Nam nhi hội!!!

ark

Active Member
<!--QuoteBegin-little_mushroom+Mar 1 2004, 10:27 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Mar 1 2004, 10:27 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Sự thực rất đau lòng nhưng đúng là như vậy...^^ [/b][/quote]
L_M thì tham gia cả 2 hội à :D

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-little_mushroom+Mar 1 2004, 10:43 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Mar 1 2004, 10:43 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> UUh...Ý kiến hay đấy...Tui có nên tham gia cả hai hội ko bạn W_C với bạn Death nhỉ??? ;) [/b][/quote]
Cho làm người hầu :lol:

ark

Active Member
<!--QuoteBegin-little_mushroom+Mar 2 2004, 05:28 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Mar 2 2004, 05:28 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hơ...Nói vậy là có ý gì nhỉ <_< :huh: B) [/b][/quote]
Tự hiểu chứ :D

Deathknight

Active Member
<!--QuoteBegin-Who_Cares+Mar 1 2004, 10:51 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Who_Cares @ Mar 1 2004, 10:51 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-little_mushroom+Mar 1 2004, 10:43 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Mar 1 2004, 10:43 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> UUh...Ý kiến hay đấy...Tui có nên tham gia cả hai hội ko bạn W_C với bạn Death nhỉ??? ;) [/b][/quote]
Cho làm người hầu :lol: [/b][/quote]
ủa?
chưa đủ tư cách cũng như trình độ làm người Hầu đâu

Oài..............LM thật là dũng cảm...............phải hoan hô tinh thần bác nì mới đc.......... :lol: :lol: .............Dám một mình xông pha trận mạc...........Tui là tui lo cho bà lem'...........chỉ sợ lão WC ngang ngạnh wa' ko chịu nghe lời bà thui...............nuôi như thía thì khổ chít đc. :unsure: .............Nói thật.............vào đấy bà chỉ sướng mỗi cái.............đc ăn nhìu kẹo dừa thui........... :lol: :lol:

oai`!nam nhi hoi oi!con gi nhuc nha hon la phai di ca^`u canh thanh vien gia nhap thi'a? :D thoi!do'ng cua di cho sớm chơ. :lol: chả làm gì được nữ nhi hội chúng ta đâu,hehehehhe

Hic..............Nam nhi hội cứ như cái................Trung tâm giáo dục thường xuyên ý..............toàn những thành viên ưu tú..................chẹp chẹp...............dễ nể thiệt :blink: :blink:

Deathknight

Active Member
Vậy Nữ nhi hội còn chưa bằng "Trung tâm giáo dục thường xuyên "
cùng lắm là bằng Châu Quỳ, Gia Lâm
*bảo vệ đâu rùi?

trinhtung

Member
:: khạc khạc ::

Hỏa ra, Nam nhi hội là cái khỉ nợ này ấy à ...
có vẻ ngon đấy ...
có điều, gái hơi bị nhiều ...
không khéo sang đây, ta bị đồng hóa mất, nguy hiểm qúe ...

phải xốc lại .......... ấy thôi ....
cho chị em xẹp lép như con tép ...
Yêu lém cơ, nhưng yêu thì phải giết ...
Sát, sát, sát ....!!!
:rolleyes:

Anh em, làm tí rượu, cho máu ::

Anh ah...Mấy chú nam nhi hội thía thui...Chứ chắc là chưa biết "rượu" là gì đâu...Anh đừng "cố wá", muh lại thành "wá cố" là hỏng đấy <_< <_< <_< :p ;)

ark

Active Member
Thời nay con trai buồn đời đi game chứ ai uống rượu :D
Chỉ bọn con gái ăn chơi đú đởn mới uống rượu thôi :D

trinhtung

Member
:: khạc khạc ::

Anh ah...Mấy chú nam nhi hội thía thui...Chứ chắc là chưa biết "rượu" là gì đâu...Anh đừng "cố wá", muh lại thành "wá cố" là hỏng đấy
Những tưởng toàn anh hùng cái thế vô song, nào ngờ, bây giờ, chúng nó tha hóa qúe, game thì làm qúe gì ...
Các em gái ở Forum xinh thế mà anh chẳng thấy thằng nào rung động cả, thế này thì gay qúe em ... ạ
:angry:
Chắc phải cải cách tư tường, cho chúng nó học Chủ Nghĩa Xét Lại mất ....
B)
À, Little_Mushroom ơi, đi uống rượu với anh nhá, cho chúng nó khiếp ...
:) :blink: :D

Nam nhi gì mà như Nhi đồng thế ...
Trời ơi!!!
:huh:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000