nội qui, thành viên, thông báo của hội ăn vặt

Status
Không mở trả lời sau này.
Tại mọi người bận bịu nhiều quá...ht quyết định dời kế hoạch họp vào hè:(:)..ht oai ht. đừng bùn nhìu như vậy:)...các thành viên dù chưa gặp mặt nhau, chưa gặp mặt ht nhưng vẫn luôn coi ht là ht, không quên ht đâu mờ:)...
@ANh Volo: hum nào gặp em em gửi lại anh 30 khìn:)

the leave

Member
hix :( :(( bun wa' khi fai del tất cả những bài trên :(
hi vọng mọi người từ sau sẽ chú ý hơn khi post bài :)
thể theo nguyện vọng của ct hội ăn vặt, em ko lock topic này nhưng hi vọng đây sẽ ko trở thành ao câu :) thanks mọi người :)

unni_x

Active Member
to Hồng Anh : em xóa làm gì? để đấy cho em Hoa đọc được :)) cho em ý thấy người yêu mình chấp nhặt với đàn bà con gái như thế nào =)) ( đúng ko Tiến ;))

Volodia

Member
unni_x said:
to Hồng Anh : em xóa làm gì? để đấy cho em Hoa đọc được :)) cho em ý thấy người yêu mình chấp nhặt với đàn bà con gái như thế nào =)) ( đúng ko Tiến ;))
Đau vãi chầy! Mình bị gọi là con gái lúc nào thế nhỉ? =))

unni_x

Active Member
Volodia said:
Đau vãi chầy! Mình bị gọi là con gái lúc nào thế nhỉ? =))
chả hỉu gì hết >:p, nãy giờ un, Oanh, Huyền với bạn Tiến làm thành 1 cái chợ thảo luận với nhau vui phải biết :)) bạn Tiến được cái rất "tâm lý" với con gái chúng tớ =))

unni_x

Active Member
em Huyền nhận xét đúng quá, để chị sửa lại :D ơ mà em Hoa đâu rùi nhỉ, nhớ em quá cơ em ạ :">

Ice_Fire

Member
Ặc ặc , cái gì thế này hả , đã bảo HA xóa rồi mà còn ko tha cho tôi :((
Hê hê . Đụng vào nhà tao là như thế đó thanh niên D2 ạ ;) , thấy mấy nữ sinh D4 sao hả :)) , đúng là em gái mình :))
Đến là mệt mấy cái mẹ này ... :-w cậy đông quây mình :(( lại còn định mách vợ tôi nữa hả ... Đã bảo thôi thua mấy mẹ rồi mà :((
Bê tha cho nhà em sống yên ổn :((
toe toe

Volodia

Member
Em tưởng anh tử tế, nói chuyện đàng hoàng nhưng mà đi đâu cũng thấy dọa nạt!
Ko hiểu anh có suy nghĩ gì???
Đã muốn yên ổn thì tôi đã nói xin lỗi rồi, chả nhẽ lại cứ thik gợi lại???
Còn chuyện D4 thì miễn bàn!

Ice_Fire

Member
unni_x said:
gọi là mẹ nữa thì chúng mình lại tiếp tục thảo luận :">
Danh vọng cao nhỉ :))
sang box kia bem nhau đi , 1 box thôi , e hehehe , tớ ăn cơm xong òi , lại có sức chơi tiếp rồi ... >:D<
toe toe

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000