Nhân dân A4 ủng hộ Ass và Phil tại đây

x_factor

Member
snowfromheaven said:
À, Duy ơi, tao có 1 nguyện vọng nho nhỏ: Mày cin chữ của LinkinPark hộ tao dc ko :? :? :? hí hí hí
Khó thế, LP có show ở SF bao giờ đâu...
Bên này LP ko được chuộng lắm , dạo này bọn nó chả có album gì mới cả, đi hát mix với Jay z mấy bài cũ... :|

Chữ ký tay thì khó lém... :-S

keichan_A4

What's up xưa wá mà!Tao cũng đang search để down nhưng chưa ra!
Duy ơi!BAo giờ Simple Plan qua đấy thì xin chữ kí hộ tao nhé!><
Con Ngọc nó học guitar đấy!Mà tao bảo với mày tao mở phòng thu bao giờ hahar?Chỉ có dịch vụ tách nhạc thôi!
To Longtex:Tao mới down phần mềm thu âm Cool Edit Pro!Cái này dùng okie,ko phải bản trial!Mày có cần ko?

..Khó thế, LP có show ở SF bao giờ đâu...
Bên này LP ko được chuộng lắm , dạo này bọn nó chả có album gì mới cả, đi hát mix với Jay z mấy bài cũ...

Chữ ký tay thì khó lém... .
:-S :-S :-S :-S :-S :-S :-S .....

Duy ơi!BAo giờ Simple Plan qua đấy thì xin chữ kí hộ tao nhé!><
há há, thằng Duy bây h thành cái đại lý xin chữ ký roài hay sao ý :p

Cheryl_map

Chúng mày hâm mộ William Duy quá há. Gọi là William Duy được ko vậy, tao vốn hâm mộ William Cường mà , hé hé. Chẳng bít thèng bé còn nhớ mình ko nhẩy , chắc ko, nhưng bí quyết để nhớ rõ hết bọn lớp mình trong thời gian ngắn thía là gì hử William Duy?

b.k

X(
Cheryl_map said:
Chúng mày hâm mộ William Duy quá há. Gọi là William Duy được ko vậy, tao vốn hâm mộ William Cường mà , hé hé. Chẳng bít thèng bé còn nhớ mình ko nhẩy , chắc ko, nhưng bí quyết để nhớ rõ hết bọn lớp mình trong thời gian ngắn thía là gì hử William Duy?
Tiên sư nhà con Dương Dê , mày dám hâm mộ bố chồng tao à !!! Thế là không tốt đâu , mẹ chồng tao ăn thịt mày đó !!! :-S

Xùy, hết chỗ roài hay sao mà lôi chồng con lên đây hả chồng =))

Dời! Gọi là William Duy làm j` cho nóa đụng hàng ,,, theo tao cứ goại là Duy Ê li za bét là ổn nhất =))

superstar

Marshall, if you read this, I want you to know that I miss you so much. I still remember the hug you gave me the day we played our show. No matter what you think about me, I always hope we could be friend for ever. Miss you much. See you soon. Goodbye girl!
Love you, your friend.

b.k

superstar said:
Marshall, if you read this, I want you to know that I miss you so much. I still remember the hug you gave me the day we played our show. No matter what you think about me, I always hope we could be friend for ever. Miss you much. See you soon. Goodbye girl!
Love you, your friend.
thèng hâm , mày đang tưởng niệm con người yêu của mày đấy à? Bẹn Long tex có người yêu là Pro nhỉ? Bà con thấy em nói chí ní ko? =)) =))

b.k

Báo cáo mọi người là em Đoàn Hương( cháu nuôi con trai gọi là ông nội tức là bố cái chú gọi là...có họ hàng với Đoàn Dự - Nhất Dương Chỉ - Thiên Long Bát Bộ ) đã về ngày 25.6.2005 1 cách an toàn. Nghe em Ruồi kể thì Hương ta đã lên tận 60 kí lô...hehe...
Còn bẹn Nhân Amazoooon thì chắc hum nay hoặc ngày mai là về , hix hix :cool:

keichan_A4

^^Bạn NHân đi cùng chỗ,về gần ngày với em Lee Hương nhà mình!Eheh!Ko bít là thía nào đây nhẩy!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

superstar

Tao đính chính lại tí xíu nha Mông: Đó không phải là gf của tao. We're just friends. Tao quí nó như tao quí chúng mày thôi.
Nhân đã đặt chân xuống mảnh đất Hà thành yêu dấu của chúng ta vào ngày 27/6. Tao đã có cuộc hội đàm với nó ngay sau hôm nó đặt chân xuống đất liền. Hiện giờ các bạn có thể liên lạc với Mr.Nhân theo số:0904586488

keichan_A4

Trang ơi! Mày cứ để nó điên đi , thà 1 thằng điên nặng còn hơn lớp có nhiều đứa điên nhẹ!^^
@Tex:Tao có phần mềm record cool edit pro đấy.Mày có lấy ko?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000