Nếu có một điều ước, bạn sẽ ước gì?

xinhxinh_kieukieu

<!--QuoteBegin-smooth+Mar 24 2004, 12:11 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (smooth @ Mar 24 2004, 12:11 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->
Ước gì mình "xấu" trai đi một tí
Hehe, chú đừng ước WC ạ, anh bảo cái gì nó đã thành hiện thực rồi thì ước chả được gì đâu. :p :D [/b][/quote]
:D chuẩn ghê nhỉ
hic
nếu có điều ước
ước là
mỗi ngày có 3 điều ước
ko bít ước chưa ý nhờ
ko cũng có thể coi đây là hành động câu bài ;)
ước là MOD ko phát hiện :p

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-smooth+Mar 23 2004, 05:11 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (smooth @ Mar 23 2004, 05:11 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->
Ước gì mình "xấu" trai đi một tí
Hehe, chú đừng ước WC ạ, anh bảo cái gì nó đã thành hiện thực rồi thì ước chả được gì đâu. :p :D [/b][/quote]
Sửa lại: Ước gì mình xấu trai đi một tí :p :p

HÌ.............chắc là vẫn mún.........xấu hơn nữa :rolleyes: :rolleyes: ...................Hum trước đòi cho xem WC thì kêu là...............ngoài đời đã xấu xem WC còn xấu hơn...............hihi`...................suy nghĩ bi wan như thía là hông đc rùi bác WC ui :huh: ...............Ước gì mình thi đỗ đại học cho papa mama đỡ kêu ca :unsure: :unsure: :huh: :huh: ( sao tưk nhin lại ngoan thía nhảy )

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Mar 24 2004, 12:44 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Mar 24 2004, 12:44 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> HÌ.............chắc là vẫn mún.........xấu hơn nữa :rolleyes: :rolleyes: ...................Hum trước đòi cho xem WC thì kêu là...............ngoài đời đã xấu xem WC còn xấu hơn...............hihi`...................suy nghĩ bi wan như thía là hông đc rùi bác WC ui :huh: [/b][/quote]
Thông cảm, tui hơi.... "khiêm tốn" :D :lol: :D :lol: :D :lol:

unni_x

Active Member
Bẹn Việt Anh nhìn kĩ và giảm nhẹ đi ( khoảng 90%) thì cũng không xấu lắm đâu
( hơi hơi thui^^), nhưng mừ, bẹn ý trông rất giống ông Kim Nhị trong phim Danh Gia Vọng Tộc :lol:

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-unni_x+Mar 27 2004, 12:49 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (unni_x @ Mar 27 2004, 12:49 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Bẹn Việt Anh nhìn kĩ và giảm nhẹ đi ( khoảng 90%) thì cũng không xấu lắm đâu
( hơi hơi thui^^), nhưng mừ, bẹn ý trông rất giống ông Kim Nhị trong phim Danh Gia Vọng Tộc :lol: [/b][/quote]
:: khạc khạc ::

ước gì em Hằng đừng có nói bẹn nữa ....
nghe mất vệ sinh qúe đi ...
khiếp ...
:lol:

smooth

Member
Em Hằng giả vờ mắt mù tai điếc hay sao mà ko nghe anh em góp ý thế, bỏ ngay cái từ ý đi nhé, giữ gìn sự trong sáng của tiếng Việt chứ, mình viết rất đúng chính tả đây này, chỉ có câu cú là lủng củng thôi, bảo sao điểm văn kém.

unni_x

Active Member
Hơ, vậy thì em xin ước cho lời ước của bác moschubee tạm thời không thành hiện thực^^ ( để em câu nốt bài này đã :D )

Ước gì.............ước mơ của....................mấy bác này...............ko thành hiện thực đc......... :lol: :lol: ...............chẹp chẹp..............mình ích kỉ ghê cơ

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Dại quá em ơi, nếu mà ước hay, lại có lợi cho mình, thì em phải ước là: "Ước gì mấy điều ước của mấy bác này biến thành điều ước của mình" chứ... :p :p :lol:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000