Nhân dân A4 ủng hộ Ass và Phil tại đây

huyentrang

Member
DUNG LA LONG TẼ.ONG MAI MAI VAN CHI LA DO KOTEX KO HON KO KEM.MAI MAI KO THE TIEN LEN HANG PUMPER HAY XI XI DCDC.MINH HOC 03-06 MA LAI NHAM DC THI CUGN BO TAY.

superstar

Trang ruồi kia! Mụ quá quắt lắm rồi nha. Chỗ anh em, anh dặn cô trước, có Phila phu nhân ở đây, anh mà phanh phui vụ cô và... ha ha ca ca thì coi chừng bị tạt acid đó.

superstar

Nhân tiện cho tôi thông báo với bà con cái này:
Anh chị em nào đã đăng kí học toán Ms.Phượng Anh (khối D) thì có đồng ý học luôn không để tôi còn liên lạc với cô để chọn ngày giờ cụ thể. Sáng nay (7 giờ 30 phút ngày 2/6) tôi tới lớp như thông báo thì sao không có ai tới thế? Tôi gọi cho cô thì cô bảo là tại các bạn lớp mình không gọi lại cho cô. Chẳng hiểu sao cả?

Cheryl_map

Bọn nó hôm đấy xin cô nghỉ rùi Tex à, có mà hâm mới đi học hôm trời mưa như thía =)) =)).Có mấy ngày ko gặp mà mày vẫn đậm chất '' xì tin '' như thía =)) =)).
To Mông nèng nèng, mày bôi bác tao quá đấy, chụp cái ảnh xấu thí mồ rùi cho up lung tung, mày nhớ nha , tao sẽ trả thù cho mày thấy :q: :qrMaf ko phải vì thèng chồng mới của mày ko chịu ra mặt nên mày quay ra chọc tao phải ko? X( X(

superstar

To Dê và các bạn học toán Ms.Phượng Anh:
Cho tớ tel của các bạn để tiện liên lạc. Tớ đã bảo Giang còi phone Linh tươi để đề nghị Linh tươi làm trưởng nhóm. Ý các bạn thế nào?

Ầy da, nếu tao ko nhầm thì thèng nầy có phải là thèng Duy mà đầu năm học sang A me ri ka xuất khẩu da lông ko hả mày =)) =)) =))
Đúng thì cho tui chào ông (chắc ông cũng ko nhớ tui đâu nhey =(( )
Còn nếu ko phải thi so ri nha :p :p :p

x_factor

Member
Oài...tui đây.. hồi mới đi, lên forum trường mình chả có gì cả.. Giờ đông xế..
Bạn Quỳnh Anh là bạn hồi đầu năm ngồi ở đầu bàn... nhớ chứ
Bạn Quỳnh Trang thì ko chắc lắm... :p...gợi ý đi..
Tại nhiều người tên Trang lắm lắm..nhưng mà nếu tớ nhớ ko nhầm thì là cái bạn mà thích học guitar hả??? nhầm thì bỏ qua nhé... :-S

x_factor

Member
Oài...Đoán rùa mà trúng phóc... =))
Tớ còn hic hành gì đâu, gảy gảy vớ vẩn thôi, cũng chả có thời gian... :-S
Ko đi chuyên sâu môn đấy được... =((
Bây giờ chắc ấy đánh khủng lắm nhảy? ...
A4 hơi bị lắm nhân tài... :)

superstar

He he... Thằng cu Duy đấy hả, son? Tao online lần nào cũng thấy mày online. Tao send message cho mày thì không thấy mày reply? À mà cho gửi lời hỏi thăm papa và mama mày nghe son! Trông mày dạo này phong độ ghê quá nhể, son!
Dù gì tao cũng phải công nhận mày nhớ zai ghê. Đến cái con chuối - kẻ mà không ai còn thèm quan tâm sống hay chết - mà mày còn nhớ ra thì phục mày đấy.

x_factor

Member
Đính chính lại từ "đoán rùa" thành đoán bừa...Dạo này dùng từ hơi kém chính xác :(
----------------------------------------
Watch your mouth...Tiny ****...
Mày quen thói talk shit như thế có ngày bị vặn cổ đấy...
Ít nhất cũng về bảo má mi mua thêm sữa còi xương cho mà uống rồi hẵng kênh
Khổ thân thằng bé, bé hơn cả em mình... =))
Làm anh em mất hứng quá, vừa bảo A4 hơi bị lắm nhân tài...mày xuất hiện lại làm tao chộn dạ...Sigh... :-S
-----------------------------------------
Bố chỉ được cái to mồm, tao thấy bạn ý còn có nhiều talent hơn mày...
Mày làm xấu đi bộ mặt của con trai A4, mày là nỗi ô nhục của giòng họ,
Mày là nỗi nhục của cha mẹ, nỗi lo của thầy cô, kẻ đáng bị abandoned phải là mày... :q:...đáng bị ghìm xuống đáy của xã hội...

Sợ chưa... :q:

Đính chính lại từ "đoán rùa" thành đoán bừa...Dạo này dùng từ hơi kém chính xác
----------------------------------------
Watch your mouth...Tiny ****...
Mày quen thói talk shit như thế có ngày bị vặn cổ đấy...
Khổ thân thằng bé, bé hơn cả em mình...
Làm anh em mất hứng quá, vừa bảo A4 hơi bị lắm nhân tài...mày xuất hiện lại làm tao chộn dạ...Sigh...
-----------------------------------------
Bố chỉ được cái to mồm, tao thấy bạn ý còn có nhiều talent hơn mày...
Mày làm xấu đi bộ mặt của con trai A4, mày là nỗi ô nhục của giòng họ,
Mày là nỗi nhục của cha mẹ, nỗi lo của thầy cô, kẻ đáng bị abandoned phải là mày... ...đáng bị ghìm xuống đáy của xã hội...

Sợ chưa...
Ầy da, tao nghe thằng Duy chửi thằng Tex xong mà thấy cảm động+fục ghê ta, chửi hay fết :p :q: :q: :q:
Eh, nhưng mà Ku Duy chửi noá thía thì hơi bị giống anh chàng họ "Chí" thế nhey

Á, câu nầy hay wá, "kẻ mê muội này xin dc bái lĩnh" (Trích quote của VQN- Chữ người tử tù ) =))

Bạn Quỳnh Anh là bạn hồi đầu năm ngồi ở đầu bàn... nhớ chứ
Cảm động --> sụt sịt mất hic hic :p Thankx nha Duy :>>

Mờ cái thằng Duy nèy sang Cali ăn uống, thời tiết, nhà cửa... thía nào mà trông kool hẳn ra chúng mày ạ, tao "mê" wá :>> =)) :q:
À, Duy ơi, tao có 1 nguyện vọng nho nhỏ: Mày cin chữ của LinkinPark hộ tao dc ko :? :? :? hí hí hí

keichan_A4

TRùi ui!Thằng Duy làm mình cảm động phát khóc được!Duy ơi!Phát huy tiếp mà chửi này đi!Thằng Tex lâu rồi ko được ăn chửi nên nó thấy nhớ đấy mà!

b.k

superstar said:
Chết thựt thôi bà con ơi! Thiếu gia lâu ngày không lên forum nên quên cả user & pass. Loay hoay mãi suốt 15' mới nhớ ra. Đã thế lại còn vào nhầm 04-07 nữa chứ. Cứ tìm trong đấy mãi mới phát hiện ra mình là 03-06. Hờ hờ...
Long tex thì cứ là Long tex đi đòi hỏi làm chi cho nó mệt đầu !!! =)) =)) Hay lại thích đổi thành Long Diana hay Freedom hay Bông Bạch Tuyết !!!!hehehehehe =)) :) =)) :q: :q:

tama_armee

chuối oi . bao gio cai fòng thu nha may khai trương thi de tao den.dao nay hoc dan kho qua.ngai.ca nha co ai biet bai What's up cua 4 non blondes thi cho tui mươn nhe

tama_armee

ma lop minh co ban nao co kha nang choi nhac cu .whatever nhac cu gi cung dc.thi noi cho to nhe.drums or keyboard especially guitar ỏ E guitar thi noi cho to.co nheiu cai hay day

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000