu được của mỗi một chị học cùng lớp chị Thuý:(:)((...thía lày là thía lào:(:)((...
Thui, mai típ nhá:):):):)

palart

Member
mày phải đông viên anh chứ...........kiểu này ct phải ra tay thôi..........

đến từng lớp thu tiền

palart

Member
:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( đau khổ quá ............mai chủ tịch sáng sớm đến từng lớp thu tiền.........giờ ra chơi.......................mọi người thương chủ tịch một chút đi....tinh ra đã được 15 đưa chắc chắn đi rồi............dự định của ct là 30 đưa di cơ.............cố lên,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

lovelypink

Member
commercial thì phải thế thôi,hê hê hê hê.....
khổ thân ct...dọa chúng nó...đứa nào ko đóng tiền với deposit sẵn ra thì bao h đến ko cho đi.... hê hê

Hibikibeou

Hội ăn vặt đón thành viên mới nhé....thông tin đều ssax rõ như ban ngày kô thẻ cụ tỉ hơn....chưa co time đọc hết mấy trang này..chưa hiểu đc vấn đề đang bán tán ở đây là gì..cả...hix.
*Thôi ta cứ xí 1 suất thảnh thoảng đi off với các em cho nó trẻ người ra..hehe.

cva9700

Finding^_liar_^ said:
Iem đoán ko sớm thì muộn hội cũng tan thôi (thía mình mới ko tham gia chính thức chứ:| )
Sư huynh của chú là hội trưởng mà chú phát biểu thế này hả ?:)) :))

Volodia

Member
soi_hoang_g5d4 said:
Chòi...tình hình là rất tình hình...sáng nay h.t đến trường nhưng mờ ko gặp ai hết:(:)
Khổ thân hội trưởng quá cơ! Tội nghiệp! =))
Anyway, anh em tích cực cái nhỉ, đăng kí rùi mà ko đi làm hội trưởng thất vong! :D

fruit NHO

Active Member
oạch
em vô cùng thương tiếc thông báo và tự chia bùn < với em > vì chủ nhật em ko trốn đi oánh lẻ với mọi ng đc
mom thông báo : hôm đấy học cũng phải bỏ mà đi với cả nhà
hicc ...

palart

Member
hôm nay...............mặc dù trưa đã lên mạng..........chiều cũng lên luôn............nhưng vẫn có cái gì đó cảm thấy bứt rứt cùng chia xẻ với mọi người..........23 h nghĩ nát óc..cuối cùng lại phải mò ra hàng net để cùng tâm sự với các bạn.............hội ăn vặt của chúng ta..........tôi cũng không hiêu sao lại lập ra nó...........ư....thật buồn cười.........một thành viên mới của forum chưa đầy một tháng........nhờ nó..tôi đã quen được nhiều bạn bè....ừ..........có lẽ tôi không thể nào có được khi không ở đây.......tôi đã có những năm tháng cấp 3........tuy vậy không có nhiều kỉ niệm đẹp.....cuộc sống mà tôi trải qua...tôi biết rằng ở đây có rất nhiều điều đáng quí............tôi biết rằng tôi không lẻ loi với sự nhiẹt tình quá dáng của mình.... tôi được tiếp sức bởi những người bạn...em soi.....hatea3.... lovely pink............pink girl....ha......tôi biết các bạn đang trải qua những quãng đời thật đẹp........các bạn học hành chăm chỉ cho một tương lai sắp tới.......hhehe........thế mà tôi lại rủ rê các bạn đi chơi........chắc các bác phụ huynh biết sẽ lùng sục ten palart này mất........nhưng con ngừoi tôi nó lỡ thế này rồi...làm cái gì cũng hết sức,không muốn thất bại,nhưng một điều quan trọng tôi luôn muốn làm điều gì tốt đẹp nhât mà tôi yêu quí........có lẽ tôi yeu các bạn nhiều lắm....... yêu cái hội ăn vặt này lắm.....yêu fo rum này nữa..yêu cả mái trường chu van an này thật nhiều.... tôi nghiện mất rồi...một ngày không vào.....không trò chuyện cùng các bạn.... được thấy các bạn tâm sự.........thấy bút rứt lắm........ư ư..đúng rồi.....nét la ảo....tiếng cười cũng là ảo.....ư..nhưng tôi cảm thấy rất thật.......những kỉ niệm này cũng rât thật và tình cảm này nữa........sao không để chúng thành sụ thật hết đi......mọi người gặp mặt nhau....cùng vui chơi.....cùng cười đùa...cùng ca hát.......buổi off tới tôi rất mong mọi người đến......đóng tiền cũng được.........không đóng cũng được.................10g mọi người tập trung ở cổng trường ngày 12/3 nhé..........đã có khoảng 15 người đi rồi...........mọi người cố gắng lên nhé.........đến muộn cũng được...........trưa hay chiều đến cũng được................. gọi cho tôi 0988266700 ............ chủ tịch hội ăn vặt........http://chuvanan.org/cva/forum/showthread.php?t=3905

lovelypink

Member
dài quá...chán chẳng buồn đọc...ct phải học cách nói ngắn gọn nhưng có hiệu quả đi....
muốn ủng hộ anh em thì ko cần phải nói dài thế đâu....
nói là:
cả hội cố gắng....hội ăn vặt chúng ta tình cờ được ct tìm ra..chúng ta ko thể để nó vào dĩ vãng chỉ vì thành viên có nói mà ko có làm được....mọi người phải tích cực nhé..
thế có phải hơn ko

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000