Nhân dân A4 ủng hộ Ass và Phil tại đây

Fuyu

a!chuối mày điên nhẹ hay điên nặng!chắc điên nặng vì keita của mày phát phì!còn con keichan thì bị điếc hở!

b.k

Bọn hâm , hết chỗ để cho bọn mày trú chân về vấn đề Winds wiếc rồi hả?
@ Chuối : con vợ của chồng được đăng ảnh trên báo mà ko thấy ngọ nguậy gì cả , phải làm gì đi chứ?

aaaaaaaaaaa ,,,, nghe lời kêu cứu của tao ở cái box kia mà ko đứa nào sang cứu hả ,,, bạn bè thế đấy :-( để mặc thân cò nầy lặn lội nơi đất khách quê người ,,, nhớ nhà ,,, nhớ người đương ,,, nhớ bạn biè wé giời :-( :-( :-(

keichan_A4

Nhem?!May` duoc vi vu di choi suong the con` muon zi` nua ha?Con` hon cai' than gia` chi. 2 may` o nha` chan muon chet day nay`!
Con Ngan gia` lieu hon nha'!Tao cam may` be^u rie^u' em tao o day day!
To thang chong:Anh? ot. zi` chu!Nhi`n den tham?!Ma` ngo nguay gi` chu ho chong?????

Sướng con khỉ ý ,,, mầy có bao h nghe ăn bữa trưa mất hơn 1 triệu ko I-) (xót wá chời luôn ah) ối xời ,,, may mà mấy hôm ney đi ăn chực dc,,, ko thì tao sạt nghiệp vì cái mồm mất ,,, đấy , sướng chửa??? Đi mua wà cho chúng mầy :cool: ,,, bị chém như chặt gà ý ,,, đau cả mề ,,, ở nhà ăn bún, ăn phở, ăn bún chả... còn sướng hơn tao suốt ngày nốc hamburger , pasta , ,, ngấy đến tận cổ, nôn oẹ lung tung, bọn Tây nó nhìn tao như nhìn người ta cắt tiết gà ---> nỗi nhục Quốc thể còn j sánh = ,,, haha tao gầy đi 2 kg :-( :-( :-( huhu,,, bước xuống đường thấy vắng như đền Ngọc Sơn đêm 30 =)) ,,, chợt nhớ phố hàng Ngang hàng Đào đông vui là thế :-( =)) ,,, thấy có hàng phở đề là "Phở VN" lao vào xực thì thấy chẳng khác j chúng nó pha bún Lào với miến Campuchia ,,, ăn vào mồm mà thấy xót sao cho cái biển "Phở VN",,, hic bó tay bó tay,,, đã thế, bát phở to = cái chậu, 2 người ăn cũng ko hết =)) # hẳn cái bát ô tô nhà mình, Đi ngoài đường lắm lúc bị chúng nó chỉ trỏ vào mặt mình như kiểu con đười ười trong vườn thú, bực mà ko làm dc j`, chúng mày bảo tao fải làm j khi cái đứa 12 tuổi nó cũng cao hơn tao 1 cái đầu. Và thật hổ thẹn thay khi xưng với chúng nó mình 16 tuổi, bị chúng nó cười vào mặt mình như kiểu mặt mình có dính cái j` ý (may mà tao ko bảo tao 17 tuổi ,ko thì sẽ ko biết sự việc sẽ đi theo chiều hướng ntn) =)) =)) =)) , nhiều phen tao định "vượt biên" đòi về nước thì bị bố mắng té tát và kêu sẽ ko bao h cho tao đi nghỉ mát nữa =)) Sướng wá :D (nèy, có thấy đứa nào điên như tao ko =)) :-( )
Bây h sao mình thấy iêu Tổ Wuốc wá hà hic hic
viva VN =)) =)) =))

b.k

Fuyu said:
a!chuối mày điên nhẹ hay điên nặng!chắc điên nặng vì keita của mày phát phì!còn con keichan thì bị điếc hở!
Dẹp ngay mày nhé cái con Ngân điên !!! Suốt ngày Kei chuối với cả cây táo... ghê hết cả người. Mày có để bà con trên box sống yên ổn ko đấy? Lại cả con vợ bé nữa chứ. X( X( X( Ức chế !!!!

keichan_A4

+_+

Co' le`m seo dau!Con Ngan no' hiu? vo cua chong ma`!Hi`hi`!The ai muh hoi truoc phat ro len mua cai' anh? ryo cua? minh` y nhi?
Nhem oi,may` co cam cu ma` ve voi gia dinh` nhe' em!

Cheryl_map

Chuối bà bà với con Ngan dớ kia. Bọn tao đã họp và quyết định lập anti_fan của Ryuchi , he he, con Ngan ko có đồng minh đâu, tao kết Keita rùi, he he

Dời ạ

Hóa ra chúng mầy vẫn bị mấy cái thèng Guyn làm cho lú mề ah ,,, đến cả con Dương "vốn thông minh sáng suốt" mà tự nhiên way ra hâm mộ mấy cái thèng " nạc chẳng ra nạc , mỡ chẳng ra mỡ" đấy ah ,,, phí ! =))
Tin mới nhận: Tao mua nhiều thứ cho chúng mày lắm,,, chuẩn bị tinh thần mà nhận ,,, thứ 6 tuần sau ,,, 12h30' trưa ,,, Nhẻm sẽ có mẹt ở VN =)) =)) =))
Vớt vát nốt 1 câu: HÃY HÂM MỘ ANDY RODDICK :cool:

keichan_A4

Bo^' tien su chung ma`y!Con De^ kia,may` anti Ryu the^'" sao lai. lo^i te^n tao vo^ ha??????
Dao. nay` chan' wa' chung may` oi!Co' viec gi` hay ho thi` buo^n di chu cai topic nay`,e`m,bun` ngu? e'!

Fuyu

Con Dương kia mày muốn làm dê tái chanh phỏng mà lập hội anti _Ryu hả?mày thích ko tao gọi hội đến luộc mày lên bây giờ!!

b.k

thứ 6 tuần sau ,,, 12h30' trưa......về muộn thía !!! Con 7 đang chờ mày về để làm sinh nhật đấy. Nhẽ ra làm từ hum thứ 2 vừa roài , nhưng mờ tao can... :-S :-S :-S ------> =(( =(( Bỏ nhau... :-(

Cheryl_map

Hí, em Mông của chúng ta sắp về hả? Vậy thì chào mừng mày quay lại hén, ủa mà mày đi du lịch ở đâu vậy , tao ko bít , he he nhớ quà hén =)) =)) , Phi la ca ca mong mày về '' đoàn tụ với gia đình '' lém đó, hé hé :D
To: Chuối bà bà, ủa mày ko anti Ruychi hả, thui vậy, tao có Long Nhi của tao cùng con Bơn lập hụi rùi, he hẹ
TO : Ngan, mày làm thịt dê tái chanh còn tao làm thịt ngan xối mỡ , mới nghe tên mà đã thèm rỏ dãi ra , chu choa, con ngan này tuy ko béo nhưng chắc thịt lém :>> :>>

eu_te_amo

Eheh!Chuối đây!Lười ko log out nên luôn bài lun!^^
Kinh tởm cái lũ nhà chúng mày!May mà chúng nó ko đem mình ra làm chuối nướng!
Êu dê già!Long nhi là who?????

b.k

eu_te_amo said:
Eheh!Chuối đây!Lười ko log out nên luôn bài lun!^^
Kinh tởm cái lũ nhà chúng mày!May mà chúng nó ko đem mình ra làm chuối nướng!
Êu dê già!Long nhi là who?????
Ơ thế con vợ không biết chuyện tình Dương Quá - Tiểu Long Nữ à? Nhưng ở đây ko có tiểu LN , mà chỉ có Long nhi ---> heheh =)) =)) và Long Nhi là male , còn Dương Quá là female....
@ con Dê : mày đừng có mà nhận vơ tao là con mày nhé !!! Vợ chồng nhà tao ( tức tao với VA , chứ ko phải tao với con Chuối hay con Nhẻm ) cũng đang tìm một đứa con nuôi , à mà thôi , kiếm con làm gì cho nó đau đầu , nhẩy !!! :9 :9

Hích ,,, tưởng 7 tổ chức sn roài chứ ,,, :-( hóa ra chồng mình bắt wait hả :-( :-S :-S :-S ,,, mà sao lại cãi nhau thế,,, tổ chức thì cứ tổ chức đi ,,, cãi nhau làm j , mất vui =(( ,,, however ,,, thank chồng iem vì đã nhớ đến iem :-(

@ Dê ja` : ô hay cái con này ,,, mấy h roài mà mầy còn lôi cái thằng Fi líp Fi liếc ra đây ,,, Xưa như Diễm rồi mà còn lôi ra, để mình mất thể diện =)) ,,, tao tưởng bây h nó là fu của con QA kia cơ mà =)) hơ hơ , tao vô can :p

Ây da, lớp mình lại có thêm 1 cuộc tình mới hả =)) Long Nhi vs Dương Quá ,,, nghe cũng dc đấy chứ :p ,,, tao ủng hộ cả 4 cẳng luôn :cool:

Chồng ơi ,,, kế hoạch 19 Au có j thay đổi ko đấy I-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000