Nếu có một điều ước, bạn sẽ ước gì?

moschubee

Lãng mạn gì ? Em ở đây biết đâu là em trai bác ấy thì sao :rolleyes: . Hê hê.
Ước gì mình có bạn gái nhỉ ? Chán qúe cơ. Cứ 1 mình 1 ngựa thế này. :)

Đ

Đinh Hải Ngọc

Guest
I don't care who you are , where you are from, what you do as long as you love me!!!
:)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Em tham quá đấy Việt Anh ạ :p

Ước gì mình 100 tuổi luôn rồi nhỉ, có hết mọi thứ rồi, lại được sống lâu, khỏi phải lo nghĩ nhiều, hic.... :unsure: :huh:

ước gì cho em khỏi ốm
có phí quá kô nhỉ
chỉ có 1 điều ước thôi mà
nhưng kô sao cuộc sống luôn là những điều ước kì diệu

Chào các sư đệ ,sư muội ,chúc các đệ,các muội mạnh khỏe,học giỏi,vui tươi , và bị bác Mão mắng nhé.
Ôi ,nếu có 1 điều ước thì tui ước cho cái Hà Nội này bị 1 quả bom tan tành hết cả,nhưng chả ai chết,ha ha

Ôi giồi ôi, ước gì tuần thi chết tiệt này qua thật nhanh!!!! Và đương nhiên mình làm bài thật tốt! Mai thi Lý rùi, ngày kia thi 4 môn liền, khủng khiếp quá! Lạy trời lạy Phật phù hộ độ trì cho con, con sẽ ăn chay trong vòng một tuần nếu kết quả thi khá khẩm, con sẽ ko net, ko quần áo, ko xem phim trong vòng 1 tuần......

smooth

Member
to BT, hehe, mình ước cho lời ước của bạn BT thành sự thật, chỉ góp ý với bạn là lần sau phải nói sẽ ko mua quần áo trong 1 tuần chứ, viết "không quần áo" người ta dễ hiểu lầm :rolleyes: :p .

Ước gì ngày kia thi Toán có đứa tốt bụng nào nhắc mình...............ko thì chết quá :( :( :( ..................Thi gì thì thi chứ thi Toán thì....................eo ui.............có ai cứu tui với.............help...........Lạy trời giám thị hiền hiền thui..............chứ vớ phải ai hắc ám thì cứ phải gọi là.....................chết thẳng cẳng :huh:

To sờ mút: He he, bác tha lỗi, iem hơi vô ý, em xin ghi nhận lời bác khuyên. ha ha!!!
Ước gì hum nay thi Toán làm được bài, ước gì chiều nay em xong việc sớm để đi chơi với anh, ước gì tối rủ được Louis đi xem concert với mình, ước gì xem concert xong chụp được ảnh với Tang Yun.....thôi ước nhìu mất thiêng, ước thi Toán làm được bài thôi vậy

unni_x

Active Member
Bi giờ đã thi xong rùi, khỏe cả người :D hi`, em ước điểm phẩy môn Văn của em cao lên, cao lên, cao lên..... :lol:

smooth

Member
Hãy xem nào, hãy xem nào, xem ai cao văn nào, xem ai cao văn nào....
Ước gì năm sau mình sẽ chỉ lên lớp 11 thôi, chán quá, sao nhanh thế, vửa mới vào trường đã sắp phải ra rồi, hic hic. :(

Hehe.....................ki' đấy thì việc gì phải ước hả anh smooth.............cứ để bài thi đấy làm............một giấc là lên lớp 11 ngay mà :rolleyes: :rolleyes: .............
Hum nay làm phải hâm wa'..................mình lại còn bỏ bom cô giáo................ui ui..............con xin cô.............tha lỗi cho con................ước gì cô.............quên mất là đã hẹn mình :(

ablaze gem

Member
Ước gì anh chết đi
Ước gì em ko bao giờ phải nhìn thấy anh nữa
Ước gì em chết đi
Ước gì người ta không bao giờ phải nhìn thấy em nữa.

Thi xong rồi..........kết quả tồi tệ quá............người ta được đi chơi rồi mà mình vẫn phải ngồi nhà không biết phải nói với mama thía nào..........hik.............Ước gì mình đc thi lại............có điên không nhỉ :( :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000