nhật kí những ngày xa nhau ...

fruit NHO

Active Member
MinhTrang_711 said:
O ngay ben canh ma tuong xa nhau...loi chia tay...sao nghe de dang nhu the,.....cha nhe....moi thu da troi qua het roi sao...va ngay mai lai la ngay dau tien...trong phan con lai cua cuoc song...ngay bat dau cho nhung chuoi ngay minh xa nhau???/
ở ngay bên cạnh mà xa nhau ......:(

Có khi buồn rùi lại vui,nhưng ngay cả những lúc ấy vẫn cảm thấy có cái gì thiêu thiếu mà khi ở bên bạn lúc trc tôi cảm nhận được.Đời ko buồn,chỉ tôi buồn...

em cũng chẳng bít em có nhớ anh kô nữa.Nhiều khi em thấy muốn đc nhìn thấy anh nhưng ma nó mơ hồ quá anh à.Nhìu khi em lại chẳng mún gặp anh,bít gặp rùi lại phải xa a,Em sợ cái cảm giác ấy

Lúc đầu nghĩ xa anh là một giải thoát...vì em đã :x một người...nhưng em ích kỉ quá...cứ nghĩ nào pùn lại mún anh ol để nghe em kể lể:p...hư nhỉ:">...
Xa anh lần này có lẽ là xa lun:(...anh về rồi nhưng có lẽ sẽ chẳng về bên cạnh em nữa....pùn thật....

ngoclanTX

Member
Em nho' anh qua'............anh trong day' thich' khong............da~ 4 ngay` anh vao` do'...........sao khong ol de em con` thay'.........em nho' anh nhieu`...........nhi`eu........... yeu anh............lam' lam'.............

foxdunk

Member
Quãng thời gian em và anh xa nhau nhiều hơn lúc bên nhau rồi còn j...anh nhỉ...Chẳng hôm nào em ko nghĩ về anh...mỗi ngày lại nhớ ra 1 ít...Đứa nào cũng mở mồm ra hỏi còn yêu anh ko?...bọn nó muốn em trả lời thế nào đây?...Nghĩ đến anh nhiều...nhưng khi viết tên anh ra...thấy sao nó xa quá...khi cố tưởng tượng ra hình ảnh của anh...sao em thấy thật khó khăn...Nhiều khi ko muốn yêu anh nữa...vì như thế em thật đáng khinh...Tốt đẹp j mà yêu 1 người lâu như thế?...anh đi...em ko giận...ko tức...ko trách...Nhưng hôm anh nói câu đấy với em..."em nói j anh cũng đc...nói j bạn anh cũng đc..."....em thất vọng lắm...nhiều vô kể...Con người của anh bây giờ thế nào thật em chẳng muốn biết...nhưng nếu đc quay lại...dù cho có biết trước sẽ là thế này đi nữa...em vẫn muốn đc yêu anh...Kể cả em lại phải chịu cái cảm giác ngày nào cũng đợi anh nói câu chia tay đi nữa...kể cả em có tổn thương thế này...hay nhiều hơn nữa...em vẫn muốn đc bên anh...

ngoclanTX

Member
foxdunk said:
Quãng thời gian em và anh xa nhau nhiều hơn lúc bên nhau rồi còn j...anh nhỉ...Chẳng hôm nào em ko nghĩ về anh...mỗi ngày lại nhớ ra 1 ít...Đứa nào cũng mở mồm ra hỏi còn yêu anh ko?...bọn nó muốn em trả lời thế nào đây?...Nghĩ đến anh nhiều...nhưng khi viết tên anh ra...thấy sao nó xa quá...khi cố tưởng tượng ra hình ảnh của anh...sao em thấy thật khó khăn...Nhiều khi ko muốn yêu anh nữa...vì như thế em thật đáng khinh...Tốt đẹp j mà yêu 1 người lâu như thế?...anh đi...em ko giận...ko tức...ko trách...Nhưng hôm anh nói câu đấy với em..."em nói j anh cũng đc...nói j bạn anh cũng đc..."....em thất vọng lắm...nhiều vô kể...Con người của anh bây giờ thế nào thật em chẳng muốn biết...nhưng nếu đc quay lại...dù cho có biết trước sẽ là thế này đi nữa...em vẫn muốn đc yêu anh...Kể cả em lại phải chịu cái cảm giác ngày nào cũng đợi anh nói câu chia tay đi nữa...kể cả em có tổn thương thế này...hay nhiều hơn nữa...em vẫn muốn đc bên anh...
Day co' the? coi la` 1 hinh` thuc' spam khong nhi? hehe!!!;)

Nghệ thuật đấy chứ!
Nhìu hôn nhớ bạn nhìu lắm nhưng ko dám gọi dt...Tại sao lại như vậy chứ?Mình ko biết tại sao bạn lại từ chối mình.Mình ko hoàn hảo,nhưng tình cảm mà mình dành cho bạn là thật lòng mà!Nhìu lần muốn hét thật to lên rằng:"Mình hận bạn"nhưng lại ko dám vì mình biết là mình vẫn còn tình cảm với bạn.Nhìu lúc tự hỏi liệu cứ tiếp tục thế này thì mình còn chịu đựng được bao lâu nữa đây???Mình thật lòng muốn gởi tới bạn 1 điều mà giờ mới dám nói:"Mình yêu bạn!"

fruit NHO

Active Member
tốt rồi
c sống có vẻ vui vẻ .....như vậy là vui ....
con ốc đang cố tìm lại cái vỏ .....lại là con ốc ....tuy hơi bận rộn ! :">
đâu còn ngày bt nữa .....

Ộp ộp!Ước gì trở thành 1 hoàng tử Ếch,và bạn sẽ là nàng công chúa đáng yêu giải thoát cho mình khỏi lốt xấu xí.Nhưng...mơ vẫn chỉ là mơ thôi...

fruit NHO

Active Member
Ếch biến thành hoàng tử vì nó vốn là một hoàng tử bị hóa ếch. Còn những ếch "bẩm sinh" thì cho dù được hôn đến hàng trăm nghìn lần, nó mãi mãi chỉ là 1 con ếch mà thôi...

rikku

Active Member
Dưới giếng có một số ếch !
Và nếu có thể làm con ếch to nhất thì cũng đáng đấy, xứng với công chúa ếch của cái giếng !

Vấn đề: ở đời phải biết mình là ai chứ ^^

fruit NHO

Active Member
như lúc này. em thực sự ước mình là gió.

tâm hồn em, trái tim em , và tình yêu của em, không phải trốn dưới thân thể yếu đuối của mình.

em sẽ được bay lên

như lúc này. em ước mình là nhánh cỏ. còn chút màu xanh nuôi lớn mảnh đất đang trở nên hoang vu và xác xơ nguồn cội.

như lúc này. em muốn được thả trôi mình giữa sóng nước mênh mông, giữa thảo nguyên rộng lớn hay một khoảng trời thoáng đạt tự do.

như lúc này. em ước mơ giấc ngủ thật bình yên. không những cơn đau đang dằn vặt thể xác , không những trăn trở và nỗi niềm xót xa.

như lúc này. em ngồi xuống. muốn thảng thốt gọi " anh ơi".
rồi như lúc này . em bật khóc.

rikku

Active Member
Sao không đây nhẹ nâng em dậy

Em là chính em, trong gió, hòa những bước thật mau

Tới những nơi xa, đặt mình trên thảm cỏ

Rồi sóng nước mênh mông, bên tai em nói khẽ

Ngủ đi em, mơ một giấc bình yên

Choàng tỉnh thảng thốt gọi, anh vẫn mỉm cười, ghé sát em vô về . .

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000