nhật kí những ngày xa nhau ...

rikku

Active Member
Giá như đó là khi anh chết ? Trong đôi phút nồng nàn khi xưa . .
Xa rồi tình ơi, xa thật rồi
Anh đã thay đổi, anh đã khác xưa
. .
Mất
mất em hay mất chính anh?
của một tình yêu quá lớn

Run lên
..

imagineT_T

Member
nếu ku cũng hiểu rằng thời gian ai cũng có khi ngược xuôi,
dù níu kéo cũng thế thôi,
hoàng hôn xưa tắt nắng lâu rồi.
kí ức nào còn mãi trong đời đôi khi HÃY CHO QUÊN

mượn TW tí...

unni_x

Active Member
girl_heidi289 said:
lấy lại đc niềm vui sống ... xét cho cùng , anh chả là cái cóc khô gì ....
tốt tốt ^^ hồi phục nhanh hơn chị tưởng đó :D nhưng mà cóc khô thì cũng ăn được em à :))

Nếu nàng là 1 con cóc thì chắc là mình cũng "tiêu hóa" đc.Chỉ tiếc nàng là 1 khối sắt thép vô hồn vô cảm nên đến mối mọt cũng đành bó tay mà thôi...:(

cố làm cho mình vui vẻ lên, rồi đi ngủ, "xét cho cùng thì ngày mai là một ngày mới" mà...
...ngủ ngon...
...7h...tỉnh dậy...mọi ký ức vụt quay trở lại...lấp lánh như những mảnh thủy tinh vỡ vụn dưới ánh mặt trời chói chang...òa khóc...

moonlightsonata said:
cố làm cho mình vui vẻ lên, rồi đi ngủ, "xét cho cùng thì ngày mai là một ngày mới" mà...
...ngủ ngon...
...7h...tỉnh dậy...mọi ký ức vụt quay trở lại...lấp lánh như những mảnh thủy tinh vỡ vụn dưới ánh mặt trời chói chang...òa khóc...
Và sau những giây phút cảm xúc trào dâng ấy thì,mình lại trở lại là mình,lại là 1 kẻ "mang bộ mặt hề" vô cảm vô hồn,chỉ đem đến cho ng khác niềm vui giả tạo do chính mình tạo ra.......Có lẽ mình đã vĩnh viễn mất đi những jì trc đây mình đã có....
@moonlightsonata:Xin lỗi vì mình cũng có những cảm giác như bạn vậy.

Mọi niềm vui chỉ là giả dối... Thèm được quay trở lại. Sợ rằng mình chẳng bao giờ tìm lại được những gì đã là quá khứ...
to Longbeomap: Không sao cả anh Long ạ...

Bây jờ mới hiểu thế nào là "giả tạo".Đó là khi mình nhìn thấy thành quả do mình cùng những ng khác tạo nên mà lại ko thấy hạnh fúc.Mình vẫn đóng góp công sức vào thành công chung,nhưng rồi lại chính mình đặt ra câu hỏi:"Cho ai?Vì cái jì?".Rồi mình lại tự trả lời rằng chẳng vì cái jì và chẳng cho ai cả.Có lẽ cảm giác đc làm 1 cái jì đấy cho "1 ng khác" vẫn hay hơn là làm 1 việc jì đó cho chính mình....Mình đã hoàn toàn thay đổi,chẳng còn nhiệt tình như xưa nữa,chẳng còn hào hứng tham ja những jì mình đã từng thik nữa.Ko biết đến bao jờ thì cảm jác ấy trở lại??Chắc là chẳng bao jờ nữa,hoặc là còn rất,rất lâu nữa.

gipypy_9x

Member
ko phải nyêu nhưng cũng yêu lắm :x mãi mà chưa có dịp đẻ gặp ^^ sẽ có lúc thôi anh nhỉ , em còn nhiều việc với anh mà :)) .......và cả lời hứa của anh nữa =))

ly huyen vy

Member
gia du nhu minh "dong y" thi se chach nhau...nua vong trai dat ,Ac...qua xa. ma con tan 3 nam nua de thu thach...chang bit co tro thanh ban tot hay ko nua chi so...lai lanh nhat voi nhau thi minh tiec lam.hix...Oppa!

Bắt đầu nào khi mọi thứ đã là kết thúc?Chẳng còn jì để hi vọng,đó là khi tâm hồn mình đã tự khép kín lại,vô cảm.Nhẫn nại,chịu đựng?Đã là quá nhiều,chẳng thể mong đợi đc jì nữa.Tìm 1 ai đó để quên đi tất cả?Ko thể!Có lẽ kết thúc đầu tiên sẽ luôn là kết thúc cuối cùng cho 1 cuộc tình ngắn ngủi và quá nhiều cảm xúc...

unni_x

Active Member
giờ thì chẳng xa ai cả....rất gần là đằng khác....nhưng thà cứ xa còn hơn...còn cảm thấy được an ủi :( buồn...rất buồn..và hết buồn...vô cảm với bất kì ai....ko cho ai 1 cơ hội....rồi chuốc lấy nỗi buồn của riêng mình...cô đơn...lạnh lẽo....dạo này đi chơi nhìu quá, nói năng ẩm ương....ko hỉu mình đang viết gì :-S ôi...

Hic!
Du da co gang nhung co le la minh ko the quen ban dc.Du ban da la qua khu,nhung qua khu ay voi minh qua nhieu thu ko the quen.Cu ngo rang da quen dc ban,vay ma minh da lam,lam nang.Hom nay ngoi hoc them,trong lop co 1 doi vua hoc vua nhin nhau va cuoi.Minh da ngoi o ngay sau va chung kien tat ca.Ngay lap tuc 1 cam jac,lai la cam jac ay trao len trong minh.Minh nhan ra rang minh van con biet ghen voi ng khac,dieu ay chung to rang trong sau tham tam hon minh,o dau do van con 1 thu ma ng ta goi la hoai niem,la tinh cam tuoi hoc tro.Co le vay.Va minh rat rat buon khi nghi den ban than bay jo chi con la 1 con roi,1 ng mang bo mat cuoi di treu dua ng thien ha.Co le boi the ma minh da thanh 1 thang con trai chi dem lai nu cuoi cung su xa lanh cua bon con gai.Co le con gai luon nhay cam,con gai doan dc rang minh da ko con cai goi la "long chan thanh" nua roi!Vi vay nen ho chi coi minh la 1 thang he jup ho do buon ma thoi...Minh ko tranh cu ai ca,co trach thi chi trach minh da danh mat ban ma thoi...Mot mat mat qua lon doi voi thang con trai len tuoi 17...Va minh dang fai tra ja,co fai the ko nhi?Minh ko biet,chi biet rang long minh van dang quan dau moi khi nho den ban,den nhung ji da qua,den qua khu...Va minh chi tric oa khoc khi nhan ra rang minh van mai la ke co don,1 ke "ko jong ai" nhu loi bon ban noi ve minh.1 ke that bai,co le vay...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000