Nếu có một điều ước, bạn sẽ ước gì?

Buồn tênh thì chỉ ước sau này sẽ được sống với người mình yêu quý ở một nơi thật yên bình, ở một vùng quê nào đó, sáng dậy hái nho, chiều về làm rượu, cùng ngắm hoàng hôn, sống một cuộc sống ko phải bon chen, ko phải lo cơm áo gạo tiền. Được như vậy thì thực sự là hạnh phúc! :rolleyes:
Còn bi giờ thì ước đập chết được con muỗi đang vo ve xung quanh nãy giờ nè, khó chịu thật, đập mãi mà ko trúng!
À mà topic nì chống chỉ định nhưng điều ước kỉu như ước có thêm 3,4,5,...n điều ước nữa đấy nhé! :lol:

Quang Anh

Member
I wish I could turn back 3 years ago, I wouldn't have lost you, you are the most regrettable thing in my life or I wish I wouldn't have met you.

Anh ước rằng anh có thể quay lại 3 năm về trước, anh sẽ không mất em, em là điều dáng tiếc nhất trong cuộc đời anh, anh ước anh đã không gặp em.

Hic, ước gì mà ngừi thì ước về VN, ngừi thì ước đi du học lun, em cũng chịu các bác, hông có đìu ước nèo lãn mạn chút seo?

hic hic hic ....em BT ui .....em nói thật quá làm hết cả lãng mạn của anh và chị Teddy rùi ....anh với chị ấy đang định hum anh được về VN , còn chị ấy đang bay đi du học thì anh và chị ấy thò đầu từ cửa máy bay ra chào nhau he he he :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: Teddy nhở .....

À à hóa ra là thía, các bác hông nói rõ thì iem bít đâu, giờ lại quay ra mắng em làm mất hết lãng mạn của các bác----> chán chuyện!!! À mà nè, níu bác thò đầu ra cửa máy bay thì nhớ đội mũ bảo hiểm nhé, trên đấy cũng nguy hiểm chả kém gì dưới này đâu!

ước típ đi mọi ngừi, iem thì ước bi giờ kím được cái gì ăn, đói quá xá, mámi đi vắng khóa lun cửa cầm theo cả 2 chìa khóa, trong nhà, trong frigo hông còn gì ăn hết á, có bác nào đến cứu đói cái đê!!!!

lexuscva

Member
Chết, quên vào đây là để ước cơ mà,
Tôi ước là một hacker <giỏi cỡ JAL bên HVA là được> :ph34r: để cho mấy cái trang mạo danh kia down <bức xúc lắm rùi> :angry:

teddybear

Member
Tui vẫn chỉ ước được vù đi du học ngay thôi,Tuấn ơi cho biết kinh nghiệm du học cái,đã đêm nào khóc vì nhớ mẹ chưa?? :(

khóc vì nhớ mẹ thì chưa nhưng khóc vi nhớ ....thì có .... :p :p kinh nghiệm đầu tiên đi du học là phải nói chuyện bằng thứ tiếng đó nhiều vào ...everywhere , everything , everytime ...
Hehhhe,nếu có 1 điều ước ,iem ước Kurt & Mucery sống lại&nbsp;
hic hic cho anh hỏi khí ko phải mấy người này là ai vậy hả em ??? B) ;)

lexuscva

Member
được đấy cố gắng nên nhé ....&nbsp; chỉ có 1 web chính thức là đủ rùi ...
Cố cái già mà cố, đấy chỉ là ước thôi mà....hmm :lol: :lol:
Hehhhe,nếu có 1 điều ước ,iem ước Kurt & Mucery sống lại&nbsp;
hic hic cho anh hỏi khí ko phải mấy người này là ai vậy hả em ???
Em nghĩ đây không phải là "mấy người" đâu, chắc là con chó hay con mèo nhà bạn ấy bị chết ý mà... :huh: Đúng không hả tiamo?

Oái, lexuscva nói thía là ti amo giận chít, thần tượng của bạn ý mè, chịp chịp, chán mọi ngừi ghê cơ!!!!
Em thì chỉ ước được bay vù sang Grenoble 1 cái thui nè, nhớ quá nhớ quá, biết ko???

Je souhaite que tu restes au VN avec moi, c' tout ce que je veux à ce moment, je sais que c' pas facile de rire quand t'es ps là, je crois que tu me manqueras bcp, cheri. La F est trop loin, je sais bien, tu va m'oublier? J'espère que non, et je vais te rencontrer un jour ps loin!
Je souhaite que t'es ici, à côté de moi pour que je puisse te dire comment je t'M et dans mon coeur n'y a que toi!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000