Nhân dân A4 ủng hộ Ass và Phil tại đây

Từ từ đã nào, để tao gọi : CHỒNG ƠI, RA ĐÂY RA MẮT LỚP VỢ NÈY ;-) ;-) ;-) ;-) ;-) ;-) ;-)
ĐẤY, CHỜ CHÚT NÓ SẮP RA ROÀI HÊ HÊ

superstar

Yo Yo! Kick A - Á đi bọn bay. Anh em chịu hết nổi đôi này rồi! Suốt ngày điệp khúc
"... bọn mày phải thông cảm cho tao chứ... tao với nó có gì đâu... bọn tao chỉ là bạn thôi mà."
Vâng, xin người! Suốt ngày cứ gắn hai cái đầu vào nhau (như là bọn nó sắp kiss) bỏ mặc bạn bè thế mà "không có gì". Không có cái củ chuối í! Pee... Kick 'em.
For or against?

keichan_A4

Này!Chửi chúng nó thì mặc kệ mày nhưng cấm mày đụng chạm nickname tao nghe!
Chịu hết nổi hả?Bọn tao chịu hết nổi từ lâu rồi!Kinh hồn!Cái kiểu "chị em" như thế,tao cũng muốn có "em"!HỪm!Pó tay!

chocomog_257

Moderator
nhgiang said:
Chị có phải là Quỳnh Anh , con bác Quang ko dzậy.?

Nếu ko phải thì cho em xin lỗi nha. !:D
Đúng chị Quỳnh Anh ý đấy, nhưng bi h` chị ý ko còn là nhân vật chính của Love Story này roài =))

:p
Chị có phải là Quỳnh Anh , con bác Quang ko dzậy.?
Hờ, đúng "hàng" à ko nhấm, đúng người roài đóa iem ạ ;-) ;-) ;-) Chị mầy đây :cool: , iem cóa phải là Giang 2morrow nổi tiếng nẫy nừng D3 ko dzậy, thèng Minh nó nhắc iem suốt mà :p (Đùa tý thoai, lớp chị tập TD sáng thứ 4 toàn thấy chú đi dzới ngừi iu lượn mấy vòng liền, hoa cả mắt =)) )

Đúng chị Quỳnh Anh ý đấy, nhưng bi h` chị ý ko còn là nhân vật chính của Love Story này roài
Hớ, lại cả théng bíe nầy nữa, ai là chủ đề của luv sờ to ry nào ở đây, chẳng wa là bọn lớp chị chúng nó dỗi hơi nên lôi 1 con người vô tội+ngây thơ+ngơ ngác+"nike" like chị

ra để "xoi mói" thoai, chứ thực tình là chị mầy vẫn đang "bộn bề" lắm, khó nói ghê cơ :9 :cool: =))

làm nhiều người xốn wá chịu hết nổi rồi----->ai kick được thì kick đê!
Dzô tao đồng í kích noá ra, can tội toàn nói "ninh tinh noạn" cả "nên", father ai mà chịu dc, Long Tex ơi, đừng nên wên rằng mầy là đại diện, hay nói cách khác là symbol cho Boi A4 trên cái 4rum nầy đấy(mấy thằng "gà" kia tao ko thèm nói đến :cool: ), ăn nói cho nó cẩn thận vào, ko thì còn lâu mầy mới tìm dc người "nâng khăn sửa váy, ý lại nhầm, sửa túi" đâu, người ta lại nhìn vô mà oánh giá =)) , liệu hồn nha ku :cool:

Wên chưa tái bút =))
Gớm wa', cái câu của thèng Minh "Please oh baby don't go" =)) Nghe quằn quại wa' chúng mầy nhỉ, sửa ngay câu khác đê, ko người ta lại tưởng iem zai 7 luv (who r begging 4 luv) =)) =)) =)) chẹp chẹp

chocomog_257

Moderator
snowfromheaven said:
Wên chưa tái bút =))
Gớm wa', cái câu của thèng Minh "Please oh baby don't go" =)) Nghe quằn quại wa' chúng mầy nhỉ, sửa ngay câu khác đê, ko người ta lại tưởng iem zai 7 luv (who r begging 4 luv) =)) =)) =)) chẹp chẹp
Chài bà chị chưa chơi Kingdom Hearts trên PS2 roài, muh bà chị làm jì có muh chơi =)) Đấy là 1 câu trong bài Simple and Clean của Utada Hikaru là OST của K.H, cho cái ảnh nhóc Sora (nhân vật chính của KH) làm avatar, trông hợp với cái câu đấy wá -> iem cho luôn làm lời chú thích phía dưới :)

Đây trích 1 đoạn lyrics ra nhá:

(Chorus)
When you walk away
You don't hear me say
please oh baby, don't go
Simple and clean is the way that you're makin me feel tonight
It's hard to let it go...

Nghe nó hơi "gợi tả" 1 tí, nhưng nhạc thì đúng là tuyệt dzời :9

Mà nầy, em 7 luv hồi nào ;-) Beggin 4 luv thì cũng đại loại như thía, nhưng muh em ko thèm beg ai, chỉ sợ người khác beg em thoai :>

chocomog_257

Moderator
snowfromheaven said:
:p
Hớ, lại cả théng bíe nầy nữa, ai là chủ đề của luv sờ to ry nào ở đây, chẳng wa là bọn lớp chị chúng nó dỗi hơi nên lôi 1 con người vô tội+ngây thơ+ngơ ngác+"nike" like chị

ra để "xoi mói" thoai, chứ thực tình là chị mầy vẫn đang "bộn bề" lắm, khó nói ghê cơ :9 :cool: =))
Á á á thỏ non đeo kính lão á =)) Chết cừi mất =))
Mặt chị trông thía này (thực ra bít mặt bà chị lâu lắm roài) thì ai muh chẳng thích xoi thích mói =)) Giả Nike, có mà Adidas thì cóa =))
Bộn bề chuyện đơn phương của bà chị hở, ah mà ko, bây h thành song phương roài nhể :>

Ờ Ờ, song phương roài, cám ơn chú iem hoải thăm ;-)

Mà nầy, em 7 luv hồi nào Beggin 4 luv thì cũng đại loại như thía, nhưng muh em ko thèm beg ai, chỉ sợ người khác beg em thoai
Kin phết, ai beg iem thía :cool:
À mà nầy, thằng bié Giang có người iêu roài hở, chẹp chẹp, bọn trẻ bây h kooool thiệt :cool:

chocomog_257

Moderator
snowfromheaven said:
Kin phết, ai beg iem thía :cool:
À mà nầy, thằng bié Giang có người iêu roài hở, chẹp chẹp, bọn trẻ bây h kooool thiệt :cool:
Hè hè đấy là nói thía, chứ em làm thế nào biết đc ai đang beg em :>
Ah còn Giang 2morrow, chị xem cái avatar của nó thì bít, nó + gf của nó đấy, trông tình củm chưa :9

Fuyu

Ê xi tin mày mà kick đôi A -Á mà làm cho T.A mất động lực học hành thì năm tới lấy ai nhắc bài cho mày !
Chuối mày muốn có "em" nào thế...ko muốn ai đấy uống thuốc xổ tự tử à !!
mày ko bắt chước được như TA và Á đâu đừng đua đòi nhớ!!!!

Cheryl_map

Sầu thúi ruột, ko dc đi nghỉ mát vì con Vịt già cạp cạp lắm điều. Ở nhà mất điện nóng phát điên, đến trường tập chung gặp Đại say mất cả hứng.... nói chung là chán nải.. chuối ( xin lỗi mày trước nha Chuối ). Mà cái box cuẩ tụi lớp mình chăng đầy mạng nhện cả nải... lần nầy là nải , chỉ có nải chuối thui.... banana cả lũ.

Con Dê hum nay nghe tao khích thía là phải lên ngay we't mạng nhện, thấy chị mầy siu ko :cool:
Chài, thế là lại 1 mùa hè nữa trôi wa vô nghĩa .............. phu``````` :-(
Tao thù Vịt wa' chúng mầy ơi :-(
Chán wa' chả có trò ji` làm, post ảnh Dê lên nghịch phát :p

Nhìn con Dê trông phởn ko ney =)) =)) =)) Để hôm nào tao chụp trộm ảnh Dê Bikini cho chúng mầy xiem

Fuyu

Iu! cười mắt to mắt nhỏ ,xíu quá đi !!con Phương trúng gió hay sao mà lại há hốc mồm lên thế kia ! tụi đằng sau đánh tổ tôm à? may ko dính mặt mình á !

superstar

Ngan ơi! Tởm! Puke! Khắm! Đọc cái signature của mày mà ù cả tai. Lại còn cả cái ava nữa chớ! Nhìn mà hoa cả mắt.

superstar

Chết thựt thôi bà con ơi! Thiếu gia lâu ngày không lên forum nên quên cả user & pass. Loay hoay mãi suốt 15' mới nhớ ra. Đã thế lại còn vào nhầm 04-07 nữa chứ. Cứ tìm trong đấy mãi mới phát hiện ra mình là 03-06. Hờ hờ...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000