nội qui, thành viên, thông báo của hội ăn vặt

Status
Không mở trả lời sau này.

unni_x

Active Member
uh, nào mình cùng thảo luận tiếp :)), nhé, hình tượng mới sụp đổ trong lòng tớ =)) thảo luận với ấy vui phết, danh vọng cao hay ko thì tớ ko dám nhận :">, nhưng cũng giống như tớ đang ăn bỏng ngô dính con kiến bên trên thôi mà, thấy lạ miệng chút thôi nhưng cũng nuốt trôi tất =))

Ice_Fire

Member
Gửi off rồi đấy , đọc đi nhá
Mệt lắm cơ , lại còn hình tượng hình tiếc gì hả
Mong muốn 1 điều đơn giản là : tha cho gia đình em nó sống yên ổn
toe toe

p3yeu

Member
Ice_Fire said:
Danh vọng cao nhỉ :))
sang box kia bem nhau đi , 1 box thôi , e hehehe , tớ ăn cơm xong òi , lại có sức chơi tiếp rồi ... >:D<
toe toe
nhưng hết chuyện để bàn rồi anh
vì em cũng kết luận đc anh ra sao,anh như thế nào rồi :D
hay anh lại kêu bạn anh và các em d4 vào chửi bới làm loạn forum lên đi,rồi chúng ta bàn tiếp=)) :)) =)) :))

unni_x

Active Member
Bạn có thiếu cơm thèm shit , thừa hơi thả bom ko mà phải quan tâm đến tôi nhiều như vậy
em Hoa xem người yêu em chửi chị này :)) đàn ông con trai gì mà chửi như đàn bà bán thịt đầu chợ ý =)) em xem lại đi nhá ;)

p3yeu

Member
anh tiến ơi em xóa inboxx rùi đấy,anh gửi cho em đi =))
em cũng thích có 1 cái giống chị Un để khoe :D :D

Ice_Fire

Member
Làm cái conference rồi vào nói chuyện đi :-w , chờ viết thế này đến mút mùa :-< . Không biết có đủ sức ... 4,5 cái miệng này ko ... :((
Còn ai có ý kiến thì IM nick chaoslove_ti ... giải quyết trong hôm nay để có 1 đêm thứ 7 bình yên ;) hôm trước đã ko được ngủ rồi ... Yawn !

unni_x

Active Member
ấy chết, thế thì mình sợ lắm :)) bạn Tiến chửi đã dẻo như bà bán thịt đầu chợ rùi, ko biết đánh tớ thì sẽ thế nào đây =)) eo ơi tớ ko dám tưởng tượng đâu, tớ là tớ sợ lắm ý =))
Mọi người ơi, xem bạn Tiến chửi un này =))
Bạn có thiếu cơm thèm shit , thừa hơi thả bom ko mà phải quan tâm đến tôi nhiều như vậy

p3yeu

Member
may mà em dạo này ăn nhiều béo lên,chắc chống cự đc 1 2 phát
chỉ thương chị un :( bị anh ý T.T thôi em ko dám nghĩ tiếp...
đúng là chị em mình chocolate hạng nhất ko thể đương đầu với :"> shit trâu hạng 3 =))

Ice_Fire

Member
:-w da anh trắng nhất cái lớp anh luôn , thế cho nhanh
Em mới lớp 11 mà sao em cũng ác thế hả
Mẹ kia nữa đã gửi off còn vác lên đây làm gì
:((
toe toe

p3yeu

Member
em mới lớp 11 còn phải xách dép các em gái anh dài dài :D
da anh trắng hay ko,phải xem mới biết đc
da trắng mà tâm hồn đen thế =))

Ice_Fire

Member
:)) nói các em anh như vậy là sao hả , em thì có kém cạnh chút nào đâu :))
có cần xem ko anh có ảnh ở bên Box kia đấy :D xem xong rồi thấy mặt dễ thương thì tha cho anh cái nhé ...:((
Ko thì ..............................................................................
Thì thôi em off em đi ngủ luôn , mệt các mẹ
toe toe

p3yeu

Member
vâng nhưng ít ra em tự thấy mình có văn hóa
ý em là lịch sự hơn ý mà ;-)
con gái,lại còn là dân chuyên văn,lên forum mà chửi ghê quá :((
còn anh chửi bậy thì ko nói làm j rồi :))
đúng hông chị un
đây là góp ý của em thôi ;-)
mãi mới nói đc câu tử tế >.<,thật lòng :x
ảnh anh thì em xem rồi,nhưng dù xấu hay đẹp thì cũng nên ăn nói lịch sự :) got it ?;-)

Ice_Fire

Member
Anh gửi off cho em òi đấy , em đọc đi nha ;)
Mấy em đó đều là em gái thân của Hoa ... sử xự như vậy ko có gì quá đáng cả , có 1 em chưa bao giờ biết chửi bậy cũng ... ko nhịn được

the leave

Member
anh tien ui, fai noi that la that vong ve anh day, co moi cai chuyen nho ti zay thui ma lan man sang bao nhieu la chuyen, anh huong den nhiu nguoi. em tuong anh noi em del mot loat day di la thoi chu, the ma van noi tiep dc.:(
em se lock topic nay, sorry ct, khi nao ct quay lai, em se unlock :)
moi nguoi dung "thao luan" tiep nua nha':) thanks :)

unni_x

Active Member
bupbelight said:
còn anh chửi bậy thì ko nói làm j rồi :))
em Huyền thâm thúy quá :)) bạn Tiến hóa ra chỉ đẹp được cái mã bên ngoài thôi, chứ còn bên trong thì mục nát tả tơi rồi =))
Un nói rùi, chuyện bạn Việt D2 với bạn Tiến chẳng liên quan gì đến tớ cả, chuyện của tớ là tự nhiên ko đâu bạn Tiến vào khích đểu tớ, chả ai làm gì bạn cả, thế có vô lý ko? X(

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000