Nam nhi hội!!!

bác tùng ăn nói kinh quá!đề nghị sửa đổi cho có văn hóa 1 tí.ở đây toàn chị em phụ nữ=>ăn nói không biết ngượng!

<!--QuoteBegin-trinhtung+--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (trinhtung)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->Những tưởng toàn anh hùng cái thế vô song, nào ngờ, bây giờ, chúng nó tha hóa qúe, game thì làm qúe gì ...
Các em gái ở Forum xinh thế mà anh chẳng thấy thằng nào rung động cả, thế này thì gay qúe em ... ạ

Chắc phải cải cách tư tường, cho chúng nó học Chủ Nghĩa Xét Lại mất ....

À, Little_Mushroom ơi, đi uống rượu với anh nhá, cho chúng nó khiếp ...[/b][/quote] :) :) :) ...Hì...em nói thía thui...Chứ em cũng hơi...hơi...nghiện game một chút (cũng giống như là anh chơi guitar ấy mè) ;) :D :lol: ...Hơn nữa con gái ai lại đi uống rượu nhỉ...Ngại wá cơ :rolleyes: B) :unsure: :blink:

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-little_mushroom+Mar 11 2004, 07:11 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Mar 11 2004, 07:11 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> :) :) :) ...Hì...em nói thía thui...Chứ em cũng hơi...hơi...nghiện game một chút (cũng giống như là anh chơi guitar ấy mè) ;) :D :lol: ...Hơn nữa con gái ai lại đi uống rượu nhỉ...Ngại wá cơ :rolleyes: B) :unsure: :blink: [/b][/quote]
:: khạc khạc ::

Game thì anh chơi từ nhỏ, từ lúc lọt lòng mẹ, đã biết trò: Thi ai khóc nhiều hơn rùi???
Mỗi tội mình chả được giải gì cả ... Thế mới tức chứ ... !!!
<_<
Còn vụ đi uống rượu thì đi luôn đê ....................... đi nhé .... phong em là Công chúa Diệt mồi cũng được, có nhất thiết phải uống đâu, với lại đi đê, anh giới thiệu mấy anh oán đành cho mà nghe, phê lòi con mắt luôn ...................
Đi nhé ...
Đi thì message cho anh !!!
Chào thư ké của anh nhé !!! Yêu em lắm lắm !!!
:rolleyes:

trinhtung

Member

chè chén ấy hả, anh ăn từ thời còn để chỏm, khoái dã man, mỗi tội từ ngày nghiện rượu tới giờ thì .... anh quên mất chè rùi, bùn qúe, hôm nào đi ăn lại lấy kinh .. nghiệm chơi
:)
ầ, anh chỉ ăn được có 5 cốc chè, một lúc thôi, chả nhiều nhặn gì cho cam cả ... còn nước mía thì anh cũng chỉ chơi được từng ấy thôi ...
hôm nào, phá kỷ lục cái ....
:lol:

thế anh có đi thi ăn chè bao giờ chưa?em đã từng suýt phụt chè ra đằng mũi đó!
Sợ em qúe cơ, hôm nào đi, biểu diễn cho anh xem nhá, nhá, nhá. ...

đấy là em đã từng thôi!bi giờ hết dám rùi :D anh nghiện rượu mà mất đi sở thích ăn chè thì tổn thất wa'!tiếc ghê!
nhưng thôi.hôm nào anh dẫn em đi ăn kem,em luyện cho anh thói quen+sở thích khác.là gì chắc anh bít rùi.boy friend tương lai của em cũng khá thông minh chứ có...ấy đâu! :lol: hế hế hế

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-halynguyen+Mar 14 2004, 06:18 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (halynguyen @ Mar 14 2004, 06:18 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> đấy là em đã từng thôi!bi giờ hết dám rùi :D anh nghiện rượu mà mất đi sở thích ăn chè thì tổn thất wa'!tiếc ghê!
nhưng thôi.hôm nào anh dẫn em đi ăn kem,em luyện cho anh thói quen+sở thích khác.là gì chắc anh bít rùi.boy friend tương lai của em cũng khá thông minh chứ có...ấy đâu! :lol: hế hế hế [/b][/quote]

tưởng giè, chứ dẫn em đi ăn kem thì vô tư đi ..
anh cũng thích ăn kem .. vừa ăn vừa mút mát ... sướng lịm tim, mát lạnh tâm hồn....
thế thì đi nhá, nhá, nhá, nhá, nhá ..
yêu qúa cơ ..
:p

thôi hoàng ơi!mày tiếc mà làm giè! <_< chị đây đã đin ăn kem với anh tùng nhà mi rùi!nam nhi hội mất đi 1 nhân tài vì hắn ta đã đầu hàng rùi,heheh`hêhhe`heh`eh`eh`he`heh`eheh`he`h``
há há há!đã wa'!há há
em nhảy dù vào trái tim anh
em giương súng bảo anh đầu hàng
anh như tên lính dù hèn nhát
đã đầu hàng ngay phát súng đầu tiên
hô hô hô <_<

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-halynguyen+Mar 16 2004, 01:40 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (halynguyen @ Mar 16 2004, 01:40 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> thôi hoàng ơi!mày tiếc mà làm giè! <_< chị đây đã đin ăn kem với anh tùng nhà mi rùi!nam nhi hội mất đi 1 nhân tài vì hắn ta đã đầu hàng rùi,heheh`hêhhe`heh`eh`eh`he`heh`eheh`he`h``
há há há!đã wa'!há há
em nhảy dù vào trái tim anh
em giương súng bảo anh đầu hàng
anh như tên lính dù hèn nhát
đã đầu hàng ngay phát súng đầu tiên
hô hô hô <_< [/b][/quote]

Hóa ra, em định giở trò mua chuộc anh ra đấy à.... sợ thật ...
B)
Bi giờ phải cẩn thận hơn ta, có mấy nhóc mà em cũng được thôn tính, anh bắt đầu hơi sờn rùi đấy ...
Hôm nào, anh tóm cổ, anh cho một trận <_<
ấy cho chết thì thôi ...

Cái Chủ Nghĩa Đầu Hàng của em tức là Hàng Đầu trong chiến lược của anh đấy ...
Dĩ hòa vi quí ...!!!
:)
Không nhịn được thì táng luôn ... canh thiu ...

anh ơi!nhưng mà nhỡ anh cứ ấy thế thì có đủ sức mà sống không?
anh phải bít thương bản thân 1 tí chứ,phải bít gìn giữ cho muôn đời sau chứ?
nhỡ kiệt sức chết thì em sẽ đau khổ vì bị dằn vặt mình là người có lỗi!huhuhuhuu

trinhtung

Member

anh ơi!nhưng mà nhỡ anh cứ ấy thế thì có đủ sức mà sống không?
anh phải bít thương bản thân 1 tí chứ,phải bít gìn giữ cho muôn đời sau chứ?
nhỡ kiệt sức chết thì em sẽ đau khổ vì bị dằn vặt mình là người có lỗi!huhuhuhuu
Thôi em, cố tí cũng được, anh chết cũng chả sao cả???
:(
Cố lên, đời sau nó khỏe ...
:Tất cả vì tương lai con em chúng ta:
Muôn năm ....

:lol: người ta cứ nói đừng wa' yêu
người ta cứ nói đừng wa' tin
nhưng kiểu này thì không yêu không được tùng ơi!
i love youuuuuuuuuuuuu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
yêu lắm cơ! :lol:

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-halynguyen+Mar 17 2004, 10:23 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (halynguyen @ Mar 17 2004, 10:23 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> :lol: người ta cứ nói đừng wa' yêu
người ta cứ nói đừng wa' tin
nhưng kiểu này thì không yêu không được tùng ơi!
i love youuuuuuuuuuuuu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
yêu lắm cơ! :lol: [/b][/quote]

Thơm cái nào !!!
Yêu lắm cơ

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-LamborghiniPtH+Mar 18 2004, 01:45 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (LamborghiniPtH @ Mar 18 2004, 01:45 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Khổ quá,ra chỗ mấy cây bụi mà thơm với tho,đừng có giữa ban ngày ban mặt như thế . [/b][/quote]

việc anh chú đừng có tham gia .. kẻo hối hận không kịp đấy ...
đường quang không đi lại thích chui bụi rậm ...
Anh thì cứ thế mà ấy,... chỗ nào cũng vậy thôi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000