Nếu có một điều ước, bạn sẽ ước gì?

trinhtung

Member
: : khạc khạc ::

cảm động thía mồ luôn, yêu Hà qúa cơ, nói câu là trả lời ngay câu ấy, thế có yêu không cơ chứ ...
để mìn quyên tiền đã, làm con lô ...

: Ước gì ăn cả lô cả đề ...
:lol:

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Kiểu này thì đến mấy kiếp sau cũng chẳng có 1 xu quyên góp của ông đâu nhỉ :lol: :lol:

Ước gì mình học xong luôn bây giờ, thì cái 160$ cho cái forum yêu quý này chẳng là cái gì, hix hix.... :huh: :(

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-Pham Vu Ngoc Ha+Mar 14 2004, 09:00 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Pham Vu Ngoc Ha @ Mar 14 2004, 09:00 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Kiểu này thì đến mấy kiếp sau cũng chẳng có 1 xu quyên góp của ông đâu nhỉ :lol: :lol:

Ước gì mình học xong luôn bây giờ, thì cái 160$ cho cái forum yêu quý này chẳng là cái gì, hix hix.... :huh: :( [/b][/quote]
:: Khạc khạc ::

Thôi mừ, đừng thế nữa mà ...
làm gì thì "nàm" ...
cứ đồng chí ở đâu, mình sẽ theo đấy, "Anh tình nguyện làm con đỉa của đời em"
Nói ra câu này, nhẹ cả người ..!!!
:rolleyes:
Người gì mà cử đem tiền nong đập vào mặt người ta thế ... cử đợi đấy ...
Mà thôi, cho thơm cái nhé ..
:(
cho thơm đã, rùi đóng tiền ...
ặc ăc ... cứ như mua bán ấy ...
:ph34r:
có mỗi mình bị thiệt ...

:(

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-halynguyen+Mar 21 2004, 11:42 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (halynguyen @ Mar 21 2004, 11:42 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> tội anh ghê! :ph34r: thương lắm cơ! [/b][/quote]
:: khạc khạc ::

thương anh làm gì ... cứ thơm anh một cái là được ..
yêu em lắm rùi ..
có yêu anh không ???
:rolleyes:

Chán wa' rùi.................ước gì bi giờ vớ đc cái học bổng rùi....................vù một phát đi lun.............. :unsure: :unsure: :unsure:

moschubee

Ước gì...BÙM cái 4rum nay` xong đời nhà ma. hehe. Tiêu tùng hết. nhất là những tên giọng điệu sở khanh như cái bác nào đó trên kia. :ph34r:

smooth

Member
Đang mưa đây chú WC ạ, đêm nay mưa cứ rả rích, buồn thật. Nghe mưa có lúc thấy tràn ngập cảm xúc, lúc thì chỉ thấy ghét thôi. Mưa thế này bạn ý đi học thêm về thì khổ phải biết, hehe, nhà xa nữa chứ.
Nhưng mà mưa vào chiều thứ hai để làm gì, để mày trốn học thêm hả WC???

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Vũ Hà+Mar 22 2004, 06:15 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Vũ Hà @ Mar 22 2004, 06:15 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ước gì 4h30 thứ 2 hàng tuần chẳng có cô bé nào cạnh W_C cả :D [/b][/quote]
Ước gì anh Hà mãi mãi ko có người yêu :p :p :p
Mưa thích lắm các bác ạ B) Đi chơi hơi bị vui + lãng mạn luôn, mà có về nhà muộn thì bảo tại trời mưa nên ko giám phóng nhanh lạng lách :rolleyes:

Vũ Hà

Member
Hé hé.
Ước gì chú W_C không có vợ >: ) hè hè

Đến ước mà cũng phải tiết kiệm thì còn nói làm gì hé hé.

GiangNguyen

Member
Ước gì sớm học xong nhanh rồi về nhà , mới có 2 năm mà tưởng như lâu lắm rồi , nếu fải đây 10 năm nữa chắc buồn chết mất ặc ăc ...
nếu mà mọi điều ước đều thành hiện thực nhỉ ? :rolleyes:

smooth

Member
Nếu mọi điều ước mà thành sự thực thì người ta còn ước làm gì. Bây giờ tôi mà học giỏi, đẹp trai, lắm tiền thì tôi còn ước làm gỉ, hihi.

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Vũ Hà+Mar 23 2004, 07:29 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Vũ Hà @ Mar 23 2004, 07:29 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hé hé.
Ước gì chú W_C không có vợ >: ) hè hè

Đến ước mà cũng phải tiết kiệm thì còn nói làm gì hé hé. [/b][/quote]
Ko có vợ nhưng vẫn tốt hơn là ko có ng iu :p :p :p

ark

Active Member
<!--QuoteBegin-Who_Cares+Mar 23 2004, 12:32 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Who_Cares @ Mar 23 2004, 12:32 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ước gì mình "xấu" trai đi một tí :D :lol: :D :lol: B) [/b][/quote]
Ko bao h thành hiện thực :lol:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000