nhật kí những ngày xa nhau ...

unni_x

Active Member
Hum wa là chấm dứt những ngày mình phải yêu xa :D cảm thấy hạnh phúc vì được quay trở lại là chính mình : thoải mái và tự do ^.^

VoxPopuli

Member
Cuối cùng thì cái ngày mình chờ đợi cũng đã đến..

Bạn có nhớ hôm nay là ngày gì không? bạn đã xin mình thời gian.. bảo mình chờ đợi..đến ngày hôm nay...

Những ngày qua..

Lúc nào cũng nhớ đến bạn, chỉ tự hỏi rằng liệu những ngày thế này còn bao nhiêu nữa

Sau bao nhiêu chuyện, cuối cùng chúng ta đã đến đây. phải chăng là không còn cách giải quyết nào khác?.. có lẽ là không...

Mình biết vậy,... vẫn chờ đợi.. không phải mong 1 điều kì lạ xảy ra mà như đang thực hiện lời hứa với 1 con người mà mình luôn yêu thương..

Yêu thương nhưng không biết làm gì khác cho bạn ngoài những nỗi phiền muộn

Chỉ còn 1 lời hứa nữa với bạn thôi.. nhơng có lẽ sẽ chẳng bao giờ mình thực hiện được nó..

Đây có lẽ sẽ là nhỡng điều cuối cùng.. còn 1 vai điều mình chưa nói:
-mắt bạn thật sự rất đẹp nhưng mình chưa bao giờ dám nhìn thẳng vào đó... Xấu hổ khi thấy chính mình ở trong
-tên bạn.. sẽ chẳng bao giờ mình dám gọi lên nữa..
Mình biết rằng bạn sẽ đọc được những điều này

Xin lỗi.. mãi chỉ là 1 kẻ thất hứa..

LOST...
EVERYTIME I LOOK AT YOU

gipypy_9x

Member
Em xa anh đã 5 ngày rồi < số cao nhất phù hợp với nhạc > ,nghe như tháng năm ngừng trôi , khi xa em nhớ anh thật nhiều , này người , người yêu em hỡi ...................
Ước gì anh ở đây h này , ước gì ta đừng có lỡ lời , em sẽ nói em luốn nhớ anh và em chỉ có anh thôi
Xa mặt nhưng ko cách lòng , đúng ko ?

Tất cả đều ở cách mình xa nhất là 3 4km thoai...nhưng hình như nhiều khi mình lại khiến họ xa mình...xa rất nhiều...sẽ cố gắng để ko ai fải xa mình quá>.<

VoxPopuli said:
Cuối cùng thì cái ngày mình chờ đợi cũng đã đến..

Bạn có nhớ hôm nay là ngày gì không? bạn đã xin mình thời gian.. bảo mình chờ đợi..đến ngày hôm nay...

Những ngày qua..

Lúc nào cũng nhớ đến bạn, chỉ tự hỏi rằng liệu những ngày thế này còn bao nhiêu nữa

Sau bao nhiêu chuyện, cuối cùng chúng ta đã đến đây. phải chăng là không còn cách giải quyết nào khác?.. có lẽ là không...

Mình biết vậy,... vẫn chờ đợi.. không phải mong 1 điều kì lạ xảy ra mà như đang thực hiện lời hứa với 1 con người mà mình luôn yêu thương..

Yêu thương nhưng không biết làm gì khác cho bạn ngoài những nỗi phiền muộn

Chỉ còn 1 lời hứa nữa với bạn thôi.. nhơng có lẽ sẽ chẳng bao giờ mình thực hiện được nó..

Đây có lẽ sẽ là nhỡng điều cuối cùng.. còn 1 vai điều mình chưa nói:
-mắt bạn thật sự rất đẹp nhưng mình chưa bao giờ dám nhìn thẳng vào đó... Xấu hổ khi thấy chính mình ở trong
-tên bạn.. sẽ chẳng bao giờ mình dám gọi lên nữa..
Mình biết rằng bạn sẽ đọc được những điều này

Xin lỗi.. mãi chỉ là 1 kẻ thất hứa..
Những điều tương tự mà tôi muốn nói với bạn.Cám ơn vì đã cho tôi thứ mà tôi xứng đáng được nhận dù tôi vẫn ko tin đó là sự thật.Tạm biệt và hi vọng rằng người mà bạn sẽ dành hết tình cảm yêu thương sẽ sớm đến với bạn.Chúc bạn hạnh phúc.

fruit NHO

Active Member
ngày thứ 8x .........ngày thứ 9x ....rùi ngày thứ 10x ........
chắc mình vẫn thế này ...............

nhớ nhớ nhớ !!!!!

oài sao mọi ng ai cũng nhớ ny thế nhỉ? ny xa xa 1 tí mới hay chứ :D mình thì chỉ muốn vắng ny vài ngày cho thoải mái. gặp suốt ngày mệt quá T__T

fruit NHO

Active Member
devils_daughter said:
oài sao mọi ng ai cũng nhớ ny thế nhỉ? ny xa xa 1 tí mới hay chứ :D mình thì chỉ muốn vắng ny vài ngày cho thoải mái. gặp suốt ngày mệt quá T__T
:(( :(( :((
có 1 dạo mình tưởng có ngày mình cũng sẽ nghĩ thế !!!!!!!!
thế nào là xa ?
1 tháng gặp nhau ......6 lần , số lần nc đếm đầu ngón tay ....thế đủ xa chưa?X(

fruit NHO

Active Member
Longbeomap said:
Thích nhỉ?Đúng là...NHO!!!
ko hieu^? y' .............:D
dao. nay` bit' kiem` che^' cam? xuc' bot' rui` ....ko " nhan` cu vi bat thien" , ko nghi~ linh tinh nua~ .......du` thinh? thoang? van^~ chap^. cha^p. !;-) :D

unni_x

Active Member
fruit NHO said:
1 tháng gặp nhau ......6 lần , số lần nc đếm đầu ngón tay ....thế đủ xa chưa?X(
em, 3 tháng rùi chưa gặp anh :)) =)) còn phải đợi nốt tháng này nữa để gửi lại anh mí thứ quan trọng của anh B-)

Hè sắp sang rồi,năm nay có lẽ ko có nhiều thời gian để mà "đi tìm" nữa.Chẳng lẽ đây lại là sai lầm lớn trong đời người sao?KO ai trong hai ta muốn như thế này cả.Tôi chỉ mong bạn đọc được và hãy trở lại như những ngày xa xưa mà thôi!...

MinhTrang_711

O ngay ben canh ma tuong xa nhau...loi chia tay...sao nghe de dang nhu the,.....cha nhe....moi thu da troi qua het roi sao...va ngay mai lai la ngay dau tien...trong phan con lai cua cuoc song...ngay bat dau cho nhung chuoi ngay minh xa nhau???/

Hãy lại là bạn như nhày đầu mới wen,đừng đánh mất đi nụ cười thiên thần ấy nhé!Dù trong lòng ko hạnh phúc nhưng chỉ cần thấy bạn vui cười là tôi ko thấy vậy nữa...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000