nội qui, thành viên, thông báo của hội ăn vặt

Status
Không mở trả lời sau này.

palart

Member
chú vinh là phó chủ tịch mà không quan tâm đến các thành viên mới gì cả...sắp tới ngày trọng đại rồi......cố lên nào..................

palart

Member
chủ tịch sẽ rất buồn nếu ai đăng kí mà không đi.................mọi người hãy làm tất cả vì hội ăn vặt của chúng ta nhé.................cố lên.................hãy sống vì niềm vui.....hãy sống vì bạn bè...

lovelypink

Member
ct ơi....pct hôm nay đặt vé rồi....tháng 6 về...hê hê hê...mùng 5 nhá.....đề nghị mọi người lập kế hoạch sẵn đón pct về nước....hê hê

Yeah...thía là cuối cùng pct cũng vìa òi:):):):)...tháng 6...nhanh thoai...3 tháng nữa...pct ui pct thuê xe cho cả hội ra đón pct nhá:>:):))
Ngày mai tứ 4 òi nhá cả hội nhá:D...sáng là hết tiết 1 căngtin nhà K...thủ quỹ là bé Sói nhá:D...áo xanh(hoặc đen:d...vì chưa bít áo xanh giặt đã khô chưa:">)
Chiều hết tiết 3..căngtin nhà B...thủ quỹ là Thúy xinh áo hồng...đi kèm Sói :):):)
Mong mọi người có mặt đầy đủ nhá:)

the leave

Member
pct ve thi nho co wa cho hoi vien cua hoi, pct nha';) :)
mai lay dau ta xien de dong bay h :D nhung thui ko sao, co gang co gang.
ah` ma tinh hinh bay h D6(lop em) le ra co 3 dua di nhung bay h con lai moi em thui, hix :( den bun
ma ke hoach cu the the nao anh zai :D cho gio cu the di anh :)

palart

Member
chúng ta đổi thời gian nhé.......tụ tập và bắt đầu xuất phát...từ 10h30...ngày chủ nhật 12/3...........để tạo điều kiện cho anh em ta có nhiều thời gian vui chơi hơn

lovelypink

Member
bé sói nói thật hay đùa để chị bảo mẹ chị huy động xe....nói nghiêm chỉnh đấy...thích nhìn mặt pct bơ phờ ngồi 27 tiếng máy bay từ mỹ về vn thì cứ việc...hê hê hê....bơ phờ thì cũng vẫn xinh như thường chỉ tội ko được tươi lắm thôi....hê hê hê hê....
ct ơi...nghĩ ra chỗ nào cho cả hội đi chưa?nói thật nhé...pct rất thích đi sapa,và nếu được,mẹ pct sẽ huy động xe cho hội mình,và cố gắng tìm nơi ở cho hội,chỉ có điều tiền ăn ở hội mình phải chi,còn tiền xe mẹ pct chẳng có vấn đề gì phải phân vân cả...ngày trước lớp pct lên hết cả kế hoạch với đủ thứ cho cả lớp đi mà tiền vé tàu chỉ có 80 nghìn cả đi cả về/đứa,thế mà hồi ấy tại pct bận đi làm hộ chiếu với visa rồi đủ thứ hầm bà lằng như giấy khám sức khỏe hay linh tinh...thế là chẳng đi được..tiếc ơi là tiếc...

Volodia

Member
Hôm nay xuống căng tin lúc h ra chơi tìm em Sói mà có thấy đâu! :-w
Cuối cùng cuối h phải ra tận chỗ lớp nộp tiền! Ngại vãi! :">

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000